பிக் பாஸ் 16ல் அர்ச்சனா கௌதம் மற்றும் ஷிவ் தாகரே இருவரும் இணைந்து பங்கேற்றனர்.

பிக் பாஸ் 16ல் அர்ச்சனா கௌதம் மற்றும் ஷிவ் தாகரே இருவரும் இணைந்து பங்கேற்றனர்.

அர்ச்சனா கௌதம் மற்றும் ஷிவ் தாகரே விரைவில் கத்ரோன் கே கிலாடி 13 க்காக மீண்டும் இணையவுள்ளனர். இந்த நிகழ்ச்சி விரைவில் கலர்ஸில் ஒளிபரப்பாகும்.

அரசியல்வாதியும், நடிகருமான அர்ச்சனா கௌதம் பிக் பாஸ் 16ல் புகழ் பெற்றார் மற்றும் பிரபலமானார். பிரபல ரியாலிட்டி ஷோவில் அவரது சக-போட்டியாளரான ஷிவ் தாகரே உடனான அவரது விரும்பத்தகாத சண்டைக்குப் பிறகு, அவர் கடைசியாக முதல் ரன்னராக முடிந்தது- வரை. ஒரு எபிசோடில், அவர் தனக்கு எதிராக தனிப்பட்ட கருத்துக்களைக் கூறுவதைக் கண்டார், அர்ச்சனா வன்முறையாக மாறியபோது சண்டை அதிகரித்தது மற்றும் சிவாவின் கழுத்தைப் பிடித்து மூச்சுத் திணறடிக்க முயன்றதாகக் கூறப்படுகிறது. இதைத் தொடர்ந்து, ஷலின் பானோட் மற்றும் நிம்ரித் கவுர் அலுவாலியா போன்ற மற்ற போட்டியாளர்கள் அவரை நிகழ்ச்சியில் இருந்து வெளியேற்றக் கோரினர்.

சுவாரஸ்யமாக, திரையில் உள்ள போட்டியாளர்கள் இப்போது கத்ரோன் கே கிலாடி 13 க்காக மீண்டும் இணைகிறார்கள். நியூஸ்18 உடனான பிரத்யேக அரட்டையில், அர்ச்சனா எபிசோடை நினைவு கூர்ந்தார் மற்றும் அவர்களின் பகைமை பற்றிய காற்றை தெளிவுபடுத்தினார். “சிவனையும் நானும் ஏன் எதிரிகள் என்று மக்கள் நினைக்கிறார்கள் என்று எனக்குத் தெரியவில்லை. பிக் பாஸ் வீட்டில் எங்கள் பயணங்களைப் பார்த்தால், எங்களுக்கு பெரிய சண்டைகள் எதுவும் இல்லை என்பது தெரியும். ஒரு பணியின் போது, ​​​​அந்த வேலையை முடித்துவிட்டு முதலில் என்னைப் பற்றி சிந்திக்க வேண்டியிருந்ததால், எனக்கு திடீரென்று கோபம் வந்தது. அங்கே ஷிவ்க்கு பதிலாக என் தம்பி இருந்திருந்தால் கூட, நான் கோபமாக இருந்திருப்பேன், ”என்று அவர் எங்களிடம் கூறுகிறார்.

அர்ச்சனா, உண்மையில், ஸ்டண்ட் அடிப்படையிலான சாகச நிகழ்ச்சியில் அவரைத் தன் பக்கத்தில் வைத்திருப்பதில் மிகவும் மகிழ்ச்சியாக இருப்பதாகக் கூறுகிறார். அதைப் பற்றி பேசுகையில், “எனக்கு சிவனுக்கு எதிராக எதுவும் இல்லை. உண்மையில், என்னுடன் கத்ரோன் கே கிலாடியில் ஷிவ் மற்றும் அர்ஜித் (தனேஜா) போன்ற இரண்டு தெரிந்த முகங்களும் நண்பர்களும் இருப்பது எனக்கு மிகவும் மகிழ்ச்சி அளிக்கிறது. நான் நிச்சயமாக மற்றவர்களுடன் பிணைக்க முயற்சிப்பேன் ஆனால் இந்த விஷயங்கள் நேரம் எடுக்கும். நான் எப்போதும் ஷிவ் மற்றும் அரிஜித் ஆகியோருடன் ஒரு சிறந்த உறவைப் பகிர்ந்து கொண்டேன், அது இந்த நிகழ்ச்சியிலும் தொடரும் என்று எனக்குத் தெரியும்.

அதன் கடந்த ஐந்து சீசன்களைப் போலவே, திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் ரோஹித் ஷெட்டி நிகழ்ச்சியின் 13வது சீசனைத் தொகுத்து வழங்குவார். அர்ச்சனா அவனைச் சந்திப்பதில் உற்சாகமாக இருக்கும்போது, ​​அவனிடம் வேலை கேட்கும் எண்ணம் தனக்கு இல்லை என்பதை வெளிப்படுத்துகிறாள். அவளை மேலும் ஊக்குவித்து அவள் கூறுகிறாள், “வேலை கேட்டால் யாரும் வேலை தர மாட்டார்கள் என்று கேள்விப்பட்டிருக்கிறேன். உங்களை நீங்களே உழைத்து, மக்கள் உங்களிடம் வேலை செய்யும் அளவுக்கு திறமையானவர்களாக மாற வேண்டும் என்பதே எண்ணம். பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சிக்கு முன்பு கூட நான் வேலை கேட்டதில்லை. ஆனால் நிகழ்ச்சி முடிந்த பிறகு, நான் மட்டுமே அதிகமாக வேலை செய்யும் நபர் ஆனேன். டைம்ஸ் கி ஹாத் ஃபைலானே சே சீஸ் நஹி மில்டி, ஆப் யுஎஸ்எஸ் காபில் பானோ கி லோக் மஜ்பூர் ஹோ ஜாயே ஆப் கோ காம் தேனே மெய்ன்.”

கிரேட் கிராண்ட் மஸ்தி (2016) மற்றும் ஹசீனா பார்க்கர் (2017) போன்ற படங்களில் சிறிய வேடங்களில் நடித்த நடிகர், சமீபத்தில் எண்டர்டெயின்மென்ட் கி ராத் ஹவுஸ்ஃபுல் என்ற நகைச்சுவை கேம் ஷோவில் காணப்பட்டார். அதிகமான சலுகைகள் ஏராளமாக வருகின்றன, ஆனால் கத்ரோன் கே கிலாடியின் ஒரு பகுதியாக இருக்க அவற்றை நிராகரிக்க வேண்டியிருந்தது என்று அவர் பகிர்ந்து கொள்கிறார். “எனக்கு நிறைய சலுகைகள் வருகின்றன, ஆனால் பல திட்டங்களுக்கும் எனது அட்டவணைக்கும் இடையில் ஏமாற்றுவதற்கு எனக்கு நேரம் இல்லை. எனக்கு வாய்ப்பு கிடைத்த படங்கள் உள்ளன, இயக்குனர்கள் எனது தேதிக்காக காத்திருக்கிறார்கள். மறுபுறம், நான் கத்ரோன் கே கிலாடியில் கையெழுத்திட்டுள்ளேன். இந்த கட்டத்தில் பல விஷயங்களை நிர்வகிப்பது மிகவும் கடினமானது என்பதை நிரூபிக்கிறது, ”என்று அர்ச்சனா வலியுறுத்துகிறார்.

கத்ரோன் கே கிலாடி 13 விரைவில் கலர்ஸில் ஒளிபரப்பப்படும்.Source link