கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: மே 14, 2023, 13:45 IST

நிஷா ராவல் தனது மகன் கவிஷுடன் போஸ் கொடுத்துள்ளார்

நிஷா ராவல் தனது மகன் கவிஷுடன் போஸ் கொடுத்துள்ளார்

நிஷா ராவல் தனது தாய்மை அனுபவத்தைப் பகிர்ந்துகொண்டு, தாயாக இருப்பது ஒரு அற்புதமான உணர்வு என்று கூறினார்.

நிஷா ராவல் சந்தேகத்திற்கு இடமில்லாமல் தன் மகன் கவிஷுக்காக எல்லாவற்றையும் தனித்தனியாக நிர்வகித்து வருகிறார். சிங்கிள் அம்மாவாக இருக்கும் நடிகை, தன் மகனை எல்லாம் அழைக்கிறார். ஜூம் உடனான உரையாடலில், அவள் அதைத் திறந்து, அவன் அதை எப்படிச் செய்கிறான் என்பதையும் அவளுக்கு அன்னையர் தினம் என்ன என்பதையும் வெளிப்படுத்தினாள்.

நிஷா அம்மா என்பதை ஒரு அற்புதமான உணர்வு என்கிறார். “ஒரு தாயாக இருப்பது ஆச்சரியமாக இருக்கிறது, நான் ஒரு தாயாக மாறியதில் நான் மிகவும் மகிழ்ச்சியடைகிறேன், ஒருவரை வழங்கவும், பாதுகாக்கவும், கவனித்துக் கொள்ளவும், ஒருவரை வளர்க்கவும், அவர்கள் செய்யும் அனைத்தையும் நீங்கள் கவனித்து, ஒரு மனிதனை வடிவமைக்கவும். அவர்களின் ஆளுமை எவ்வாறு உருவாகிறது என்பதை நீங்கள் பார்க்கலாம் மற்றும் அதிலிருந்து வரும் கருத்துக்களைப் புரிந்து கொள்ளலாம்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

நடிகை மைன் லக்ஷ்மி தேரே ஆங்கன் கி என்ற தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியில் நடித்ததற்காக அறியப்பட்டவர். அவர் 2012 இல் யே ரிஷ்தா க்யா கெஹ்லதா ஹை நடிகர் கரண் மெஹ்ராவை மணந்தார் மற்றும் 2017 இல் தனது முதல் மகன் கவிஷை வரவேற்றார். அவரும் கரனும் தற்போது பிரிந்துள்ளனர்.

தனது மகனுடனான தனது பந்தத்தைப் பற்றி மேலும் பகிர்ந்து கொண்ட நடிகை, “கவிஷ் எனது பிரபஞ்சத்தின் மையம், அவர் எதையும் தவறவிடாமல் இருக்க முயற்சிக்கிறேன். நான் சிங்கிள் பேரண்ட் என்பதால் நான் அதிகமாக ஈடுசெய்ய முயற்சிக்கிறேன், அதனால் எல்லாவற்றிலிருந்தும் உணர்ச்சித் தேவைகள் வரை நிதி, முதலியன அனைத்தையும் நான் கவனித்துக் கொள்ள வேண்டும், ஆனால் நான் அவருக்கு நேரத்தையும் கொடுக்க விரும்புகிறேன். சில சமயங்களில் ரொட்டியை மேசைக்கு எடுத்துச் செல்வது பற்றி நாங்கள் மிகவும் தொலைந்து போவது, உங்கள் குழந்தையுடன் நீங்கள் செலவழிக்கும் தருணங்களைப் பற்றி மறந்துவிடுகிறோம். திரும்பிப் பார்க்கும்போது, ​​​​அம்மா சமையலறையில் இருந்தார், அப்பா எப்போதும் வீட்டில் இல்லை என்பது எங்களுக்கு நினைவிருக்கிறது. நான் அவருடன் அதிகபட்ச நேரத்தை செலவிட முயற்சிக்கிறேன், நான் தரமான நேரத்தை சொல்கிறேன், அளவு நேரம் அல்ல.”

வேலையில், நிஷா கடைசியாக லாக் அப் என்ற ரியாலிட்டி ஷோவில் காணப்பட்டார். தினசரி நிகழ்ச்சியான Meet: Badlegi Duniya Ki Reet நிகழ்ச்சியிலும் அவர் காணப்பட்டார்.Source link