திருச்சி: திருச்சி நகருக்கு மின்சாரம் வழங்கும் கம்பரசம்பேட்டை, இ.பி.ரோடு, பிரதான காவலர் கேட் உள்ளிட்ட மூன்று முக்கிய துணை மின் நிலையங்களில் மாதாந்திர பராமரிப்பு பணியை மே 9ம் தேதி மேற்கொள்ள டாங்கெட்கோ திட்டமிட்டுள்ளது.
கரூர் பைபாஸ் ரோடு, பழைய கரூர் ரோடு, விஎன் நகர், பூசாரி தெரு, சத்திரம் பஸ் ஸ்டாண்ட், செயின்ட் ஜோசப் கல்லூரி, சிந்தாமணி, ஆண்டாள் தெரு, நந்தி கோயில் தெரு, வானப்பட்டறை, சிங்காரதோப்பு, கோட்டை ஸ்டேஷன் ரோடு உள்ளிட்ட மூன்று துணை மின் நிலையங்களை நம்பியே நகரம் மற்றும் புறநகர் பகுதிகள் இயங்கி வருகின்றன. சாலை சாலை, வறையூர் வீட்டு வசதி பிரிவு, நவாப் தோட்டம், தக்கார் சாலை, லிங்க நகர், சந்தோஷ் தோட்டம், மல்லியம்பத்து, முத்தரசநல்லூர், அல்லூர், ஜீயபுரம், தேவதானம், சஞ்சீவி நகர், எஸ்ஆர்சி சாலை, சர்க்கார்பாளையம், பனையக்குறிச்சி, வெங்கூர், இபி சாலை, காந்தி மார்க்கெட், மதுரம் பள்ளி, அண்ணா சிலை, குறிஞ்சி கல்லூரி, கிருஷ்ணாபுரம், பிக் பஜார் தெரு, சின்னக்கடை தெரு, ராக்ஃபோர்ட், பட்டர்வொர்த் சாலை, பாபு சாலை, டவுன் ஸ்டேஷன், விஸ்வாஸ் நகர், லட்சுமிபுரம் ஆகிய இடங்களில் செவ்வாய்க்கிழமை காலை 9.45 மணி முதல் மாலை 4 மணி வரை மின்தடை ஏற்படும்.

Source link