டெல்லி வானிலை முன்னறிவிப்பு மற்றும் அருண் ஜெட்லி ஸ்டேடியம் பிட்ச் அறிக்கை (ஸ்போர்ட்ஸ்பிக்ஸ்)

டெல்லி வானிலை முன்னறிவிப்பு மற்றும் அருண் ஜெட்லி ஸ்டேடியம் பிட்ச் அறிக்கை (ஸ்போர்ட்ஸ்பிக்ஸ்)

டெல்லி கேபிடல்ஸ் மற்றும் ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் இடையேயான ஐபிஎல் 2023 போட்டிக்கான வானிலை முன்னறிவிப்பு, மழை முன்னறிவிப்பு மற்றும் பலவற்றை இங்கே பார்க்கவும்

டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸ் இதுவரை ஒரு ஏமாற்றமான சீசனைக் கொண்டிருந்தது, அவர்களின் பேட்டிங் தொடர்ந்து போராடி வருகிறது. தற்போது புள்ளிகள் பட்டியலில் கடைசி இடத்தில் உள்ள அவர்கள், ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் அணிக்கு எதிராக தங்கள் சொந்த மைதானத்தில் நடக்கவிருக்கும் போட்டியில் விஷயங்களை மாற்றுவார்கள் என்று நம்புகிறார்கள்.

மறுபுறம், ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் சீசனை வலுவாக தொடங்கியது, ஆனால் அதன் பிறகு அவர்களின் செயல்பாடு சீரற்றதாக இருந்தது. அவர்கள் அட்டவணையின் நடுவில் தங்களைக் கண்டுபிடித்து, முதல் நான்கு இடங்களைப் பெறுவதற்கான வேகத்தைப் பெற இந்தப் போட்டியில் வெற்றி பெற வேண்டும். அவ்வாறு செய்ய, அவர்களுக்கு மிடில் ஆர்டர் தேவை. விராட் கோலி மற்றும் ஃபாஃப் டு பிளெசிஸ் ஆகியோர் முக்கியப் பாத்திரங்களில் விளையாடுவதால், மிடில் ஆர்டர் பங்களிப்பது மற்றும் அவர்களின் இருப்பை உணர வைப்பது முக்கியம்.

இதையும் படியுங்கள் | ஐசிசி உலகக் கோப்பை 2023: நரேந்திர மோடி ஸ்டேடியம் இந்தியா மற்றும் பாகிஸ்தான் மோதலை நடத்த வாய்ப்புள்ளது – அறிக்கை

டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸ் மற்றும் ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் இடையேயான போட்டி எங்கு நடைபெறும்?

டெல்லி கேப்பிடல்ஸ் மற்றும் ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் அணிகளுக்கு இடையேயான ஆட்டம் டெல்லி அருண் ஜெட்லி மைதானத்தில் நடைபெறுகிறது.

டெல்லி அருண் ஜெட்லி மைதானத்தில் கடந்த ஐபிஎல் போட்டியில் என்ன நடந்தது?

டெல்லியில் நடந்த கடைசி ஐபிஎல் ஆட்டத்தில் டெல்லி கேப்பிடல்ஸ் குஜராத் டைட்டன்ஸ் அணியை நடத்தியது மற்றும் ஹோம் யூனிட் 5 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் திரில் வெற்றியைப் பதிவு செய்தது. டெல்லி 8 ரன்களுக்கு 130 ரன்கள் எடுத்தது, பதிலுக்கு சென்னையால் 125 ரன்கள் எடுக்க முடிந்தது.

ஐபிஎல்லில் அருண் ஜெட்லி மைதானத்தில் சராசரி ஸ்கோர் என்ன?

இந்த மைதானத்தில் சராசரி முதல் இன்னிங்ஸ் ஸ்கோர் 162 ஆகும்.

DC vs RCB ஹெட்-டு-ஹெட் ரெக்கார்ட்

ஐபிஎல் தொடரில் டெல்லி கேப்பிடல்ஸ் மற்றும் ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் அணிகள் 29 ஆட்டங்களில் மோதின. இந்த 29 ஆட்டங்களில் ஆர்சிபி 18ல் வெற்றி பெற்றுள்ளது, டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸ் 10 ஆட்டங்களில் வெற்றி பெற்றுள்ளது. 1 போட்டி முடிவு இல்லாமல் முடிந்தது.

இதையும் படியுங்கள் | KL ராகுல் அதிகாரப்பூர்வமாக IPL 2023 இல் இருந்து வெளியேற்றப்பட்டார், லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் கருண் நாயரை மாற்றாக அறிவித்தது

DC vs RCB பிட்ச் அறிக்கை

அருண் ஜெட்லி மைதானத்தில் உள்ள ஆடுகளம் மெதுவாக பந்துவீசுபவர்களுக்கு உதவியாக இருக்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. டெல்லி மற்றும் குஜராத் அணிகளுக்கு இடையேயான கடைசி போட்டியில் ரன் குவிப்பது கடினமாக இருந்ததால், மெதுவாக பந்துவீசுபவர்கள் மகிழ்ந்தனர். இந்தப் போட்டியிலும் அதையே எதிர்பார்க்கிறோம்.

வானிலை அறிக்கை:

மே 6 ஆம் தேதி டெல்லியில் வானிலை ஓரளவு மேகமூட்டத்துடன் இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. ஆனால் டெல்லி கேபிடல்ஸ் மற்றும் ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் இடையேயான ஐபிஎல் போட்டியின் போது மழையால் கெடுக்கும் வாய்ப்பு இல்லை. 20 ஓவர் மோதலின் போது காற்றின் வேகம் மணிக்கு 12 கிமீ வேகத்தில் இருக்கும். வெப்பநிலை 32 டிகிரி செல்சியஸ் முதல் 34 டிகிரி செல்சியஸ் வரை இருக்கலாம், அதே நேரத்தில் ஈரப்பதம் 33 சதவீதம் இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

சமீபத்தியதைப் பெறுங்கள் கிரிக்கெட் செய்திகள், IPL 2023 லைவ் ஸ்கோர், ஆரஞ்சு தொப்பி மற்றும் ஊதா நிற தொப்பி வைத்திருப்பவர் விவரங்கள் இங்கேSource link