லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் அணியின் கேப்டன் கேஎல் ராகுல் இடுப்பு காயம் காரணமாக 2023 ஐபிஎல் தொடரில் இருந்து விலகியுள்ளார். 30 வயதான இந்திய பேட்ஸ்மேன் சிக்கலைத் தீர்க்க அறுவை சிகிச்சைக்கு உட்படுத்தப்படுவார், அதாவது ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப் இறுதிப் போட்டியையும் அவர் இழக்க நேரிடும். ராகுல் தனது ஏமாற்றத்தை சமூக ஊடகங்களில் ஒரு உணர்ச்சிகரமான பதிவில் வெளிப்படுத்தினார், அங்கு அவர் தனது அணியின் ஆதரவிற்கு நன்றி தெரிவித்தார் மற்றும் மீதமுள்ள போட்டிகளுக்கு வாழ்த்து தெரிவித்தார். அதிகம் எதிர்பார்க்கப்பட்ட டெஸ்ட் போட்டியில் இந்தியா சார்பில் விளையாடும் வாய்ப்பை இழந்ததற்கு வருத்தம் தெரிவித்தார். சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் இந்த சீசனில் இதுவரை தங்கள் வெற்றிக்கு முக்கியக் காரணமான தங்கள் தாயத்து கேப்டன் இல்லாமல் சமாளிக்க ஒரு வழியைக் கண்டுபிடிக்க வேண்டும்.


கே.எல்.ராகுலின் பதிவு –

“புதுப்பிப்பு – மருத்துவக் குழுவுடன் கவனமாக பரிசீலித்து, ஆலோசனை செய்த பிறகு, விரைவில் என் தொடையில் அறுவை சிகிச்சை செய்யப் போகிறேன் என்று முடிவு செய்யப்பட்டுள்ளது. வரும் வாரங்களில் எனது கவனம் எனது மறுவாழ்வு மற்றும் மீட்சியில் இருக்கும். இது கடினமான அழைப்பு, ஆனால் முழு மீட்புக்கு இது சரியானது என்று எனக்குத் தெரியும்.

அணியின் கேப்டனாக, இந்த முக்கியமான காலகட்டத்தில் இருக்க முடியாமல் போனது எனக்கு மிகுந்த வேதனை அளிக்கிறது. ஆனால், சிறுவர்கள் சந்தர்ப்பத்திற்கு ஏற்றவாறு உயர்ந்து எப்போதும் போல் சிறந்த நடிப்பை வெளிப்படுத்துவார்கள் என்று நான் நம்புகிறேன். ஒவ்வொரு ஆட்டத்தையும் பார்த்து, உங்கள் அனைவரோடும் இருந்து அவர்களை உற்சாகப்படுத்துவேன். @lucknowsupergiants

டீம் இந்தியாவுடன் அடுத்த மாதம் ஓவல் மைதானத்தில் நான் இருக்க மாட்டேன் என்பதில் உறுதியாக இருக்கிறேன். என் நாட்டிற்கு திரும்பவும் உதவவும் என்னால் முடிந்த அனைத்தையும் செய்வேன். அது எப்போதும் என் கவனமும் முன்னுரிமையும் ஆகும். @இந்திய கிரிக்கெட் அணி

உங்கள் ஒவ்வொருவருக்கும் நான் நன்றி தெரிவிக்க விரும்புகிறேன் – எனது ரசிகர்கள், எனக்கு மீண்டும் எழுவதற்கு வலிமை அளித்தது, LSG நிர்வாகம் மற்றும்

பிசிசிஐ அவர்களின் உடனடி நடவடிக்கைக்காகவும், எனது அணியினர் இந்த கடினமான நேரத்தில் தங்களின் அசைக்க முடியாத ஆதரவிற்காகவும்.

உங்களின் ஊக்கமும் செய்திகளும் எனக்கு மிகவும் முக்கியம் மேலும் முன்பை விட வலுவாகவும் ஃபிட்டராகவும் திரும்பி வர என்னை ஊக்குவிக்கின்றன.

