டாஸ் வென்ற PBKS கேப்டன் பிறகு நைட்ஸ் முதலில் பந்துவீசியது. பின்னர் பேட்டிங் செய்த பார்வையாளர்கள் 20 ஓவர்களில் 7 விக்கெட் இழப்புக்கு 179 ரன்கள் எடுத்தனர். ஆனால் கேகேஆர் கேப்டன் நிதிஷ் ராணா ஷர்துல் தாக்கூரை பயன்படுத்தாதது மற்றொரு போட்டி.

KKR இன் 10 கோடி வர்த்தக வீரர் ஷர்துல், இந்த ஐபிஎல் சீசனில் 15 ஓவர்கள் மட்டுமே வீசியுள்ளார். பந்தில் எளிமையான ஆல்-ரவுண்டரின் பங்கு மிகவும் மட்டுப்படுத்தப்பட்டுள்ளது மற்றும் திங்களன்று அதே போல் இருந்தது, ஏனெனில் முன்னாள் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் வீரருக்கு பந்து கொடுக்கப்படவில்லை.

KKR இன் இரண்டு அனுபவமற்ற வேகப்பந்து வீச்சாளர்கள் வைபவ் அரோரா மற்றும் ஹர்ஷித் ராணா ஆகியோர் கடைசி இரண்டு ஓவர்களில் 36 ரன்களை விட்டுக்கொடுத்தனர். அதற்கு மத்தியில், ஷர்துல் தாக்கூரை பயன்படுத்தாதது ரசிகர்களையும் சில நிபுணர்களையும் குழப்பத்தில் ஆழ்த்தியது.

SRHக்கு எதிரான கடைசி போட்டியில் தாக்கூர் ஒரு கிண்ணத்தை வைத்திருந்தார் மற்றும் அவர்களின் வெற்றியில் குறிப்பிடத்தக்க பங்கைக் கொண்டிருந்தார். அவர் 2 முக்கியமான விக்கெட்டுகளை கைப்பற்றி மீண்டும் ஆட்டத்தில் சேர்த்தார். இது நெட்டிசன்களை மேலும் குழப்பியது. அனுபவம் வாய்ந்த இந்திய பந்துவீச்சாளர் ஒருவருக்கு பந்து கொடுக்கப்படவில்லை, மாறாக KKR இரண்டு அனுபவமற்ற இளைஞர்களை நெருக்கடியான ஓவர்களில் பயன்படுத்தியது ஏன்?

ஷர்துலை குறைவாக பயன்படுத்தியதற்காக கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸை ட்விட்டர் கடுமையாக சாடியது. சில ட்வீட்கள் இதோ-

ஐபிஎல் வர்ணனையாளரும் நிபுணருமான ஹர்ஷா போக்லே, ஷர்துல் தாக்கூருடன் ‘என்ன தவறு’ என்ற சந்தேகத்தில் இருந்தார். ஷர்துல் மற்றும் உமேஷ் யாதவ் ஆகியோர் ரெட் பந்துடன் வலைகளில் பயிற்சி செய்வதாக அவர் நம்பினார். இருவரும் அடுத்த மாதம் நடைபெறவுள்ள WTC இறுதிப் போட்டிக்கான இந்திய அணியில் உள்ளனர்.

மற்றொரு ஐபிஎல் வர்ணனையாளரும் நிபுணருமான ஆகாஷ் சோப்ரா, இந்திய ஆல்-ரவுண்டர் எந்த இடத்தில் பேட்டிங் செய்வார் என்று நம்புவதாகக் கூறினார். KKRக்கு 3. அது நடக்கவில்லை என்றாலும்.

இங்குள்ள மற்றொரு ரசிகர் ஷர்துல் தாக்கூர் கேகேஆருக்கு ஒரு பேட்டராக மட்டுமே விளையாடுகிறார் என்று நம்புகிறார். அநேகமாக மாவீரர்கள் அவரைப் பயன்படுத்திக் கொள்வார்கள்.

மற்றொரு ட்விட்டர் பயனர் ட்வீட்டில் KKR ஐக் குறிப்பிட்டு, ஷர்துல் தாக்கூர் ஏன் இறுதி ஓவர்களில் பயன்படுத்தப்படவில்லை என்று கேட்டார். அவர் மேலும் சென்றிருக்க முடியுமா? நாங்கள் அப்படி நினைக்கவில்லை.

இந்த பயனர் தனது பிளேயரைப் பயன்படுத்தாததற்காக KKR ஐக் கடுமையாகச் சாடினார். மேலும் அவரை நாம் அதிகம் குறை கூற முடியாது.

கேகேஆர் கேப்டன் நிதிஷ் ராணா தனது விசித்திரமான கேப்டன்சிக்காக குற்றம் சாட்டப்பட்டார். ராணா ஹர்ஷித் ராணா மற்றும் ஷர்துல் மீது அரோரா மீது நம்பிக்கை வைத்து அதற்கான விலையையும் கொடுத்தார்.

இந்த பயனர் கோபமடைந்தார் மற்றும் அவரது ட்வீட் மூலம் நைட் ரைடர்ஸ் நிர்வாகத்தை விட்டுவிடவில்லை.

“ஷர்துல் கோ ஃபீல்டிங் கரனே கே லியே லியா தா?” (பீல்டிங்கிற்காகத்தான் ஷர்துலைத் தேர்ந்தெடுத்தீர்களா?) என்று வேதனையுடன் கேட்டார். பின்னர் கேகேஆர் கேப்டன் நிதிஷ் ராணாவை ‘கோமாளி’ என்று குறிப்பிட்டார்.

Source link