மத்திய அமைச்சர் ஸ்மிருதி இரானி மீம்ஸ் மூலம் இன்ஸ்டாகிராமில் தனது ரசிகர்களை மகிழ்விக்க விரும்புகிறார். பெரும்பாலான நேரங்களில் அவர் வாழ்க்கை மற்றும் காதல் மீது நகைச்சுவையாக தனது சொந்த செல்ஃபிகளைப் பயன்படுத்துகையில், செவ்வாயன்று (மே 9), நடிகை சிட்காமில் இருந்து வீடியோக்களை வெளியிட்டார். தாரக் மேத்தா கா ஊல்தா சாஷ்மா.
கிளிப்பிங்குகளில், ஜெதலால் (திலீப் ஜோஷி) மற்றும் தயாபென் (திஷா வகானி) பெருங்களிப்புடைய கேலிப் பேச்சுகளில் ஈடுபடுவதைக் காணலாம்.
“ஜப் பகவான் அகால் பந்த் ரஹா தா தப் கஹான் கூம் ரஹி தீ து (கடவுள் மூளையைப் பகிர்ந்தளிக்கும் போது நீங்கள் எங்கே இருந்தீர்கள்)?” என்று தயாவிடம் ஜெதலால் கேட்பது முதல் தொடங்குகிறது. அவள், “ஆப்கே சாத் பெரே லே ரஹி தி (நான் உன்னைத் திருமணம் செய்துகொண்டேன்)” என்று பதிலளித்தாள்.
மற்ற கிளிப்பிங்கில், தயா ஜெதலாலிடம், “முஜே பட்டையே ஏக் கிலோ கெஹுன் மே கிட்னே தானே ஹோதே ஹை (1 கிலோ கோதுமையில் எத்தனை தானியங்கள் உள்ளன என்று சொல்லுங்கள்)?” தெரியாது என்று அவன் பதில் சொன்னதும் அவனை பாதாம் சாப்பிட வைக்கிறாள்.
பிறகு அவரிடம், “அப் படாய்யே ஏக் தர்ஜன் மே கிட்னே கேலே ஹோதே ஹைன் (1 கிலோவில் எத்தனை வாழைப்பழங்கள் உள்ளன)?” அவர் உடனடியாக 12 என்று பதிலளித்தார், அவள், “தேகா பாதம் கா கமால் (பாதம் சாப்பிடுவதைப் பாருங்கள்)” என்று கூறுகிறாள்.
பின்னர் ஸ்மிருதி தனது திருமண ஆலோசனையை அளித்து, “கதையின் ஒழுக்கம் – ஃபெராஸ் எடுத்தவர்கள் தயவு செய்து பாதாம் சாப்பிடுங்கள் #dayabhabhi rocks 😎1 clip courtesy Internet 2 clips courtesy Jetha Lal 🤪” என்ற தலைப்பில் எழுதினார்.

பல ரசிகர்கள் கருத்துகள் பிரிவில் வெள்ளம். அவர்களில் பலர் இடுகையுடன் தொடர்புடையவர்கள். ஒருவர் ஸ்மிருதியைப் பாராட்டி, “உங்கள் நகைச்சுவை உணர்வு புள்ளியில் உள்ளது” என்று எழுதினார். இந்த நிகழ்ச்சியில் தாரக் மேத்தாவாக காணப்பட்டு சமீபத்தில் திருமணம் செய்து கொண்ட சச்சின் ஷெராஃப், “ஹ்ஹாஹாஹா.. உண்மை” என்று கருத்து தெரிவித்துள்ளார்.
ஒரு நெட்டிசன் தயா இப்போது எப்படி மீண்டும் நிகழ்ச்சிக்கு வர வேண்டும் என்பதையும் பகிர்ந்துள்ளார். முதல் மகப்பேறு இடைவேளைக்குப் பிறகு அவள் அதைக் காணவில்லை. பயனர் எழுதினார், “அம்மா, தயாபெனைத் திரும்பப் பெறுமாறு அனைத்துப் பார்வையாளர்கள் சார்பாகவும் கேட்டுக்கொள்கிறீர்கள். சீரியலில் தயாபாபியை மோசமாகக் காணவில்லை. அவர் ஆச்சரியமாக இருந்தார். அவரது குடும்பத்திற்காக நான் விரும்புகிறேன், பிரார்த்தனை செய்கிறேன், அவள் செய்யும் தியாகங்களைப் பாராட்டுகிறேன்.”

Source link