கரூர் மாவட்டத்தில் 12 ஆம் வகுப்பு பொதுத் தேர்வில் 94.31 சதவீதம் மாணவ, மாணவிகள் தேர்ச்சி பெற்றனர். தேர்வெழுதி 10,204 பேரில் 9623 பேர் தேர்ச்சி பெற்றுள்ளனர். மாணவர்கள் தேர்ச்சி விகிதம் 91.97 சதவீதம், மாணவிகளின் தேர்ச்சி விகிதம் 96.36 சதவீதம் ஆகும்.

தமிழ்நாடு முழுவதும் 12 ஆம் வகுப்பு பொதுத்தேர்வு எழுதிய மாணவ, மாணவிகளின் தேர்வு முடிவுகள் இன்று வெளியானது. இந்த நிலையில் கரூரில் மாநகராட்சி ஆண்கள் மேல்நிலைப் பள்ளி மாணவர்கள் ஏராளமானோர் நேரடியாக பள்ளிக்கு வருகை தந்து தங்களது தேர்வு முடிவுகளை ஆன்லைன் மூலம் பார்த்து செல்கின்றனர்.

இதில் ஏராளமான மாணவர்கள் தாங்கள் எதிர்பார்த்ததை விட அதிக மதிப்பெண் கிடைத்துள்ளது. இந்த மகிழ்ச்சியை சக நண்பர்களுடன் இணைந்து உற்சாகத்துடன் துள்ளி குதித்து கொண்டாடினர்.

உங்கள் நகரத்திலிருந்து(கரூர்)

12 தேர்வு முடிவுகள் உடனுக்குடன் தெரிந்துகொள்ள – தமிழ்நாடு 12வது முடிவு 2023 நேரலை

மாணவர்கள் படித்த பள்ளிகள், மாவட்ட ஆட்சியர் அலுவலகங்களில் அமைக்கப்பட்டுள்ள தேசிய தகவல் மையத்திலும் பள்ளி முடிவுகளை அறிந்து கொள்ளலாம். தற்காலிக மதிப்பெண் சான்றிதழ்களை மாணவர்கள் பள்ளிகளில் பெற்றுக்கொள்ள அரசு தேர்வுகள் துறை ஏற்பாடு செய்யப்பட்டுள்ளது.

செய்தியாளர்: தி.கார்த்திகேயன், கரூர்

உலகம் முதல் உள்ளூர் வரை இன்றைய முக்கிய செய்திகள் (Top Tamil News, Breaking News), உண்மைச் செய்திகள் (Latest Tamil News), அனைத்தையும் நியூஸ்18 தமிழ் (News18Tamil.com) இணையதளத்தில் உடனுக்குடன் அறியலாம்.
நியூஸ்18 தமிழ்நாடு தொலைக்காட்சி, ARASU CABLE – 50, TCCL – 57, SCV – 28, VK Digital – 30, SUN DIRECT DTH: 71, TATA PLAY: 1562, D2H: 2977, AIRTEL: 782, DISH TV:Source link