சுஷ்மிதா சென் சில மாதங்களுக்கு முன்பு மாரடைப்பு ஏற்பட்டது. நடிகை மார்ச் 2 அன்று சமூக ஊடகங்களில் வெளிப்படுத்தினார், மேலும் அவர் ஆஞ்சியோபிளாஸ்டிக்கு உட்படுத்தப்பட்டதாகவும், இடத்தில் ஸ்டென்ட் இருப்பதாகவும் கூறினார். ஆனால், சுஷ்மிதாவின் அழியாத மனப்பான்மை, வாழ்க்கையின் மீதான ஆர்வம் மற்றும் நேர்மறைத் தன்மை ஆகியவையே அவளைத் தொடர்கின்றன. அவர் சிறிது நேரத்தில் தனது உடற்பயிற்சி முறைக்குத் திரும்பினார், மேலும் விரைவில் வேலையைத் தொடங்கினார், அவரது ரசிகர்களை ஆச்சரியத்தில் ஆழ்த்தினார்!
நடிகை டப்பிங் பேசத் தொடங்கினார்.தாலிமேலும் படப்பிடிப்பு மீண்டும் தொடங்கியது.ஆர்யா 3‘ அவள் குணமடைந்த பிறகு. ஆனால் இப்போது அவ்வளவுதான். ‘ஆர்யா 3’ சுஷ்மிதாவை கடுமையான அவதாரத்தில் பார்க்கிறார், மேலும் அவர் தற்காப்புக் கலையில் பயிற்சி பெற்றவர் களரிபயட்டு. அவர் தனது பயிற்சி வீடியோவை விட்டுவிட்டு, “நீங்கள் அற்புதம் சார் #சுனில் @cvn_களரி 🤗❤️👊 உங்கள் மீதும் #களரிபயட்டு கலையின் மீதும் மிகுந்த அன்பும் மரியாதையும் உள்ளது 🙏 இதோ எங்களிடம் & #aarya3 க்கான தயாரிப்பு 🎶💃🏻😍😁 ஷாட் by @prasad_bandkar 👏 #duggadugga #sharing #cherishedmoments #bts #aaryapromo 💋 ஐ லவ் யூ தோழர்களே!!!!🥰”

சுஷ்மிதா தனது பயிற்சியின் புகைப்படத்தையும் பகிர்ந்துள்ளார் மற்றும் தற்காப்புக் கலைகளின் கொள்கைகளின்படி தான் உண்மையில் வாழ்கிறேன் என்று எழுதினார். “நான் #மார்ஷியல் ஆர்ட்ஸ் கொள்கைகளை விரும்புகிறேன் 👏 ஆழ்மனதில், நான் உண்மையில் அவர்களால் வாழ்கிறேன்!!!😊❤️ குறிப்பதற்காக நான் என் கைகளை கடக்கிறேன், எதுவும் என்னை புண்படுத்த தூண்டாது…ஆனால் நான் தற்காப்பேன்…ஆகவே எனக்கு உதவுவேன் கடவுளே!!!👊❤️ நான் லவ் யூ தோழர்களே!!!

‘ஆர்யா 3’ உருவாக்கியது ராம் மத்வானி OTT இல் வெளியிடப்பட உள்ளது மற்றும் நிகழ்ச்சியின் முதல் இரண்டு சீசன்களுக்குப் பிறகு ரசிகர்கள் காத்திருக்கிறார்கள். இதில் சிக்கந்தர் கெரும் நடிக்கிறார்.

Source link