நாட்டின் முதல் மாநிலமாக கர்நாடகாவை உருவாக்கும் பணியில் உங்கள் ஆசீர்வாதங்களைத் தேடுகிறேன் என்று மோடி கூறினார் (கோப்புப் படம்: நியூஸ்18)

நாட்டின் முதல் மாநிலமாக கர்நாடகாவை உருவாக்கும் பணியில் உங்கள் ஆசீர்வாதங்களைத் தேடுகிறேன் என்று மோடி கூறினார் (கோப்புப் படம்: நியூஸ்18)

“கர்நாடகத்தின் ஒவ்வொரு குடிமகனின் கனவும் எனது கனவு. உங்களின் தீர்மானமே எனது உறுதி. நாம் ஒன்றுபட்டு நம் மனதை ஒரு இலக்காக நிர்ணயித்தால், உலகில் உள்ள எந்த சக்தியும் நம்மைத் தடுக்க முடியாது” என்று அவர் ட்விட்டரில் தெரிவித்துள்ளார்.

சட்டப்பேரவைத் தேர்தலுக்கு ஒரு நாள் முன்னதாக கர்நாடகாவில் பாஜக அரசு மீண்டும் ஆட்சியமைக்க வேண்டும் என்று வலியுறுத்திய பிரதமர் நரேந்திர மோடி, கடந்த சில நாட்களாக மாநிலத்தில் தனக்குக் கிடைத்துள்ள பாசம் இணையற்றது என்றும், அது உறுதியை வலுப்படுத்தியுள்ளது என்றும் கூறினார். அனைத்து துறைகளிலும் முதலிடத்தை உருவாக்குங்கள்.

கர்நாடகாவின் ஒவ்வொரு குடிமகனின் கனவு எனது கனவு. உங்கள் தீர்மானமே எனது தீர்மானம். நாம் ஒன்றிணைந்து, ஒரு இலக்கை நோக்கி மனதை அமைத்துக் கொள்ளும்போது, ​​உலகில் எந்த சக்தியாலும் நம்மைத் தடுக்க முடியாது” என்று அவர் ட்விட்டரில் தெரிவித்துள்ளார்.

“நாட்டின் முதல் மாநிலமாக கர்நாடகாவை உருவாக்கும் பணியில் நான் உங்கள் ஆசீர்வாதங்களைத் தேடுகிறேன்,” என்று மோடி கூறினார், அவர் 19 பொதுக் கூட்டங்களில் உரையாற்றினார் மற்றும் தேர்தலுக்கு முன்னதாக மாநிலத்தில் ஆறு ரோட்ஷோக்களை நடத்தினார்.

“எனது வேண்டுகோள் கர்நாடகாவின் பிரகாசமான எதிர்காலம். இது உங்கள் குடும்பத்தின், குறிப்பாக இளைய தலைமுறையினரின் ஒளிமயமான எதிர்காலத்திற்கானது” என்று பிரதமர் மேலும் கூறினார்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய அரசியல் செய்திகள் மற்றும் கர்நாடக தேர்தல் 2023 மேம்படுத்தல்கள் இங்கே

(இந்தக் கதை நியூஸ் 18 ஊழியர்களால் திருத்தப்படவில்லை மற்றும் ஒரு சிண்டிகேட் செய்தி நிறுவன ஊட்டத்திலிருந்து வெளியிடப்பட்டது)Source link