ஜேம்ஸ் ஆண்டர்சன் ஆஷஸ் தொடருக்கு ஒரு மாதத்திற்கு முன்பு, “வலது இடுப்பு பகுதியில் லேசான திரிபு” ஏற்பட்டுள்ளதாக இங்கிலாந்து மற்றும் வேல்ஸ் கிரிக்கெட் வாரியம் ஞாயிற்றுக்கிழமை பிற்பகுதியில் அறிவித்தது. 40 வயதான ஆண்டர்சன், டெஸ்ட் வரலாற்றில் 685 விக்கெட்டுகளுடன் மிக வெற்றிகரமான வேகப்பந்து வீச்சாளர், ஓல்ட் டிராஃபோர்டில் சோமர்செட் அணிக்கு எதிரான லங்காஷயர் கவுண்டி சாம்பியன்ஷிப் போட்டியின் வியாழன் தொடக்க நாளில் காயம் அடைந்தார், மேலும் டிராவில் முடிவடைந்த ஒரு போட்டியில் அவர் பங்கேற்கவில்லை. ஞாயிறு அன்று. ஜூன் 1-ம் தேதி லார்ட்ஸில் தொடங்கும் அயர்லாந்துக்கு எதிரான ஒரே டெஸ்ட் போட்டிக்கு அருகில் ஆண்டர்சனின் உடற்தகுதி மதிப்பிடப்படும் என்று ECB கூறியது.

இந்த வார இறுதியில் ஜூன் 16 ஆம் தேதி தொடங்கும் பரம எதிரியான ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான ஐந்து போட்டிகள் கொண்ட ஆஷஸ் தொடருக்கு முன்னதாக அயர்லாந்து ஆட்டத்திற்கான அணியை இங்கிலாந்து பெயரிட உள்ளது.

சனிக்கிழமையன்று லங்காஷயர் பயிற்சியாளருடன் ஆண்டர்சன் காயத்தை ஸ்கேன் செய்தார் க்ளென் சாப்பிள் பிபிசியிடம் இது “அதிக தீவிரமான ஒன்றும் இல்லை” என்று கூறினார்.

ஆயினும்கூட, எட்ஜ்பாஸ்டனில் 2019 ஆம் ஆண்டு ஆஷஸ் தொடக்க ஆட்டத்தில் ஆண்டர்சன் லங்காஷயர் அணிக்காக விளையாடி தனது கன்றுக்குட்டியைக் கிழித்து வெளியே இழுப்பதற்கு முன் நான்கு ஓவர்கள் வீசிய நிலைமை மீண்டும் ஏற்படுவதைத் தவிர்க்க இங்கிலாந்து விரும்புகிறது.

மாற்று வீரர்கள் பந்துவீச முடியாமல் போனதால், அவர் இல்லாதது இங்கிலாந்தின் தாக்குதலில் பெரும் ஓட்டையை ஏற்படுத்தியது, ஆஸ்திரேலியா 251 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது.

அந்தத் தொடர் 2-2 என சமநிலையில் முடிந்தது, ஆஷஸ் தொடரை ஆஸ்திரேலியா தக்க வைத்துக் கொண்டது.

ஆண்டர்சனின் சமீபத்திய காயம் இங்கிலாந்து வேகப்பந்து வீச்சாளர்களால் பாதிக்கப்பட்ட உடற்பயிற்சி பிரச்சனைகளின் வளர்ந்து வரும் பட்டியலில் சேர்க்கிறது ஜோஃப்ரா ஆர்ச்சர்ஒல்லி ஸ்டோன் மற்றும் பிரைடன் கார்ஸ் சமீபத்திய வாரங்களில் அனைத்தும் ஓரங்கட்டப்பட்டன.

ஆர்ச்சர் இந்தியன் பிரீமியர் லீக்கில் இருந்து திரும்பிய அவரது நீண்ட கால முழங்கை பிரச்சனையுடன் திரும்பினார், ஸ்டோன் நாட்டிங்ஹாம்ஷயர் அணிக்காக விளையாடி தொடை தசையில் காயம் அடைந்தார், மேலும் டெஸ்ட் மட்டத்தில் கேப் செய்யப்படாத கார்ஸ், டர்ஹாமிற்காக விளையாடிய பக்க காயத்தால் தாழ்ந்தார்.

(தலைப்பைத் தவிர, இந்தக் கதை என்டிடிவி ஊழியர்களால் திருத்தப்படவில்லை மற்றும் சிண்டிகேட் ஊட்டத்தில் இருந்து வெளியிடப்பட்டது.)

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்Source link