புது தில்லி: இந்திய தொழில்நுட்பக் கழகம், குவஹாத்தி, இதற்கான பதிவுகளை மூடும் JEE மேம்பட்ட 2023 இன்று, மே 7. அட்வான்ஸ்டுக்கு தகுதியான மாணவர்கள் தங்கள் விண்ணப்பப் படிவத்தை காலக்கெடு முடிவதற்குள் அதிகாரப்பூர்வ இணையதளத்தில் சமர்ப்பிக்குமாறு அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள். jeeadv.ac.in.
இதற்கான ஆன்லைன் பதிவுகள் JEE மேம்பட்டது ஏப்ரல் 30 ஆம் தேதி தொடங்கியது, இன்று மே 07 அன்று முடிவடையும். விண்ணப்பதாரர்கள் இன்று மாலை 5 மணிக்குள் தங்கள் விண்ணப்பப் படிவத்தை சமர்ப்பிக்க வேண்டும். இருப்பினும், பதிவுசெய்த விண்ணப்பதாரர்கள் தங்கள் விண்ணப்பக் கட்டணத்தை மே 8, 2023 வரை மாலை 5 மணி வரை சமர்ப்பிக்கலாம். முதல் 2.5 லட்சம் JEE முதன்மை ரேங்க்களில் இடம் பெற்றுள்ள விண்ணப்பதாரர்கள் JEE Advanced 2023 இல் கலந்துகொள்ள தகுதியுடையவர்கள்.
நேரடி இணைப்பு: JEE மேம்பட்ட 2023 விண்ணப்பப் படிவம்
JEE அட்வான்ஸ்டு 2023 இரண்டு ஷிப்டுகளில் ஜூன் 4, 2023 அன்று நடத்தப்படும் – முதல் ஷிப்ட் காலை 9:00 மணி முதல் மதியம் 12:00 மணி வரையிலும், இரண்டாவது ஷிப்ட் பிற்பகல் 2:30 மணி முதல் மாலை 5:30 மணி வரையிலும் இருக்கும். ஜேஇஇ அட்வான்ஸ்டு 2023க்கு பதிவு செய்ய விண்ணப்பதாரர்கள் கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ள படிகளைப் பின்பற்றலாம்.
JEE மேம்பட்ட 2023க்கு எப்படி விண்ணப்பிப்பது?
படி 1. jeeadv.ac.in என்ற அதிகாரப்பூர்வ இணையதளத்தைப் பார்வையிடவும்
படி 2. முகப்புப் பக்கத்தில், கிளிக் செய்யவும் JEE மேம்பட்ட பதிவு இணைப்பு
படி 3. உங்களைப் பதிவு செய்து விண்ணப்பப் படிவத்தை நிரப்பவும்
படி 4. தேவையான அனைத்து ஆவணங்களையும் பதிவேற்றி விண்ணப்பக் கட்டணத்தைச் செலுத்தவும்
படி 5. எதிர்கால குறிப்புக்காக விண்ணப்ப படிவத்தை பதிவிறக்கம் செய்து பிரிண்ட் அவுட் எடுக்கவும்
விண்ணப்பக் கட்டணம்
இந்திய குடிமக்களுக்கு, JEE மேம்பட்ட 2023க்கான விண்ணப்பக் கட்டணம் பின்வருமாறு;
● பெண் வேட்பாளர்கள் (அனைத்து வகைகளும்) – ரூ. 1450
● SC, ST, மற்றும் PwD வேட்பாளர்கள் – ரூ. 1450
● மற்ற அனைத்து வேட்பாளர்களும் – ரூ. 2900

Source link