கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: மே 08, 2023, 09:06 IST

க்ரிதி சனோன், க்ரிதி கர்பந்தா ஆகியோர் ஒரு நிகழ்வுக்கு வரும்போது ஸ்டைலாகத் தெரிகிறார்கள்

க்ரிதி சனோன், க்ரிதி கர்பந்தா ஆகியோர் ஒரு நிகழ்வுக்கு வரும்போது ஸ்டைலாகத் தெரிகிறார்கள்

அவரது தைரியமான ஒப்பனை மற்றும் ஸ்டைலான உடையுடன், க்ரிதி சனோன் கேமராக்களுக்கு போஸ் கொடுத்தபோது தலையை மாற்றுகிறார்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை மும்பையில் நடந்த ஒரு நிகழ்ச்சிக்கு பாலிவுட் பிரபலங்களான க்ரிதி சனோன், புல்கித் சாம்ராட், க்ரிதி கர்பண்டா மற்றும் பலர் ஸ்டைலாக வந்திருந்தனர். ரசிகர்களால் அவர்களின் தோற்றத்தைப் பாராட்டுவதை நிறுத்த முடியாது. நட்சத்திரங்கள் அரங்கிற்கு வெளியே காணப்பட்டனர், பாப்பராசிகளுக்கு போஸ் கொடுத்தனர் மற்றும் அவர்களின் ஸ்டைலான ஆடைகளை காட்சிப்படுத்தினர்.

வைரல் பயானியால் பகிரப்பட்ட வீடியோக்கள், கிருத்தி சனோன் கருப்பு நிற நீண்ட ஆடையில் அசத்தலாக இருப்பதைக் காட்டியது. அவர் பளபளப்பு அடிப்படையிலான ஒப்பனையைத் தேர்ந்தெடுத்தார் மற்றும் அலைகளில் தனது தலைமுடியை ஸ்டைல் ​​செய்தார். தோற்றத்தை முடிக்க, நடிகை புகை கண்களை அணிந்திருந்தார். க்ரிதி கர்பண்டா ஒரு தோல் இறுக்கமான உடையில் ஸ்டைலாக தோற்றமளித்தார். புல்கிட் வெள்ளை நிற உடையில் அழகாக இருந்தார். அவர் தனது தோற்றத்தை ஒரு ஜோடி கண்ணாடிகள் மற்றும் ஒரு கடிகாரத்துடன் அணுகினார், அதிநவீனத்தையும் பாணியையும் வெளிப்படுத்தினார். நட்சத்திரங்களின் ஃபேஷன் தேர்வுகளுக்காக ரசிகர்கள் விரைவாகப் புகழ்ந்து வருகின்றனர், பலர் அவர்களை ஸ்டைல் ​​ஐகான்கள் மற்றும் டிரெண்ட்செட்டர்கள் என்று அழைக்கின்றனர். இந்த நிகழ்வில் இருந்து தங்களுக்கு பிடித்த நட்சத்திரங்களின் படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களை பல ரசிகர்கள் பகிர்ந்துள்ள நிலையில், நடிகர்களுக்கான கருத்துகள் மற்றும் பாராட்டுக்களால் சமூக ஊடகங்கள் கலக்கமடைந்துள்ளன.

வீடியோக்கள் மற்றும் புகைப்படங்களை இங்கே பாருங்கள்:

கிருத்தி சனோன் ஒரு நிகழ்ச்சிக்கு வந்தார்.
கீர்த்தி கர்பந்தா

இந்த நிகழ்ச்சியில் ரகுல் ப்ரீத் சிங், ஜான்வி கபூர், அக்‌ஷய் குமார், ரவீனா டாண்டன், ஷில்பா ஷெட்டி மற்றும் பலர் கலந்து கொண்டனர். ஜான்வி கபூர் மெட்டாலிக் டீடெய்லிங் கொண்ட கறுப்பு ஸ்ட்ராப்லெஸ் லெஸ்ஸில் திகைத்து நிற்கிறது. அனன்யா பாண்டே பாண்டே ஃபுச்சியா பிங்க் நிற பிளேஸர் உடையில் ஒரே வண்ணமுடைய தோற்றத்தைத் தேர்ந்தெடுத்தார். ஷில்பா ஷெட்டி கருப்பு மற்றும் வெள்ளை கோடுகள் கொண்ட கோ-ஆர்டர் செட்டைத் தேர்ந்தெடுத்தார்.

வேலையைப் பொறுத்தவரை, க்ரித்தி சனோன் அடுத்து ஆதிபுருஷ் படத்தில் நடிக்கிறார். புராண நாடகத்தில் பிரபாஸ், சைஃப் அலி கான் மற்றும் பலர் நடித்துள்ளனர். இப்படத்தின் டீசர் வெளியானதில் இருந்தே செய்திகளில் இடம்பிடித்துள்ளது. மோசமான ஸ்பெஷல் எஃபெக்ட்களுக்காக படம் பார்வையாளர்களால் விமர்சிக்கப்பட்டது. ரியா கபூரின் அடுத்த இயக்குனரான தி க்ரூவில் கரீனா கபூர், தபுவுடன் அவர் நடிக்கிறார். இதன் படப்பிடிப்பு தற்போது நடந்து வருகிறது.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய திரைப்படச் செய்திகள் மற்றும் பொழுதுபோக்கு செய்திகள் இங்கேSource link