ரிலீஸுக்கு முன்பே பல சர்ச்சைகள் எழுந்தாலும், கேரளக் கதை திரையரங்குகளில் பார்வையாளர்களைக் கண்டுள்ளது. சுதிப்தோ சென் இயக்கத்தில் நடித்துள்ளார் ஆதா ஷர்மா முன்னணியில் பாக்ஸ் ஆபிஸில் பம்பர் தொடக்கத்தை எடுத்துள்ளது. ஆரம்ப மதிப்பீடுகளின்படி, இந்த திரைப்படம் மார்வெலின் சமீபத்திய திரைப்படத்தை முறியடித்துள்ளது கேலக்ஸியின் பாதுகாவலர்கள் 3 அதன் தொடக்க நாள் வசூலுடன்.
அறிக்கையின்படி, இருவரும் தி கேரளா கதை மற்றும் கார்டியன்ஸ் ஆஃப் தி கேலக்ஸி 3 படத்தின் வசூல் 1ம் நாளின் அடிப்படையில் நடக்கிறது. இரண்டும் ரூ. 7 கோடியை நோக்கிச் செல்கின்றன. ஆனால் இந்த படம் மாஸ் சர்க்யூட்களில் சிறந்த வசூல் செய்திருப்பதால் கேரளா கதைக்கு மேல் கை இருக்கும். படத்தின் வசூல் 7.5 கோடி வரை கூட போகலாம் நிகர அதன் தொடக்க நாளில்.

சமீபத்தில் வெளியான மெயின்ஸ்ட்ரீம் படங்களுடன் ஒப்பிடும்போது படத்தின் வசூல் மிகப்பெரியது பேடியா, சர்க்கஸ் மற்றும் ஷெஹ்சாதா முகமதிப்பு இருந்தபோதிலும் ஒரு அடையாளத்தை உருவாக்கத் தவறியது. படம் சர்ச்சைக்குரியதாக இருந்தாலும், ஒரு குறிப்பிட்ட சமூகத்தை எதிர்மறையாகக் காட்டினாலும், அது எப்படியோ படத்தின் விற்பனைப் புள்ளியாக மாறிவிட்டது.
மறுபுறம், கார்டியன்ஸ் ஆஃப் தி கேலக்ஸி 3 அதன் தொடக்க நாளில் சுமார் 7 கோடி ரூபாய் வசூலிக்க முடிந்தது. படத்தின் வசூல் அட்வான்ஸ் புக்கிங்கால் இயக்கப்பட்டாலும், இதேபோன்ற வசூல் இருந்தபோதிலும், கேரளா ஸ்டோரி வரும் நாட்களில் 60-70 சதவிகிதம் வசூல் அதிகரிக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

Source link