புதுடில்லி: தி ஐபிஎல் 2023 டேபிள் டாப்பர்கள் குஜராத் டைட்டன்ஸ் டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸுக்கு எதிரான குறுகிய தோல்விக்குப் பிறகு மீண்டும் வெற்றிப் பாதைக்கு திரும்பியது. 13.5 ஓவர்களில் 119 ரன்களுக்கு 9 விக்கெட்டுகளை இழந்து, தற்போதய சாம்பியன்கள் தங்கள் இலக்கை குறுகிய வேலை செய்தனர். ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் வெள்ளிக்கிழமை ஜெய்ப்பூரில்.
போட்டி முடிந்ததும் ஒளிபரப்பாளரிடம் பேசிய குஜராத் கேப்டன் ஹர்திக் பாண்டியா DC க்கு எதிராக அவர் தீர்ப்பு பிழைகளை செய்ததாக ஒப்புக்கொண்டார், ஆனால் ஷுப்மான் கில் பதவி நீக்கம் செய்யப்பட்ட பிறகு இன்று அவரது வேலை செய்யப்படவில்லை என்பதை அவர் உறுதி செய்தார்.
பாண்டியா ஆட்டமிழக்காமல் 59 ரன்கள் எடுத்தார், ஆனால் டிசிக்கு எதிராக 131 ரன்களைத் துரத்த ஜிடியால் 125/6 ரன்களை மட்டுமே எடுக்க முடிந்தது.
ஆனால் வெள்ளிக்கிழமை, பாண்டியா RR இன் ஆடம் ஜம்பாவிடம் 24 ரன்கள் எடுத்து மூன்று சிக்ஸர்கள் மற்றும் பல பவுண்டரிகளை விளாசினார்.
“கடந்த ஆட்டத்தில் நான் சில தீர்ப்புப் பிழைகளைச் செய்தேன், ஆனால் இன்று ஷுப்மான் (கில்) அவுட் ஆவதற்குள் எனது வேலை பாதி முடிந்துவிட்டது. தவறுகளை ஏற்றுக் கொள்வதில் நான் வெட்கப்படுவதில்லை, ஏற்றுக்கொள்வதுதான் எனக்கு வெற்றிக்கான திறவுகோல்” என்று பாண்டியா கூறினார். போட்டிக்குப் பிறகு ஒளிபரப்பாளர்.