இதற்கிடையில், எனது முன்னேற்றம் குறித்து உங்கள் அனைவரையும் புதுப்பிப்பதாக நான் உறுதியளிக்கிறேன், மேலும் விரைவில் களத்தில் திரும்புவேன் என்று நம்புகிறேன். கடந்த சில நாட்களாக மிகவும் கடினமாக இருந்தது, ஆனால் நான் மேலே வர வேண்டும் என்பதில் உறுதியாக இருக்கிறேன்.

காயங்கள் எப்பொழுதும் எளிதல்ல, ஆனால் நான் எப்பொழுதும் எல்லாவற்றையும் கொடுப்பேன். அனைத்து ஆதரவுக்கும் வாழ்த்துக்களுக்கும் நன்றி.”

மே 1 அன்று ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் (ஆர்சிபி) அணிக்கு எதிரான ஆட்டத்தின் இரண்டாவது ஓவரில் பந்தை விரட்டியபோது, ​​ராகுல் தனது தொடையைப் பிடித்துக் கொண்டார், பின்னர் மைதானத்திலிருந்து நொண்டினார். ESPNcricinfo படி, க்ருனால் பாண்டியா எல்எஸ்ஜியை வழிநடத்துவார், ஏனெனில் அவர் இடைக்கால அடிப்படையில் கேப்டன் பதவியை ஏற்றுக்கொள்கிறார். ஃபாஃப் டு பிளெசிஸ் பந்தை எல்லையை நோக்கி வழிநடத்தியபோது, ​​அவுட்ஃபீல்ட் துரத்தலின் போது ராகுல் மேலே ஆடினார், அது கடுமையான காயம் என்பதை அப்போதே தெளிவுபடுத்தியது. அவர் உடனடியாக சுருண்டு விழுந்தார் மற்றும் அவசரகால பணியாளர்கள் அவரைக் காப்பாற்றினர். அவர்கள் மிகவும் கவலைப்பட்டதால், ஆதரவு ஊழியர்கள் உடனடியாக அவருக்கு ஆடுகளத்தை விட்டு வெளியேற ஒரு ஸ்ட்ரெச்சரைக் கோரினர்.

ராகுல் மைதானத்தை விட்டு வெளியேற வேண்டியிருந்தது, 127 ரன்களை துரத்துவது எதிர்பாராத விதமாக பதட்டமாக மாறும் வரை விக்கெட் கீப்பர் பேட்டர் திரும்பவில்லை. எல்.எஸ்.ஜி கேப்டன் பின்னர் தனது அணிக்கு ஆட்டத்தை வெல்வார் என்ற நம்பிக்கையில் நம்பர் 11 இல் பேட்டிங் செய்ய வெளியேறினார். ஆனால் விக்கெட் கீப்பர் பேட்டரால் விக்கெட்டுகளுக்கு இடையில் ஓட முடியவில்லை, இதனால் அமித் மிஸ்ரா ஆர்சிபிக்கு எதிரான இறுதி ஓவரின் ஒவ்வொரு பந்தையும் எதிர்கொள்ள நேரிட்டது. இறுதியில் லக்னோ 18 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் தோல்வியடைந்தது.

ராகுல் ஸ்ட்ரெச்சர் இல்லாமல் முடங்கினார், இது LSG க்கு ஒரு சிறிய ஆறுதலாக இருந்தது, ஆனால் ஆதரவின் உதவி இல்லாமல் இல்லை. ஜூன் தொடக்கத்தில் இங்கிலாந்தில் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப் இறுதிப் போட்டிக்கான பட்டியலில் அவர் இருப்பதால், LSG மட்டுமின்றி இந்திய அணியும் காயங்களை உன்னிப்பாகக் கண்காணிக்கும். இந்தியன் பிரீமியர் லீக்கில் 34.25 சராசரியில் 274 ரன்களுடன் ராகுல் சிறந்த ஃபார்மில் உள்ளார், அதே நேரத்தில் இங்கிலாந்து நிலைமைகளில் இந்தியாவுக்காக ஓப்பனிங் செய்த அனுபவம் இரண்டு டெஸ்ட் ரன்களை உள்ளடக்கியது.
ஐபிஎல் புள்ளிகள் பட்டியலில் சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் 10 ஆட்டங்களில் 5 வெற்றிகளுடன் இரண்டாவது இடத்தில் உள்ளது.

Source link