த்ரிஷா கடைசியாக பொன்னியின் செல்வன் 2 படத்தில் நடித்தார்.

த்ரிஷா கடைசியாக பொன்னியின் செல்வன் 2 படத்தில் நடித்தார்.

2020 ஆம் ஆண்டில், த்ரிஷா கிருஷ்ணன் ஏக்கம் நிறைந்த பாதையில் பயணம் செய்து தனது குழந்தைப் பருவப் படத்தை வெளியிட்டார், இது மீண்டும் இணையத்தில் ஆர்வத்தை ஏற்படுத்தியது.

நடிகை திரிஷா கிருஷ்ணன் தனது 40வது பிறந்தநாளை வியாழக்கிழமை கொண்டாடினார். அவர் தனது பல்துறை நடிப்புத் திறமை மற்றும் அற்புதமான திரையில் இருப்பதற்காக அறியப்படுகிறார். அவரது பிறந்தநாளையொட்டி, அவரது சிறுவயது புகைப்படங்கள் மீண்டும் இணையத்தில் புயலைக் கிளப்பியுள்ளன. 2020 ஆம் ஆண்டில், நடிகை ஏக்கம் நிறைந்த பாதையில் பயணம் செய்து தனது குழந்தைப் பருவப் படத்தை வெளியிட்டார், இது மீண்டும் இணையத்தில் ஆர்வத்தை ஏற்படுத்தியது.

படத்தில், நடிகை நீல நிற டெனிம் ஜீன்ஸுடன் இணைந்த வெள்ளை டி-ஷர்ட்டை அணிந்திருப்பதைக் காணலாம். அவரது அப்பாவித்தனம் மற்றும் அழியாத கவர்ச்சிக்காக ரசிகர்கள் நடிகையை பாராட்டியுள்ளனர். புகைப்படங்களைப் பகிரும் போது, ​​​​நடிகை எழுதினார், “ஏஞ்சல் டெவில் எண்ணங்களை எதிர்கொள்ளும்”. பாருங்கள்:

இருப்பினும், இது முதல் முறை அல்ல, நடிகை அடிக்கடி ட்ரெண்டிங்கில் இருக்கும் படங்களை பகிர்ந்து கொள்கிறார். வியாழக்கிழமை, த்ரிஷா பாரம்பரிய உடையில் ஒரு படத்தை பதிவேற்றி மூச்சடைக்கிறார். அவள் ஒரு கோவிலில் போஸ் கொடுப்பதைப் பார்த்தாள். நடிகை குறைந்தபட்ச ஒப்பனை தோற்றத்தைத் தேர்ந்தெடுத்தார் மற்றும் அவரது அழகை முன்னிலைப்படுத்த தனது ஆடைகளைத் திறந்து வைக்க விரும்பினார். படங்களைப் பாருங்கள்:

https://www.instagram.com/p/Cr0e3PiphyX/

த்ரிஷா கிருஷ்ணன் 1999 ஆம் ஆண்டு ஜோடி என்ற தமிழ் திரைப்படத்தின் மூலம் நடிகையாக அறிமுகமானார். இருப்பினும், நடிகை தனது பாத்திரத்திற்காக அதிக அங்கீகாரத்தைப் பெறவில்லை. பின்னர் அவர் 2002 இல் மௌனம் பேசியதே படத்தில் நடித்தார் மற்றும் தென்னிந்திய திரைப்படங்களில் முக்கிய நடிகர்களில் ஒருவராக உருவெடுத்தார். இதுவரை, நடிகை கிட்டத்தட்ட 60 படங்களில் பணியாற்றியுள்ளார்.

விண்ணைத்தாண்டி வருவாயா, கிருஷ்ணா: தி பவர் ஆஃப் இந்திரகீலாத்ரி, நுவ்வொஸ்தானந்தே நேனோடந்தனா மற்றும் 96 போன்ற படங்களுக்கு பெயர் பெற்றவர் த்ரிஷா. ராங்கி, வர்ஷம், என்னை அறிந்தால், கட்ட மீதா, ஹே ஜூட், சர்வம் மற்றும் அபியும் நானும் அவரது குறிப்பிடத்தக்க படங்களில் சில. நடிகை கடைசியாக மணிரத்னம் இயக்கிய பொன்னியின் செல்வன் 2 இல் நடித்தார். இப்போது, ​​அவர் லியோ, NBK 108, ராம், கர்ஜனை, குற்றப்பயிர்ச்சி மற்றும் போகி உள்ளிட்ட சில படங்களில் நடிக்கத் தயாராக உள்ளார்.

இது தவிர, நடிகை 2000 ஆம் ஆண்டில் மிஸ் சென்னை பட்டத்துடன் முடிசூட்டப்பட்டார் மற்றும் அதற்கு முன்பு 1999 இல் மிஸ் சேலம் பட்டத்தை வென்றார். த்ரிஷா 2001 இல் மிஸ் இந்தியா பியூட்டிபுல் ஸ்மைல் பட்டத்தையும் வென்றார்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய பாலிவுட் செய்திகள் மற்றும் பிராந்திய சினிமா செய்திகள் இங்கே

Source link