ஐபிஎல் 2023ல் ஆர்சிபி அணிக்காக விராட் கோலி விளையாடுகிறார்© பிசிசிஐ

விராட் கோலி அவரது கொண்டாட்டங்களைத் தொடர்ந்து அவர் தனது உணர்ச்சிமிக்க சுயத்திற்குத் திரும்பினார் சஞ்சு சாம்சன்ஞாயிற்றுக்கிழமை ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் மற்றும் ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் அணிகளுக்கு இடையிலான இந்தியன் பிரீமியர் லீக் (ஐபிஎல்) 2023 என்கவுண்டரின் போது ‘இன் நீக்கம் வைரலாகியது. 172 ரன்களை துரத்திய ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ், இன் ஃபார்மில் ஏமாற்றத்துடன் தொடங்கியது. யஷஸ்வி ஜெய்ஸ்வால் மூலம் ஒரு வாத்துக்காக டிஸ்மிஸ் செய்யப்பட்டார் முகமது சிராஜ் கோஹ்லி எளிதான கேட்சை முடித்தார். பட்லர் அதைப் பின்பற்றினார் வெய்ன் பார்னெல் மற்றொரு டக் அவரது விக்கெட்டை எடுத்தார், பின்னர் அந்த ஓவரில், சஞ்சு சாம்சனும் வெறும் 4 ரன்களில் ஆட்டமிழந்தார். அனுஜ் ராவத் ஒரு தவறைத் தொடர்ந்து கேட்சை முடித்தார் மற்றும் விராட் கோலி RCB இன் சிறப்பான தொடக்கத்தில் கண்கூடாக பம்ப் செய்யப்பட்டார்.

ஃபாஃப் டு பிளெசிஸ் மற்றும் கிளென் மேக்ஸ்வெல் ஞாயிற்றுக்கிழமை நடைபெற்ற இந்தியன் பிரீமியர் லீக் போட்டியில் ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் அணிக்கு எதிராக ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் அணி 5 விக்கெட் இழப்புக்கு 171 ரன்கள் குவித்ததால், அரைசதம் அடித்தது.

பேட்டிங்கைத் தேர்ந்தெடுத்து, டு பிளெஸ்ஸிஸ் (44 பந்துகளில் 55) மற்றும் மேக்ஸ்வெல் (33 பந்துகளில் 54) ஆகியோர் மெதுவான ஆடுகளத்தில் தங்கள் ஃபார்மைத் தொடர்ந்தனர், ஆனால் ராயல்ஸ் ஒழுங்குமுறையான பந்துவீச்சைப் பயன்படுத்தி RCB யை போட்டித் தொகைக்கு நிறுத்தியது.

அனுஜ் ராவத் 11 பந்துகளில் ஆட்டமிழக்காமல் 29 ரன்கள் எடுத்தார், கடைசி ஐந்து ஓவர்களில் அவர்கள் 51 ரன்கள் சேர்த்ததால் RCB மொத்த ரன்களை 170 ஐ கடந்தது.

ஆஸ்திரேலிய இடது கை சுழற்பந்து வீச்சாளர் ஆடம் ஜம்பா (4-0-25-2) மற்றும் வேகப்பந்து வீச்சாளர் கே.எம்.ஆசிப் (4-0-42-2) மிகவும் வெற்றிகரமான ராயல்ஸ் பந்துவீச்சாளர்கள் சந்தீப் சர்மா ஒரு விக்கெட் கிடைத்தது.

(PTI உள்ளீடுகளுடன்)

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்

Source link