புதுடெல்லி: வரவிருக்கும் ட்விட்டர் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி, என்பிசி யுனிவர்சலின் குளோபல் அட்வர்டைசிங் மற்றும் பார்ட்னர்ஷிப்களின் முன்னாள் தலைவரான லிண்டா யாக்காரினோ ஞாயிற்றுக்கிழமை, ட்விட்டர் 2.0 ஐ உருவாக்கவும், மஸ்க் மற்றும் மில்லியன் கணக்கான பிளாட்ஃபார்ம் பயனர்களுடன் சேர்ந்து வணிகத்தை மாற்றவும் தயாராக இருப்பதாகக் கூறினார்.

தனது புதிய நிலையில் ஆறு வாரங்களில் தொடங்கும் யாக்காரினோ, வணிக நடவடிக்கைகளில் முதன்மையாக கவனம் செலுத்துவார்.

“பிரகாசமான எதிர்காலத்தை உருவாக்குவதற்கான உங்கள் பார்வையால் நான் நீண்ட காலமாக ஈர்க்கப்பட்டேன். இந்த பார்வையை ட்விட்டரில் கொண்டு வரவும், இந்த வணிகத்தை ஒன்றாக மாற்றவும் உதவுவதில் நான் மகிழ்ச்சியடைகிறேன்,” என்று அவர் பதிவிட்டுள்ளார்.

“இந்த தளத்தின் எதிர்காலத்திற்கு நான் உறுதியாக இருக்கிறேன். அந்த எதிர்காலத்திற்கு உங்கள் கருத்து முக்கியமானது. அனைத்திற்கும் நான் இங்கே இருக்கிறேன். உரையாடலைத் தொடரலாம் மற்றும் ட்விட்டர் 2.0 ஐ உருவாக்குவோம்” என்று யாக்காரினோ மேலும் கருத்து தெரிவித்தார்.

புதிய ட்விட்டர் தலைமை நிர்வாக அதிகாரியாக யாக்காரினோ நியமனம் குறித்தும் சில கவலைகள் உள்ளன.

பயனர் அனுபவத்தை மேம்படுத்த தான் இங்கு வரவில்லை, ஆனால் ட்விட்டர் ஒரு ‘பாதுகாப்பான இடமாக’ இருக்க விரும்புவதாக ஒரு பயனர் பதிவிட்டுள்ளார்.

“அவள் விளம்பரதாரர்களைப் பிரதிநிதித்துவப்படுத்துகிறாள், பேச்சை மட்டுப்படுத்துவதும், உலகத்தில் விழித்தெழுந்த சித்தாந்தங்களைத் திணிப்பவர்களிடம் பேசுவதும் அவளது இயல்பான விருப்பம். நீங்கள் அவளைப் பருந்து போலப் பார்க்க வேண்டும். குறுகிய காலத்தில் அவர் விளம்பர வருவாயைக் கொண்டு வருவார் என்பதில் சந்தேகமில்லை. ஆனால் அவள் ஒரு நீண்ட கால தவறு” என்று பில்போர்டு கிறிஸ் என்ற பயனர் பதிவிட்டுள்ளார்.

மஸ்க் பதிலளித்தார்: “உங்கள் கவலைகளை நான் கேட்கிறேன், ஆனால் சீக்கிரம் தீர்ப்பளிக்க வேண்டாம். பணத்தை இழந்தாலும் பேச்சு சுதந்திரத்தை பாதுகாப்பதில் நான் பிடிவாதமாக இருக்கிறேன்.”

மஸ்க், சீனாவின் WeChat போலவே, எல்லாம் செயலியான X, இயங்குதளத்தை மாற்ற யாக்கரினோவுடன் இணைந்து பணியாற்ற எதிர்பார்த்துக் கொண்டிருக்கிறார்.

Source link