பரேலி: மனைவி மற்றும் நெருங்கிய உறவினரால் 14 வயது மகனைக் கொன்ற 50 வயது விவசாயி, உறவினர்களைக் கொன்று “பழிவாங்க” மிடாலி கெரி மாவட்டத்தின் பகுதி, போலீசார் ஞாயிற்றுக்கிழமை தெரிவித்தனர்.
உறவினர், சத்ருதன் லாலா47 வயதான இவர், தலையில் மூன்று முறை சுடப்பட்டு சம்பவ இடத்திலேயே வெள்ளிக்கிழமை இரவு உயிரிழந்தார். முதற்கட்ட விசாரணைக்குப் பிறகு, லாலாவை அவரது மகனின் மாமனார் கொன்றதாக போலீஸார் கண்டுபிடித்தனர் காசி காஷ்யப்.
காவல்துறையின் கூற்றுப்படி, 50 வயதான விவசாயி ஒரு தனி வழக்கில் சிறையில் இருந்தபோது இருவரையும் “சமரசம் செய்யும் நிலையில்” சிறுவன் பார்த்ததாகக் கூறப்பட்ட பின்னர், 2021 ஆம் ஆண்டில் காஷியின் மனைவி தனது சொந்த மகன் ஜிதேந்திராவை லாலாவின் உதவியுடன் கொலை செய்துள்ளார். சிறுமியின் கொலைக்காக அந்தப் பெண்ணும் லாலாவும் கைது செய்யப்பட்டு சிறைக்கு அனுப்பப்பட்டனர், ஆனால் காசி எப்போதும் தனது மகனின் மரணத்திற்கு பழிவாங்க விரும்புவதாக போலீசார் தெரிவித்தனர்.

Source link