உலகளாவிய டேப்லெட் ஏற்றுமதி 19.1 சதவீதம் குறைந்துள்ளது.

உலகளாவிய டேப்லெட் ஏற்றுமதி 19.1 சதவீதம் குறைந்துள்ளது.

ஆப்பிள் 10.8 டேப்லெட்டுகளை Q1 இல் 35.2 சதவீத பங்குடன் அனுப்பியது, அதைத் தொடர்ந்து சாம்சங் 23.1 சதவீத பங்கையும் 7.1 மில்லியன் யூனிட்களையும் அனுப்பியது.

ஆப்பிளைத் தொடர்ந்து சாம்சங்கைத் தொடர்ந்து 2023 ஆம் ஆண்டின் முதல் காலாண்டில் உலகளாவிய டேப்லெட் சந்தையை வழிநடத்தியது, தொற்றுநோய்க்குப் பிந்தைய நிலப்பரப்பு மாறினாலும் கூட சந்தையில் கிட்டத்தட்ட 58 சதவீதத்தை உருவாக்குகிறது என்று ஒரு அறிக்கை காட்டுகிறது.

ஆப்பிள் 10.8 டேப்லெட்டுகளை Q1 இல் 35.2 சதவீத பங்குடன் அனுப்பியது, அதைத் தொடர்ந்து சாம்சங் 23.1 சதவீத பங்கையும் 7.1 மில்லியன் யூனிட்களையும் அனுப்பியது. இன்டர்நேஷனல் டேட்டா கார்ப்பரேஷனின் (ஐடிசி) ஆரம்ப தரவுகளின்படி, ஹூவாய் 6.6 சதவீத பங்குடன் (2 மில்லியன் யூனிட்கள்) மூன்றாவது இடத்தில் உள்ளது.

உலகளாவிய டேப்லெட் ஏற்றுமதிகள் 2023 முதல் காலாண்டில் 19.1 சதவீதம் (ஆண்டுக்கு ஆண்டு) குறைந்து 30.7 மில்லியன் யூனிட்களை எட்டியது. குறைந்த ஏற்றுமதி அளவு இப்போது தொற்றுநோய்க்கு முந்தைய நிலைகளுடன் ஒப்பிடப்படுகிறது. 1Q23 இன் ஏற்றுமதி அளவு Q1 2019 இல் அனுப்பப்பட்ட 30.1 மில்லியன் யூனிட்கள் மற்றும் Q1 2018 இல் 31.6 மில்லியனுடன் ஒப்பிடத்தக்கது.

“டேப்லெட் விற்பனையாளர்கள் 2023 இன் முதல் காலாண்டில் எச்சரிக்கையுடன் நுழைந்தனர். எதிர்பார்த்தபடி, வணிக மற்றும் நுகர்வோர் அளவுகள் இரண்டும் குறைவாகவே இருந்தன, ஏனெனில் மேக்ரோ சூழல் Q1 முழுவதும் நிச்சயமற்றதாக இருந்தது” என்று IDC இன் மொபிலிட்டி மற்றும் நுகர்வோர் சாதன கண்காணிப்பாளர்களின் மூத்த ஆராய்ச்சி ஆய்வாளர் அனுரூப நடராஜ் கூறினார்.

அறிக்கையின்படி, 2023 இன் முதல் பாதியில் விற்பனை-இன் ஏற்றுமதி குறைவாக இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, விற்பனையாளர்கள் புதிய மாடல்களை அறிமுகப்படுத்துவதற்கு முன்பு தங்கள் சரக்குகளை அகற்றுவதில் கவனம் செலுத்துகிறார்கள்.

க்ரோம்புக் ஷிப்மென்ட்கள் Q1 இல் 3.8 மில்லியன் யூனிட்களை ஏற்றுமதி செய்து, ஆண்டுக்கு ஆண்டு 31 சதவிகிதம் குறைந்துள்ளது. “டேப்லெட் ஏற்றுமதியில் சரிவு இருந்தபோதிலும், அதிக விற்பனையாளர்கள் விண்வெளியில் கவனம் செலுத்துவதால் நம்பிக்கைக்கு சில காரணங்கள் உள்ளன” என்று ஆராய்ச்சி மேலாளர் ஜிதேஷ் உப்ரானி கூறினார்.

“OnePlus இன் சமீபத்திய அறிமுகம் மற்றும் கூகுளில் இருந்து வரவிருக்கும் பிக்சல் டேப்லெட் ஆகியவை சப்ளை பக்கத்திலிருந்து பசியின்மை இருப்பதற்கான தெளிவான அறிகுறிகளாகும்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய தொழில்நுட்ப செய்திகள் இங்கே

(இந்தக் கதை நியூஸ் 18 ஊழியர்களால் திருத்தப்படவில்லை மற்றும் ஒரு சிண்டிகேட் செய்தி நிறுவன ஊட்டத்திலிருந்து வெளியிடப்பட்டது)Source link