89cd7e40-66b6-40a1-ac5e-97a2be3f5a9c

ரஷித் கான் (3/14) மற்றும் நூர் அகமது (2/25) குஜராத் டைட்டன்ஸ் அணிக்கு வெற்றியைத் தேடித் தந்தனர், அவர்களுக்கு ஷுப்மான் கில் (36) மற்றும் விருத்திமான் சாஹா (41 நாட் அவுட்) 71 ரன் தொடக்க நிலைப்பாட்டைக் கொடுத்தனர்.
“நூருடன் வியாபாரத்தை கையாள நான் ரஷீத்தை அனுமதித்தேன்; யாரும் (அது) சிறப்பாக தொடர்பு கொள்ளவில்லை. நான் அதிகம் (அது) செய்ய வேண்டியதில்லை, ஒரு சீட்டு எப்போது வேண்டும் என்று நான் பரிந்துரைக்கிறேன். அவர்கள் என்ன செய்ய விரும்புகிறார்கள் என்பதில் அவர்கள் மிகவும் நம்பிக்கையுடன் இருக்கிறார்கள், நாங்கள் மட்டுமே விஷயங்கள் சரியாக நடக்காதபோது உரையாடுங்கள்.
“விரித்தி சிறந்த கீப்பர்களில் ஒருவராக நான் உணர்கிறேன், ரஷித் மற்றும் நூரை அவர்களின் வேகத்தில் எடுப்பது எளிதல்ல” என்று பாண்டியா மேலும் கூறினார்.
இந்த ஐபிஎல்லில் இதுவரை 18 விக்கெட்டுகளுடன் ஜிடி அணி வீரர் முகமது ஷமியுடன் முதலிடத்தில் இணைந்த ரஷித், பேட்டர்களை யூகிக்க வலைகளில் கடுமையாக உழைக்கிறேன் என்றார்.
“பேட்டர்கள் என்னைத் தேர்ந்தெடுப்பதற்கான சிக்னல்களை நான் கொடுக்கவில்லை என்பதை உறுதிப்படுத்திக்கொள்கிறேன். லெக்-ஸ்பின் மற்றும் கூக்ளிக்கு இடையே உள்ள வித்தியாசத்தைக் குறைக்க முயற்சிக்கிறேன், அவற்றை ஒரே மாதிரியாகப் பிடித்துக் கொண்டிருக்கிறேன். நான் அதை வலைகளில் தொடர்ந்து வேலை செய்கிறேன், நான் விரும்புகிறேன். அதை கச்சிதமாக செய்ய,” ரஷீத் கூறினார்.
“சில நேரங்களில் நான் எனது பந்துவீச்சினால் எனது கோடுகளை இழக்கிறேன். நான் லைன் மற்றும் லென்த் ஆகியவற்றில் நிலைத்தன்மையை வைத்திருக்க முடிந்தால், பேட்டர்களுக்கு சிக்கல்கள் இருக்கும் என்று எனக்குத் தெரியும். விளையாட்டுகளில் நான் என்ன தவறு செய்கிறேன் என்பதைப் புரிந்துகொள்ள முயற்சிக்கிறேன்.
“இது எனது லைன் மற்றும் லென்த் உடன் தொடர்புடையது, நான் சில மோசமான பந்துகளை வீசினேன் மற்றும் தண்டனை பெற்றேன். அதனால் நான் திரும்பிப் பார்த்து வீடியோ ஆய்வாளர்களுடன் பேசுகிறேன், மேலும் எனது பிட்ச் வரைபடத்தில் வேலை செய்கிறேன்” என்று ரஷித் மேலும் கூறினார்.
அஹ்மத் அணியில் இருப்பது மகிழ்ச்சி அளிப்பதாகக் கூறிய ரஷித், ஆப்கானிஸ்தானில் லெக் ஸ்பின்னர்களின் எண்ணிக்கை அதிகரித்து வருகிறது என்றார்.
“இது எளிதாக்குகிறது, நாங்கள் நடுவில் பாஷ்டோ பேசுகிறோம். நான் அவருடன் இருப்பதில் நூர் மகிழ்ச்சியடைகிறார், அவர் எப்போதும் கேட்டு கடினமாக உழைக்கிறார். உண்மையைச் சொல்வதென்றால், (லெக் ஸ்பின்னர்கள்) 1,000 க்கும் மேற்பட்டவர்கள் (லெக் ஸ்பின்னர்கள்) ) இப்போது.
“எனது முதல் ஆண்டு ஐபிஎல்லுக்குப் பிறகு அவர்களில் 250 பேர் இருந்தனர். இப்போது நான் 6-7 ஆண்டுகளாக ஐபிஎல் விளையாடி வருகிறேன், மேலும் ஆப்கானிஸ்தானில் பலர் என்னை நகலெடுக்க முயற்சிக்கின்றனர்,” என்று அவர் கூறினார்.
ஜிடியின் வெற்றிக்கு பல பந்து வீச்சாளர்கள் பங்களிப்பதாக சாஹா கூறினார்.
“கடந்த ஆண்டு நாங்கள் நிர்ணயித்த பெஞ்ச்மார்க்குடன் நாங்கள் தொடர்கிறோம். ஒருவர் மட்டுமல்ல, அனைத்து பந்துவீச்சாளர்களும் பங்களிப்பு செய்கிறார்கள், அதனால்தான் பர்பிள் கேப் சுற்றி வருகிறது,” என்று அவர் கூறினார்.
ராஜஸ்தான் கேப்டன் சஞ்சு சாம்சன் வரவிருக்கும் ஆட்டங்களில் அவரது தரப்பு “அவர்களின் காலுறைகளை மேலே இழுக்க” வேண்டும் என்றார்.
“எங்களுக்கு மிகவும் கடினமான இரவு இருந்தது, உண்மையில் தொடங்குவதற்கு நல்ல பவர்பிளே இல்லை மற்றும் சுழற்பந்து வீச்சாளர்களுக்கு எதிராக போராடினோம். அவர்களின் பந்துவீச்சாளர்கள் நல்ல லைன் மற்றும் லென்த் பந்துகளை வீசினர் மற்றும் மிடில் ஓவர்களில் சில முக்கியமான விக்கெட்டுகளை எடுத்தனர். உங்களால் எதுவும் செய்ய முடியாது.
“நாங்கள் செய்ய வேண்டியவை பட்டியலை சரிபார்த்து, நாங்கள் உண்மையில் நல்ல கிரிக்கெட்டை விளையாடுகிறோமா என்று பார்க்க வேண்டும். நாங்கள் எங்கள் காலுறைகளை மேலே இழுக்க வேண்டும், இரண்டு முக்கியமான விளையாட்டுகள் வரவுள்ளன, நாங்கள் வெற்றியை எதிர்நோக்குகிறோம்,” என்று அவர் கூறினார்.
(PTI உள்ளீடுகளுடன்)

Source link