அன்று ஷாருக்கான் எப்படி உடைமையாக இருந்தார் என்பதை கவுரி கான் நினைவு கூர்ந்தார்.

அன்று ஷாருக்கான் எப்படி உடைமையாக இருந்தார் என்பதை கவுரி கான் நினைவு கூர்ந்தார்.

ஷாருக்கான் மற்றும் கௌரி கான் 28 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக மகிழ்ச்சியுடன் திருமணம் செய்து கொண்டனர், ஆனால் அவர்களின் பயணம் எப்போதும் சுமூகமாக இல்லை.

ஷாருக்கான் மற்றும் கௌரி கான் 28 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக மகிழ்ச்சியுடன் திருமணம் செய்து கொண்டனர், ஆனால் அவர்களின் பயணம் எப்போதும் சுமூகமாக இல்லை. அவர்களது திருமண நாட்களில், ஷாருக் மிகவும் உடைமையாக இருந்தார் மேலும் கௌரியின் அலமாரி தேர்வுகளை கட்டுப்படுத்தவும் முயன்றார்.

1997 ஆம் ஆண்டு “ரெண்டெஸ்வஸ் வித் சிமி கரேவால்” நிகழ்ச்சியின் போது, ​​ஷாருக்கின் ஆரம்பகால உடைமைத்தன்மை இறுதியில் பாதுகாப்பிற்கு மாறியதாக கௌரி கான் வெளிப்படுத்தினார். “என்னை வெள்ளை சட்டை அணிய விடாதீர்கள், ஏனென்றால் அது வெளிப்படையானது என்று அவர் நினைத்தார். அது மனதில் ஒரு கிங்க், நான் நினைக்கிறேன்.”

அந்த நேரத்தில் ஷாருக்கானும் தனது நடத்தையை ஒப்புக்கொண்டார் மற்றும் “அப்பட்டமான மோசமானவர்” என்று ஒப்புக்கொண்டார். அப்போது கௌரியுடனான தனது உறவின் ரகசியத் தன்மையிலிருந்து பாதுகாப்பின்மை தோன்றியதாக அவர் கூறினார். “எனக்கு அவளைத் தெரியும், ஆனால் நான் அவளை அறிவேன் என்று யாருக்கும் தெரியாது. , எனவே இந்த முழு உரிமையும் இல்லாத உணர்வு இருந்தது. அது ஒரு ஆணாக இருந்தாலும் சரி பெண்ணாக இருந்தாலும் சரி, இருவரும் அதைப் பெற விரும்புகிறார்கள் என்று நான் நினைக்கிறேன். எனவே ஒருவர் அதை எப்படியாவது கட்டுப்படுத்த வேண்டும் என்று உணர்ந்தேன், நான் மிகவும் மலிவாகிவிட்டேன், ”என்று அவர் கூறினார். .

இந்த உடைமைத்தன்மையை அவள் எப்படி எதிர்கொண்டாள் என்று கேட்கப்பட்டபோது, ​​கௌரி பகிர்ந்துகொண்டார், “நான் அவனை உதைத்து வெகுநேரம் விட்டுவிட்டேன். நான் சொன்னதால் அவர் கற்றுக்கொள்ள வேண்டியிருந்தது, ‘சரி, வருகிறேன். இல்லையேல் இனி என்னைப் பார்க்க முடியாது.

ஷாருக்கான் மற்றும் கௌரியின் காதல் கதை அவர்கள் ஒரு விருந்தில் குறுக்கு வழியில் தொடங்கியது. வழியில் சில சிரமங்களை சந்தித்து சிறிது காலம் பிரிந்தாலும், கௌரி தனது நண்பர்களுடன் மும்பைக்கு விடுமுறை எடுக்க முடிவு செய்தார். அவளை மீண்டும் வெல்ல வேண்டும் என்பதில் உறுதியாக இருந்த ஷாருக், நகரத்திற்குச் சென்று, அவளது நீச்சல் ஆர்வத்தை அறிந்து, பல்வேறு கடற்கரைகளில் சளைக்காமல் அவளைத் தேடினான். அதிர்ஷ்டவசமாக, அவர் பார்வையிட்ட இறுதி கடற்கரையில் அவர் அவளைக் கண்டார், அந்த தருணத்திலிருந்து, அவர்களின் உறவு எந்த பின்னடைவும் இல்லாமல் செழித்து வளர்ந்தது.Source link