மகளின் மதிய உணவு, கையால் செய்யப்பட்ட பரிசுகள், விளையாட்டுகள்: சுஷ்மிதா சென்னின் அன்னையர் தினம் எப்படி இருந்தது

படத்தை சுஷ்மிதா சென் பகிர்ந்துள்ளார். (உபயம்: சுஷ்மிதாசென்47)

நடிகை சுஷ்மிதா சென்னின் மகள்கள் அவரது சமூக ஊடக காலவரிசையில் ஒரு வழக்கமான அங்கமாக உள்ளனர். நடிகை அடிக்கடி அலிசா மற்றும் ரெனியின் படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களை இன்ஸ்டாகிராமில் பகிர்ந்து கொள்கிறார். அன்னையர் தினத்திலும் சுஷ்மிதா சென் ரசிகர்களை ஏமாற்றவில்லை. முன்னாள் மிஸ் யுனிவர்ஸ் வீட்டில் நடந்த கொண்டாட்டத்தின் படங்களைப் பகிர்ந்துள்ளார். புகைப்படங்களில், சுஷ்மிதா சென் புகைப்படங்கள் மற்றும் தேவதை விளக்குகளால் அலங்கரிக்கப்பட்ட சுவருக்கு எதிராக வைக்கப்பட்டுள்ள சோபாவில் ஓய்வெடுக்கிறார். கொணர்வியில் ஒரு சில படங்களில், சுஷ்மிதா சென் தனது மகள்களுடன் இணைந்துள்ளார். புகைப்படங்களைப் பகிர்ந்து, சுஷ்மிதா சென் எழுதினார். “அலிசா சமைத்த மதிய உணவு, கையால் செய்யப்பட்ட பரிசுகள், தனிப்பயனாக்கப்பட்ட விளையாட்டுகள், சுவையான குக்கீகள். எனது 24 வருட தாய்மையைக் கொண்டாடும் படங்கள் நிறைந்த சுவர். ஒரு #அன்னைநாள் சிறப்புமிக்க பரிசுகள் மற்றும் பணத்தால் வாங்க முடியாத தருணங்கள்!!! #perrrrrfect. நான் பெருமைக்குரியவன் மா. என் இதயத்தை சிரிக்க வைத்த அலிசா மற்றும் ரெனி ஷோனாவுக்கு நன்றி. #மகிழ்ச்சியை #பகிர்ந்து #காதலை #சொந்தமான #வாழ்க்கை கொண்டாட்டம். நான் உன்னை காதலிக்கிறேன் நண்பர்களே. #duggadugga,” இதயக் கண் ஈமோஜியுடன்.

சுஷ்மிதா சென் ஒரு சூப்பர் அம்மா என்பதில் சந்தேகம் இல்லை என்றாலும், நடிகையின் தொழில்முறை புதுப்பிப்புகள் ரசிகர்களை மிகவும் உற்சாகப்படுத்தியுள்ளன. சில நாட்களுக்கு முன்பு, நடிகை ஒரு படத்தைப் பகிர்ந்து கொண்டார் அவள் தயாரிப்பின் ஒரு பார்வை ஆர்யா 3. வெற்றிகரமான வலைத் தொடருக்காக தான் தற்காப்புக் கலைகளை கற்றுக் கொண்டிருப்பதாகப் பகிர்ந்துகொண்ட சுஷ்மிதா சென், “நான் தற்காப்புக் கலைகளின் கொள்கைகளை விரும்புகிறேன். ஆழ்மனதில், நான் உண்மையில் அவர்களால் வாழ்கிறேன். நான் குறிக்க என் கைகளை கடக்கிறேன், எதுவும் என்னை புண்படுத்த தூண்ட முடியாது… ஆனால் நான் தற்காப்பேன்… அதனால் கடவுளே எனக்கு உதவுங்கள். நான் உன்னை நேசிக்கிறேன் தோழர்களே.

சுஷ்மிதா சென் களரிப்பயட்டு பாடம் எடுத்து வருவதையும் பகிர்ந்து கொண்டார் நிகழ்ச்சியின் புதிய சீசனுக்காக. கேரளாவில் இருந்து பாரம்பரிய தற்காப்பு கலையை தனது ஆசிரியருடன் பயிற்சி செய்யும் வீடியோவை வெளியிட்ட அவர், “நீங்கள் அற்புதமானவர் சுனில் சார். உங்கள் மீதும் களரிப்பயட்டு கலையின் மீதும் மிகுந்த அன்பும் மரியாதையும் உள்ளது. தி தஸ்தக் நட்சத்திரம் மேலும் கூறினார், “இதோ எங்களிடம் மற்றும் அதற்கான தயாரிப்பு ஆர்யா 3”

வேலை முன்னணியில், சுஷ்மிதா சென் அடுத்ததாகக் காணப்படுவார் ஆர்யா 3 அத்துடன் தாலி, திருநங்கை ஆர்வலர் ஸ்ரீகௌரி சாவந்தின் வாழ்க்கையை அடிப்படையாகக் கொண்டது.

Source link