ஃபார்மிங்டன்: வடமேற்கு நியூ மெக்சிகோ சமூகத்தில் திங்களன்று (உள்ளூர் நேரம்) சட்ட அமலாக்கப் பிரிவினர் சந்தேக நபரை சுட்டுக் கொன்றதற்கு முன் குறைந்தது மூன்று பேர் கொல்லப்பட்டனர் மற்றும் இரண்டு பொலிஸ் அதிகாரிகள் உட்பட பலர் காயமடைந்தனர் என்று அதிகாரிகள் தெரிவித்தனர்.

“பல்வேறு பொதுமக்கள் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர்,” ஃபேஸ்புக் வழியாக ஃபார்மிங்டன் பொலிசார் அறிவித்தனர், ஒரு சந்தேக நபர் “காட்சியில் எதிர்கொள்ளப்பட்டு கொல்லப்பட்டார்” என்று கூறினார். இதற்கிடையில், ஃபார்மிங்டனில் நடந்த துப்பாக்கிச் சூட்டுக்குப் பிறகு, நகரெங்கும் உள்ள பள்ளிகள் பூட்டப்பட்டதாக போலீசார் தெரிவித்தனர்.

காலை 11 மணிக்குப் பிறகு துப்பாக்கிச் சூடு நடந்ததாகத் தெரிவிக்கப்படுகிறது. புரூக்சைட் பூங்கா பகுதியில், மற்றும் அனைத்து நகர பள்ளிகளும் அதிகாரிகள் “தடுப்பு பூட்டுதல்” என்று அழைக்கப்பட்டனர். அருகிலுள்ள மூன்று பள்ளிகள் அவசரகால பூட்டப்பட்ட நிலையில் இருந்தன.

நகரின் காவல் துறை ஒரு பேஸ்புக் பதிவில் குறைந்தது மூன்று பொதுமக்கள் கொல்லப்பட்டதாகவும், அதிகாரிகள் சம்பவ இடத்தில் ஒரு சந்தேக நபரை எதிர்கொண்டு கொன்றதாகவும் தெரிவித்தனர். மேலும் இரண்டு அதிகாரிகள், அதன் சொந்தக்காரர் மற்றும் ஒரு மாநில காவல்துறை அதிகாரி உட்பட, காயமடைந்து சான் ஜுவான் பிராந்திய மருத்துவ மையத்தில் நிலையான நிலையில் இருப்பதாகவும் அது கூறியது.

கொல்லப்பட்டவர்கள் அல்லது காயமடைந்தவர்களின் பெயர்களை வெளியிடவில்லை அல்லது துப்பாக்கிச் சூட்டுக்கு என்ன வழிவகுத்தது என்பது பற்றிய விவரங்களை காவல்துறை வெளியிடவில்லை. “சந்தேக நபரின் அடையாளம் தெரியவில்லை மற்றும் இந்த நேரத்தில் வேறு அறியப்பட்ட அச்சுறுத்தல்கள் எதுவும் இல்லை” என்று போலீசார் தெரிவித்தனர், நகரம், சான் ஜுவான் கவுண்டி மற்றும் மாநில காவல்துறை இதில் ஈடுபட்டுள்ளன.

சான் ஜுவான் கவுண்டி ஷெரிப் அலுவலக அதிகாரியான மேகன் மிட்செல், இந்த சம்பவத்தை “ஒரு திறந்த மற்றும் சுறுசுறுப்பான விசாரணை” என்று அழைத்தார். மிட்செல் தன்னிடம் உடனடியாக கூடுதல் தகவல்கள் இல்லை என்றார். ஃபீனிக்ஸ் ஃபெடரல் ஏஜெண்டுகள் ஃபார்மிங்டனுக்குச் சென்றதாக, மது, புகையிலை, துப்பாக்கி மற்றும் வெடிபொருட்களின் பணியகம் ட்விட்டர் மூலம் தெரிவித்துள்ளது.

ஆளுநர் மிச்செல் லுஜன் க்ரிஷாம் ஒரு அறிக்கையில், பாதிக்கப்பட்டவர்களின் குடும்பங்களுக்காக பிரார்த்தனை செய்வதாகவும், இந்த சம்பவம் “துப்பாக்கி வன்முறை நம் மாநிலத்திலும் நம் நாட்டிலும் ஒவ்வொரு நாளும் வாழ்க்கையை எவ்வாறு அழிக்கிறது என்பதை மற்றொரு நினைவூட்டலுக்கு உதவுகிறது” என்றும் கூறினார்.

Source link