அனுஜ் ராவத்தின் கிளாஸ் ஆக்ட் எம்எஸ் தோனியுடன் ஒப்பிடுகிறது

அனுஜ் ராவத்தின் கிளாஸ் ஆக்ட் எம்எஸ் தோனியுடன் ஒப்பிடுகிறது

தோனி கையெழுத்திட்ட கையுறையுடன் ராவத் நோ-லுக் ரன்-அவுட் செய்ததை நெட்டிசன்கள் அறிந்ததும், சுவாரஸ்யமான பதிவுகளால் ட்விட்டர் தீப்பிடித்தது.

ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் (ஆர்சிபி) ஜெய்ப்பூரில் ஞாயிற்றுக்கிழமை மாலை ராஜஸ்தான் ராயல்ஸை (ஆர்ஆர்) தோற்கடித்தது, ஐபிஎல் 2023 பிளேஆஃப்களுக்கான பந்தயத்தில் தங்களை உயிருடன் வைத்திருந்தது. தந்திரமான 172 ரன் இலக்கைத் துரத்திய ராயல்ஸ் 10.3 ஓவர்களில் 59 ரன்களுக்கு ஆட்டமிழந்தது, ஃபாஃப் டு பிளெசிஸ் & கோவிடம் 112 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது. அதே நேரத்தில், RR ஐபிஎல் வரலாற்றில் அவர்களின் இரண்டாவது குறைந்த ஸ்கோரையும் பதிவு செய்தது.

ஆட்டத்தின் ஆரம்பம் முதலே கேப்டன் டு பிளெசிஸ் மற்றும் ஆல்-ரவுண்டர் கிளென் மேக்ஸ்வெல் ஆகியோர் அரைசதம் அடித்து ஆதிக்கம் செலுத்தினர். மிடில்-ஆர்டர் மீண்டும் தடுமாறியது, ஆனால் விக்கெட் கீப்பர்-பேட்டர் அனுஜ் ராவத் இன்னிங்ஸின் முடிவில் 11 பந்துகளில் 29 ரன்கள் எடுத்தார், பெங்களூர் 170 ரன்களை தாண்டியது.

மட்டையால் ஈர்க்கக்கூடிய கேமியோவில் விளையாடிய பிறகு, ராவத் 8 ரன்களில் ரவிச்சந்திரன் அஷ்வினை ஆட்டமிழக்க ஒரு அதிர்ச்சியூட்டும் நோ-லுக் ரன்-அவுட்டை ஆடினார்.வது முடிந்துவிட்டது. ஷிம்ரோன் ஹெட்மியர் ஆஃப்-சைடில் ஒரு ஷாட்டை விளையாடினார் மற்றும் ஒரு ஜோடி விரைவாக ரன்களைப் பெறுவதைத் தேடினார். முதல் ரன் பாதுகாப்பாக எடுக்கப்பட்டது, ஆனால் இரண்டாவது ஓட்டத்தை முடிக்கும்போது அஷ்வின் வீழ்ந்தார். ராவத், சிராஜின் வீசுதலை இடைமறித்து, பந்துவீச்சாளரின் முடிவில் ஒரு நேரடி வெற்றியைப் பெற்று, ஆஃப்-ஸ்பின்னரை ஒரு வைர வாத்துக்காக வெளியேற்றினார்.

ராவத் தனது சுறுசுறுப்பான கையுறை வேலைக்காக மிகவும் பாராட்டப்பட்டார். பிரபல எம்.எஸ் தோனியின் ஆட்டோகிராப் இருந்த கையுறைகளுடன் அந்த இளைஞன் இந்த செயலை செய்ததை நெட்டிசன்கள் அறிந்ததும், ட்விட்டர் சுவாரஸ்யமான பதிவுகளால் தீப்பிடித்தது. அவற்றில் சில இங்கே:

RCB ரன்களின் அடிப்படையில் RR ஐ மிகப்பெரிய வித்தியாசத்தில் தோற்கடித்தது. ஹோம் கேப்டன் சஞ்சு சாம்சன் சரிவால் ஏமாற்றமடைந்தார், உண்மையில் என்ன தவறு நடந்தது என்பதைக் கண்டுபிடித்தார்.

“ஆர்சிபி பந்துவீச்சாளர்களின் ஆற்றல் மற்றும் தீவிரத்திற்கு நன்றி. இது கம்பி வரை சென்றிருக்கக்கூடிய இலக்கு என்று நான் நினைக்கிறேன், நாங்கள் ஒரு கண்ணியமான பவர்பிளே வைத்திருந்தால் இறுக்கமான போட்டியை எதிர்பார்த்தேன். நாம் எங்கே தவறு செய்தோம் என்று பேட்டிங் சரிவைக் கண்டு நான் நினைத்துக் கொண்டிருந்தேன்? அதற்கு என்னிடம் இன்னும் பதில் இல்லை என்று நினைக்கிறேன். ஐபிஎல்லின் தன்மையை நாம் அனைவரும் அறிவோம், லீக் கட்டத்தில் சில வேடிக்கையான விஷயங்கள் நடப்பதை நாங்கள் பார்த்திருக்கிறோம்,” என்று போட்டிக்குப் பிந்தைய விளக்கக்காட்சியில் சஞ்சு கூறினார்.

ஒரு ஆட்டம் மீதமுள்ள நிலையில், அவர்கள் அதிகபட்சமாக 14 புள்ளிகளை எட்ட முடியும், இது பிளேஆஃப்களுக்குச் செல்ல போதுமானதாக இருக்காது.

Source link