கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: மே 07, 2023, 15:05 IST

ஷெஹ்னாஸ் தனது அடுத்த விருந்தினர் நவாசுதீன் சித்திக் உடனான படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார்

ஷெஹ்னாஸ் தனது அடுத்த விருந்தினர் நவாசுதீன் சித்திக் உடனான படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார்

ஷெஹ்னாஸ் கில் தனது இன்ஸ்டாகிராம் கைப்பிடியில் நவாசுதீன் சித்திக் உடனான படங்களைப் பகிர்ந்துள்ளார்.

ஷெஹ்னாஸ் கில் சந்தேகத்திற்கு இடமின்றி மிகவும் பிரபலமான பிரபலங்களில் ஒருவர். பிரபலமான ரியாலிட்டி ஷோ பிக் பாஸ் 13 இல் பங்கேற்ற பிறகு நடிகை புகழ் பெற்றார். சமீபத்தில், நடிகை நவாசுதீன் சித்திக்யை தனது அரட்டை நிகழ்ச்சியான ‘தேசி வைப்ஸ்’ இல் சந்தித்த பிறகு படங்கள் மூலம் தனது உற்சாகத்தைப் பகிர்ந்து கொண்டார்.

நடிகையால் தனது உற்சாகத்தை கட்டுப்படுத்த முடியவில்லை, மேலும் அவர் தனது சமூக ஊடக கைப்பிடியில் பகிர்ந்து கொண்ட படங்களில் தெரியும், “இன்று நடிப்பின் பகவானுடன் படமாக்கப்பட்டது – Mr. @nawazuddin._siddiqui என்ன ஒரு அதிர்வு மற்றும் ஆற்றல். மிகவும் வேடிக்கையாக இருந்தது. #DesiVibes With ShehnaazGill.” படங்களில், நடிகை மற்றும் பாடகி கருப்பு நிற உடலைக் கட்டிப்பிடிக்கும் ஆடை அணிந்திருப்பதைக் காணலாம். அவர் தனது ஒப்பனையை மிகச்சிறப்பாக வைத்திருந்தார் மற்றும் மிகவும் அழகாக இருக்கிறார். அவளுடைய தலைமுடியும் நேர்த்தியான ரொட்டியில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. நவாசுதீன் வெள்ளை சட்டை மற்றும் கருப்பு பேன்ட் அணிந்திருந்த இளஞ்சிவப்பு நிற பிளேசரில் அதை எளிமையாக வைத்திருந்தார்.. நவாசுதீனின் நடிப்பு திறமைக்கு ஷெஹ்னாஸ் பாராட்டு தெரிவித்ததால், இரு நடிகர்களும் ஒருவரையொருவர் ரசிப்பது போல் தோன்றியது.

இங்கே உள்ள படங்களைப் பாருங்கள்:

இந்த படங்கள் சமூக ஊடகங்களில் விரைவாக வைரலானது, இரு நடிகர்களின் ரசிகர்களும் அவர்களின் சந்திப்பில் தங்கள் உற்சாகத்தை வெளிப்படுத்தினர். ரசிகர்களில் ஒருவர், ‘இந்த அத்தியாயத்தைப் பார்க்க காத்திருக்க முடியாது” என்று எழுதினார். மற்றொருவர் எழுதினார், “எனக்கு மிகவும் பிடித்த மற்றும் மிகவும் திறமையான நடிகர்களில் ஒருவர் நவாசுதீன்!!!!! ஆமா ஐயோ!!! இந்த நிகழ்ச்சியை நான் எவ்வளவு நேசிக்கிறேன் என்பதை என்னால் சொல்ல முடியாது.. ஷெஹ்னாஸுக்காக நான் இதைப் பார்த்தாலும்.. நிகழ்ச்சியின் உள்ளடக்கமும் தரமும் பார்க்கத் தகுந்தவை. ஏனென்றால் அவள் மிகவும் நல்லவள்.”

நவாசுதீன் சித்திக் தனது பல்துறை நடிப்புத் திறனுக்காக அறியப்பட்டவர் மற்றும் “கேங்க்ஸ் ஆஃப் வஸ்ஸேபூர்,” “மான்டோ,” மற்றும் “சேக்ரட் கேம்ஸ்” போன்ற திரைப்படங்களில் சில ஆற்றல் நிரம்பிய நடிப்பை வழங்கியுள்ளார். திரைப்பட துறை.

வேலை முன்னணியில், ஷெஹ்னாஸ் சமீபத்தில் அவளை உருவாக்கினார் பாலிவுட் கிசி கா பாய் கிசி கி ஜான் மூலம் அறிமுகம். இப்படத்தில் சல்மான் கான், பூஜா ஹெட்ஜ், பாலக் திவாரி மற்றும் பலர் நடித்துள்ளனர். இப்படம் பாக்ஸ் ஆபிஸில் ஹிட் அடித்துள்ளது. நடிகை ரியா கபூரின் திட்டத்திலும் பணிபுரிந்ததாக பிங்க்வில்லா தெரிவித்துள்ளது. இப்படத்தில் பூமி பெட்னேகர் மற்றும் அனில் கபூர் நடிக்க இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. அவர் ஜான் ஆபிரகாமிலும் காணப்படுவார், நோரா ஃபதேஹி நடித்த படம் 100%.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய பாலிவுட் செய்திகள் மற்றும் பிராந்திய சினிமா செய்திகள் இங்கேSource link