'மகிழ்ச்சியான குழந்தைப் பருவம் இல்லை': வளரும் போது நிதி நிலைமையில் எலோன் மஸ்க்

திரு மஸ்க், தான் யாரிடமிருந்தும் எதையும் பெறவில்லை என்று கூறினார்.

ட்விட்டர், டெஸ்லா மற்றும் ஸ்பேஸ்எக்ஸ் போன்ற பல நிறுவனங்களை சொந்தமாக வைத்து நிர்வகித்து வரும் கோடீஸ்வரர் எலோன் மஸ்க், ஒரு மாணவராக இருந்து தொழில்முனைவோராக தனது பயணத்தைப் பற்றி எப்போதும் குரல் கொடுத்து வருகிறார். இருப்பினும், எலோன் மஸ்க்கின் தந்தை தென்னாப்பிரிக்காவில் மரகதச் சுரங்கம் வைத்திருப்பதாகவும், திரு மஸ்க்கிற்கு நிதி உதவி செய்ததாகவும் நீண்ட காலமாக வதந்தி பரவி வருகிறது. எலோன் மஸ்க்கின் தந்தை எரோல், தென்னாப்பிரிக்காவிலிருந்து அமெரிக்காவிற்கு தனது மகன் தப்பிச் செல்வதற்கு ஜாம்பியாவில் உள்ள “மேசைக்கு அடியில்” சுரங்கத்தில் இருந்து மரகதத்தை பயன்படுத்தியதாக ஒரு பேட்டியில் கூறியதை அடுத்து இந்த வதந்திகள் வேகம் அதிகரித்தன. கோடீஸ்வரர் மீண்டும் வதந்திகளை முறியடித்துள்ளார் மற்றும் அவர் “யாரிடமிருந்தும் எதையும் பெறவில்லை” என்று கூறினார்.

திரு மஸ்க் ஒரு பயனரின் ட்வீட்டிற்கு பதிலளிக்கும் விதமாக, அவர் “பணமின்றி அமெரிக்காவிற்கு வந்து $100,000 க்கும் அதிகமான கடனில் பட்டம் பெற்றுள்ளார், கல்வி உதவித்தொகை மற்றும் பள்ளியில் இருந்தபோது 2 வேலைகள் செய்த போதிலும்” என்று வாதிட்டார். பயனர் எழுதினார், “சமூகக் குறிப்புகள் மற்றும் இந்த எல்லா வேலைகளையும் நான் கடுமையாக ஆதரிக்கிறேன், ஆனால் இந்த முறை எனக்கு அது புரியவில்லை! பணக்கார குடும்பமாக இருந்தாலும், ஒரு மாணவருக்கு நிறைய நிதி சிக்கல்கள் இருக்கலாம். மறுபுறம், மேற்கோள் காட்டப்பட்ட ஆதாரம் நம்பவே இல்லை.”

மைக்ரோ பிளாக்கிங் தளத்தின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி, “நான் குறைந்த, உயர், நடுத்தர வருமான சூழ்நிலையில் வளர்ந்தேன், ஆனால் மகிழ்ச்சியான குழந்தைப் பருவத்தைக் கொண்டிருக்கவில்லை. யாரிடமிருந்தும் எதையும் பெற்றதில்லை, யாரும் எனக்கு பெரிய நிதியுதவியும் கொடுக்கவில்லை. பரிசு. என் தந்தை ஒரு சிறிய எலக்ட்ரிக்கல்/மெக்கானிக்கல் இன்ஜினியரிங் நிறுவனத்தை உருவாக்கினார், அது 20 முதல் 30 ஆண்டுகளாக வெற்றிகரமாக இருந்தது, ஆனால் அது கடினமான காலங்களில் விழுந்தது. அவர் அடிப்படையில் சுமார் 25 ஆண்டுகளாக திவாலாகிவிட்டார், என் சகோதரர் மற்றும் என்னிடமிருந்து நிதி உதவி தேவை.”

திரு மஸ்க் தனது தந்தைக்கு இயற்பியல், பொறியியல் மற்றும் கட்டுமானத்தின் அடிப்படைகளை கற்பித்ததற்காக புகழ் பெற்றார், இது அவருக்கு “பணத்தை விட மதிப்புமிக்கது”. எவ்வாறாயினும், திரு எரோல் மஸ்க் “உயர்நிலைப் பள்ளிக்குப் பிறகு எந்த அர்த்தமுள்ள விதத்திலும் நிதி ரீதியாக எனக்கு ஆதரவளிக்கவில்லை” என்று அவர் கூறினார். அவர் ட்வீட்டில், “அவருக்கு நிதி உதவி வழங்குவதற்கான எங்கள் நிபந்தனை அவர் மோசமான நடத்தையில் ஈடுபடவில்லை. துரதிர்ஷ்டவசமாக, அவர் அப்படியும் செய்தார். இதில் சிறு குழந்தைகள் உள்ளனர், எனவே அவர்களின் நல்வாழ்வுக்காக நாங்கள் தொடர்ந்து நிதி உதவி அளித்தோம்.”

மேலும், அவர் “மரகதச் சுரங்கம்” மீது வெளிச்சம் போட்டு, அதே அல்லது அதன் இருப்புக்கான எந்தப் பதிவுகளுக்கும் புறநிலை ஆதாரம் இல்லை என்று கூறினார். “மரகதச் சுரங்கம்” என்று அழைக்கப்படுவதைப் பொறுத்தவரை, இந்தச் சுரங்கம் இருந்ததற்கான எந்த ஒரு புறநிலை ஆதாரமும் இல்லை. அவர் என்னிடம் ஜாம்பியாவில் ஒரு சுரங்கத்தில் பங்கு வைத்திருப்பதாக என்னிடம் கூறினார், நான் அவரை சிறிது காலம் நம்பினேன், ஆனால் யாரும் பார்த்ததில்லை. சுரங்கம், அல்லது அது இருந்ததற்கான எந்தப் பதிவுகளும் இல்லை. இந்தச் சுரங்கம் உண்மையானதாக இருந்தால், அவருக்கு என் சகோதரரிடமிருந்தும் என்னிடமிருந்தும் நிதி உதவி தேவைப்படாது” என்று அவர் முடித்தார்.

கோடீஸ்வரரின் தாய் மாயே மஸ்க் அவர்களின் ஆரம்ப நாட்களில் கூடுதல் விவரங்களை வழங்கினார். அவர் ஒரு ட்வீட்டில், “1989 இல் நாங்கள் டொராண்டோவுக்குச் சென்றபோது, ​​வாடகைக் கட்டுப்பாட்டில் உள்ள அடுக்குமாடி குடியிருப்பைக் கண்டுபிடிக்கும் வரை நாங்கள் ஒரு படுக்கையறை குடியிருப்பில் இருந்தோம், அதை சுத்தம் செய்ய மூன்று வாரங்கள் ஆனது. நாங்கள் அனைவரும் வேலை செய்தோம், மகிழ்ச்சியாகவும் நம்பிக்கையுடனும் இருந்தோம். மரகதச் சுரங்கத்தைப் பற்றி நான் முதன்முதலில் கேள்விப்பட்டது @Twitter இல் சுமார் 10 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு.”

சில நாட்களுக்கு முன்பு, திரு மஸ்க் தனது அப்பாவுக்குச் சொந்தமானதாகக் கூறப்படும் சுரங்கம் இருப்பதை நிரூபிக்கும் எவருக்கும் ஒரு மில்லியனை Dogecoin இல் செலுத்த முடிவு செய்திருந்தார்.

Source link