இன்று, சல்மான் கான் ஹிந்தித் திரையுலகின் பைஜான், ‘மைனே பியார் கியா’ முதல் ‘ வரை மகத்தான வெற்றிப் படங்களை வழங்கியவர்.டைகர் ஜிந்தா ஹை‘. ஆனால், கோடிக்கணக்கானவர்களின் இதயம் துடிக்கும் நடிகர், உண்மையில் குளிர்பான விளம்பரத்தில்தான் முதல்முறையாக கேமராவை எதிர்கொண்டார் என்பதும், அந்த விளம்பரம் வெளியாகி இன்றுடன் 40 வருடங்களை நிறைவு செய்திருப்பதும் பலருக்குத் தெரிந்திருக்க வாய்ப்பில்லை. விளம்பரத்தில் மாடல்கள், சுனில் நிஷோல், வனேசா வாஸ், ஆர்த்தி குப்தா, ஷிராஸ் மெர்ச்சன்ட் மற்றும் ஆயிஷா ஷெராஃப் (ஜாக்கி ஷெராஃப் மனைவி).
விளம்பரத்தில், மிகவும் மெலிந்த சல்மான், தனது நண்பர்களுடன் படகு பயணம் செல்கிறார். பின்னர் அவர்கள் நீராடுவதற்காக கடற்கரைக்கு வந்து குளிர்பானம் அருந்தி வருகின்றனர். சில ஆண்டுகளுக்கு முன்பு ஒரு நேர்காணலில், நடிகர் ஒரு நாள் சீ ராக் ஹோட்டலில் நீந்திக்கொண்டிருந்தபோது சிவப்பு நிற புடவையில் ஒரு அழகான இளம் பெண்ணைக் கண்டார். அவளைக் கவர, அவன் குளத்தில் குதித்து, ஒரு முட்டாளைப் போல, நீருக்கு அடியில் நீந்தினான். மறுபுறம் வெளியே வந்து பார்த்தபோது அந்தப் பெண்ணைக் காணவில்லை. ஆனால் அடுத்த நாள், அவர் குளிர்பானத்தில் ஒரு பகுதியாக இருக்க விரும்புகிறீர்களா என்று அவருக்கு அழைப்பு வந்தது. சிவப்பு நிற புடவையில் இருந்த பெண்மணி ஆர்த்தி குப்தா, அப்போது விளம்பரத்தின் இயக்குனரான கைலாஷ் சுரேந்திரநாத்துடன் டேட்டிங் செய்து கொண்டிருந்தார், மேலும் ஆர்த்தி தான் சிபாரிசு செய்தார். சல்மான் விளம்பரத்திற்காக. அதன்பிறகு, சல்மான் தனது வாழ்க்கையில் ஒருபோதும் திரும்பிப் பார்க்கவில்லை மற்றும் திரைப்பட வணிக வரலாற்றில் தனது நிலையை உறுதிப்படுத்தியுள்ளார்.
சல்மானின் கடைசியாக வெளியான கிசி கா பாய் கிசி கி ஜான் அவரது 16வது 100 கோடி வெற்றிப் படமாகும், மேலும் அவர் இப்போது தனது மிகப்பெரிய வெற்றிகரமான உரிமையின் வெளியீட்டான டைகர் 3 க்கு தயாராகி வருகிறார்.

Source link