கலங்கைச் சேர்ந்த மாதுரி தீக்ஷித்தின் கர் மோர் பர்தேசியா ஒவ்வொரு பாரம்பரிய இந்திய விழாவிற்கும் வழிவகுத்தது மற்றும் அதன் மென்மையான இசை மற்றும் அழகான நடன அசைவுகளால் நம் இதயங்களை வென்றுள்ளது.  (படம் Instagram)

கலங்கைச் சேர்ந்த மாதுரி தீக்ஷித்தின் கர் மோர் பர்தேசியா ஒவ்வொரு பாரம்பரிய இந்திய விழாவிற்கும் வழிவகுத்தது மற்றும் அதன் மென்மையான இசை மற்றும் அழகான நடன அசைவுகளால் நம் இதயங்களை வென்றுள்ளது. (படம் Instagram)

மாதுரி தீட்சித் மாயாஜாலங்களை இழைத்து, தனது வெளிப்பாடு மற்றும் வெண்ணெய் போன்ற மென்மையான அசைவுகளால் பார்வையாளர்களைக் கவர்ந்தார்.

இனிய பிறந்தநாள் வாழ்த்துகள் மாதுரி தீட்சித்: மாதுரி தீட்சித் தனது அசைவுகளுக்கு பார்வையாளர்களை எப்படி கவர்ந்து இழுப்பது என்பது தெரியும். அவளுடைய நிகரற்ற கருணை அனைவராலும் விரும்பப்பட்டது. மேலும் அவர் மாயாஜாலங்களை இழைத்து பார்வையாளர்களை தனது வெளிப்பாடு மற்றும் வெண்ணெய் போன்ற மென்மையான நகர்வுகளால் வசீகரிக்கிறார். அவரது 56வது பிறந்தநாளில்பல ஆண்டுகளாக எங்களுக்கு பிடித்த மாதுரி தீட்சித் பாடல்களை உங்களிடம் கொண்டு வருகிறோம்.

ஏக் தோ டீன்

ஏக் தோ டீன் ஒரு புயலை கிளப்பக்கூடிய ஒரு பாடல். மாதுரியின் கவர்ச்சியான அசைவுகள், பாடலின் ஹைப், ட்ராக், சின்னச் சின்ன எண்கள் மற்றும் உடைகள் என அனைத்தும் உங்களைப் பள்ளத்தில் தள்ளி, நடிகையைப் பிரமிப்புடன் பார்க்க வைக்கிறது. தேசாப் திரைப்படத்தின் USP பாடல் தெளிவாக இருந்தது. பாடலைப் பார்க்க இங்கே கிளிக் செய்யவும்

ஆஜா நாச்லே

ஆஜா நாச்லே பாடல் மாதுரிக்குத் தேவையான மற்றும் தகுதியான மறுபிரவேசத்தை அளித்தது. சரோஜ் கான் இசையமைத்த இசை, அசைவுகள் அனைத்தும் அழகு. உடை கிளாசிக் மற்றும் எங்கள் இதயங்களைத் துடிக்கச் செய்தது.

தக் தக்

மாதுரி தீட்சித் பாலிவுட்டின் தக் தக் பெண் என்று அழைக்கப்படுவதற்கு ஒரு காரணம் இருக்கிறது. 1991 ஆம் ஆண்டு வெளியான பீட்டா திரைப்படத்தின் உணர்வுப்பூர்வமான பாடலை மாதுரியின் தொழில் வாழ்க்கையின் சிறப்பம்சமாக குறிப்பிடலாம். அனுராதா பௌட்வாலின் குரலுடன் இணைந்த அவரது அசைவுகள் கையாள முடியாத அளவுக்கு அதிகம். அனில் கபூர் பாடலில் மாதுரியின் ஆற்றலைப் பாராட்டினார், இது ஒரு மறக்கமுடியாத பாடலாக அமைந்தது. பாடலைப் பார்க்க இங்கே கிளிக் செய்யவும்

கர் மோர் பர்தேசியா

ஆலியா பட்டுடன் கலங்கின் கர் மோர் பர்தேசியா பாலிவுட் வழங்கும் மிக அழகான பாடல்களில் ஒன்றாகும். இந்த பாடல் ஒவ்வொரு பாரம்பரிய இந்திய விழாவிற்கும் வழிவகுத்தது மற்றும் அதன் மென்மையான இசை மற்றும் அழகான நடன அசைவுகளால் நம் இதயங்களை வென்றது. மாதுரி மற்றும் ஆலியாவின் வேதியியல் எங்கள் இதயத் துடிப்பை இழுத்து, அவர்கள் அனைத்தையும் ஒரு முழுமையான கனவு போல் செய்தார்கள்.

போலி சி சூரத்

போலி சி சூரத் மற்றொரு சின்னமான எண். ஷாருக்கானுடன் இந்த காதல் படத்தில் மாதுரி தனித்து நிற்கிறார். 1998 ஆம் ஆண்டு திரைப்படமான தில் தோ பாகல் ஹையில் அவர்களின் காதல் மேலும் பலவற்றின் மீது எங்களுக்கு ஏக்கத்தை ஏற்படுத்தியது, மேலும் அவர்களின் காதல், காதல் மற்றும் வேதியியல் ஆகியவற்றில் நாங்கள் முற்றிலும் காதலிக்கிறோம்.

உங்களுக்கு பிடித்த மாதுரி தீட்சித் பாடல் எதுSource link