ஜெய்ப்பூர்: ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் குஜராத் டைட்டன்ஸ் அணியிடம் ஏற்பட்ட அவமானகரமான தோல்வியை விரைவில் மறக்க வேண்டும் சன்ரைசர்ஸ் ஹைதராபாத் 11வது போட்டியில் இந்தியன் பிரீமியர் லீக் இங்குள்ள சவாய் மான்சிங் மைதானத்தில் ஞாயிற்றுக்கிழமை நடைபெற்றது.
ராயல்ஸ் அவர்களின் சொந்த மைதானத்தில் நடப்பு சாம்பியனுக்கு எதிராக ஒன்பது விக்கெட் இழப்புக்கு வீழ்ந்ததால் ராயல்ஸுக்கு எதுவும் சரியாக நடக்கவில்லை, இது அவர்களின் ஈர்க்கக்கூடிய NRR ஐ 0.448 ஆகக் குறைத்தது. மீதமுள்ள பந்துகளின் எண்ணிக்கையின் அடிப்படையில் ஜெய்ப்பூரில் RR இன் கூட்டு-பெரிய தோல்வி இதுவாகும்.
ஐபிஎல் புள்ளிகள் அட்டவணை | அட்டவணை & முடிவுகள்
வெள்ளிக்கிழமை தோல்விக்கு முன், RR ஆனது கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸால் 2019 இல் அவர்களின் சொந்தக் கூட்டத்தின் முன் தாழ்த்தப்பட்டது. KKR ஆனது வெள்ளிக்கிழமை GT செய்ததைப் போல 37 பந்துகள் மீதமிருக்க சுமாரான இலக்கைத் துரத்தியது.

அதே எண்ணிக்கையிலான போட்டிகளில் இருந்து பத்து புள்ளிகளுடன், RR அவர்கள் டாப்-4 இல் தொடர்ந்து விளையாடி ப்ளேஆஃப்களுக்குத் தகுதிபெற விரும்பினால், அவர்களின் காலுறைகளை மேலே இழுக்க வேண்டும். மும்பை இந்தியன்ஸ் மற்றும் ஜிடிக்கு எதிரான தொடர்ச்சியான தோல்விகளுக்குப் பிறகு, கடந்த ஆண்டு இரண்டாம் இடத்தைப் பிடித்தவர்கள் மிகவும் மேம்பட்ட செயல்திறனை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளனர்.
பெரும்பாலான அணிகளின் சீசனைப் போலவே, RR நிறுவனமும் ஏற்ற தாழ்வுகளை சந்தித்து வருகிறது. புள்ளிகள் அட்டவணையில் சிறிது காலம் முன்னிலை வகித்த பிறகு, சஞ்சு சாம்சன்லெட் அணி லீக் கட்டத்தில் வணிக முடிவில் தங்களை மீண்டும் ஒருங்கிணைக்கும் நம்பிக்கையில் உள்ளது.
யஷஸ்வி ஜெய்ஸ்வால், துரதிர்ஷ்டவசமாக ஜிடிக்கு எதிரான கடைசி போட்டியில் கேப்டனுடன் மோசமான கலவையால் ரன் அவுட் ஆனார், போராடும் SRHக்கு எதிராக தனது கனவு வடிவத்தை நீட்டிக்க விரும்புகிறார்.

சாம்சன் நல்ல தொடர்பில் இருந்தார் ஆனால் வெள்ளியன்று ஒரு பிரகாசமான தொடக்கத்தை பயன்படுத்திக் கொள்ள முடியவில்லை. ஜோஸ் பட்லரின் ஃபார்ம் RR அணி நிர்வாகத்திற்கு தலைவலியாக உள்ளது மற்றும் ஷிம்ரோன் ஹெட்மயர் இன்னிங்ஸை முடிக்கத் தவறிவிட்டார்.
RR பந்துவீச்சு தாக்குதல் வேறு கதை.
ஆர் அஸ்வின், ஆடம் ஜம்பா, யுஸ்வேந்திர சாஹல் ஆகிய சுழற்பந்து வீச்சாளர்கள் பெரும்பாலான நேரங்களில் எதிரணிகளை கட்டுப்படுத்தி வருகின்றனர். சந்தீப் ஷர்மாவும் தனது எல்லைக்குள் சிறப்பாக பந்துவீசியுள்ளார். இருப்பினும், ட்ரென்ட் போல்ட் அதிக ரன்களை குவித்து வருகிறார், மேலும் சமீபத்திய அவுட்டிங்களில் திருப்புமுனைகளை வழங்க முடியவில்லை.

கிரிக்கெட்-1-AI

(AI படம்)
மறுபுறம், SRH, 10 அணிகள் கொண்ட போட்டியில் இறுதி இடத்தைப் பிடிக்க, ஒன்பது டைகளில் இருந்து மூன்று வெற்றிகளை மட்டுமே பதிவு செய்துள்ளது. ஹைதராபாத்தில் நடந்த கடைசிப் போட்டியில் KKR-ஐ சிறப்பாகப் பெற அவர்கள் தயாராக இருந்தனர், ஆனால் வலிமிகுந்த ஐந்து ரன்கள் வித்தியாசத்தில் தோல்வியை சந்தித்தனர்.
முன்னாள் சாம்பியன்கள் தங்கள் பிளேஆஃப் நம்பிக்கையை உயிருடன் வைத்திருக்க வெற்றி வழிகளுக்குத் திரும்புவார்கள். அவை சாத்தியம் ஆனால் யூனிட்டாக கிளிக் செய்ய முடியவில்லை.
பார்க்கவும் ஐபிஎல் 2023: சன்ரைசர்ஸ் ஹைதராபாத் அணிக்கு எதிரான ஸ்லைடை ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் கைது செய்ய உள்ளது

Source link