ஷாருக்கானின் பழைய வீடியோ ஆன்லைனில் வெளிவந்துள்ளது, அங்கு அவர் காதலிக்க ஒரு நல்ல மனிதர் என்று நடிகர் கூறுகிறார்.

ஷாருக்கானின் பழைய வீடியோ ஆன்லைனில் வெளிவந்துள்ளது, அங்கு அவர் காதலிக்க ஒரு நல்ல மனிதர் என்று நடிகர் கூறுகிறார்.

ஷாருக்கான் தனது விரைவான புத்திசாலித்தனம், வசீகரம் மற்றும் கவர்ச்சிக்கு பெயர் பெற்றவர், இது பல தசாப்தங்களாக, உலகம் முழுவதும் ஒரு பெரிய ரசிகர்களைப் பெற அவருக்கு உதவியது.

ஷாருக்கான் தனது விரைவான புத்திசாலித்தனம், வசீகரம் மற்றும் கவர்ச்சிக்கு பெயர் பெற்றவர், இது பல தசாப்தங்களாக, உலகம் முழுவதும் ஒரு பெரிய ரசிகர்களைப் பெற அவருக்கு உதவியது. பிளாக்பஸ்டர் திரைப்படங்களின் பொறாமைப்படத்தக்க சாதனைப் பதிவைக் கொண்டு, பாலிவுட்டின் மிகவும் வங்கியான நட்சத்திரங்களில் ஒருவராகக் கருதப்படுகிறார். ஷாருக் தனது நடிப்புத் திறன்களைத் தவிர, அவரது சிறந்த நகைச்சுவை உணர்வு மற்றும் அவரது ரசிகர்களுடன் தொடர்பு கொள்ளும் திறனுக்காகவும் அறியப்படுகிறார். காதல் என்பது வெவ்வேறு நபர்களுக்கு வெவ்வேறு விளக்கங்களைக் கொண்டிருந்தாலும், SRK திரையில் காலத்தால் அழியாத ஹீரோவாக உருவெடுத்துள்ளார், அவர் உங்களை சிரமமின்றி காதலிக்க வைக்கிறார்!

ஒரு பழைய காணொளி ஷாரு கான் ஆன்லைனில் வெளிவந்தது, அங்கு நடிகர் தன்னை நேசிக்கத் தகுதியானவர் என்று கூறுகிறார். ஒரு நிகழ்வின் போது, ​​ஒரு நிருபர் குச் குச் ஹோதா ஹையின் சின்னச் சின்ன டயலாக்கைக் கூறி நடிகரை கிண்டல் செய்வது கேட்கிறது, “உலகில் உள்ள பெண்களில் 50 சதவீதம் பேர் உங்களிடம் இதைச் சொன்னார்கள் என்று நான் நம்புகிறேன், ஆனால் குச் குச் ஹோத்தா ஹை, ஷாருக், தும். நெஹி சம்ஜோகே.”

இதற்கு, பாட்ஷா பாலிவுட் கூறுகிறார், “ஓ. ஆனால் சச் பாத் யே ஹை கே மெயின் சமஜ்தா ஹு. ஐசா மெயின் போல்டா நெஹி ஹூன் ஆனால் மெயின் சமஜ்தா ஹூன்” அப்போது அந்த நிருபர், “என் வாழ்க்கையின் முதல் காதல் நீதான்” என்று கூறுகிறார். பதிலுக்கு, அழகான சூப்பர் ஸ்டார் கிண்டல் செய்கிறார், “மேலும் நான் கடைசியாக இருக்க வேண்டும். நான் காதலிக்க நல்லவன். நான் ஒழுக்கமானவன், நான் கனிவானவன், நான் கனிவானவன், நான் அக்கறையுள்ளவன், நான் கவித்துவம் உடையவன், நான் அன்பானவன்… ஹாத் பி கோல் லேதா ஹு, பந்த் பீ கர்லேடா ஹு, சப் கர்லேடா ஹு.” இணையத்தில் மீண்டும் வைரலாகி வரும் அவரது கன்னமான கருத்து ரசிகர்களை அவர் மீது திகைக்க வைத்துள்ளது!

அடுத்ததாக, ஷாருக்கான், தென்னிந்திய மெகா இயக்குனர் அட்லீயுடன் ஜவான் படத்திற்காக ஒத்துழைக்கிறார், மேலும் படத்தைச் சுற்றியுள்ள தற்போதைய சலசலப்பு ஏதேனும் இருந்தால், SRK ரசிகர்கள் பெரிய சினிமா விருந்தில் உள்ளனர். வதந்திகள் இருந்தபோதிலும், தயாரிப்பு நிறுவனத்திற்கு நெருக்கமான ஒரு ஆதாரம், ஜவான் குழு தற்போது அதன் அசல் வெளியீட்டு தேதியான ஜூன் 2 இல் “ஒட்டிக்கொண்டிருக்கிறது” என்று எங்களிடம் கூறியுள்ளது.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய திரைப்படச் செய்திகள் மற்றும் பொழுதுபோக்கு செய்திகள் இங்கேSource link