ஆலியா பட் ஒரு பேஷன் நிகழ்வில் தலையை திருப்பியது சியோல், தென் கொரியா அங்கு அவர் ஒரு ஆடம்பர பிராண்டின் உலகளாவிய தூதராக இந்தியாவைப் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தினார். இந்த நிகழ்விற்கான அவரது ஆடை நேர்மறையான விமர்சனங்களைப் பெற்றாலும், அவரது வெளிப்படையான பணப்பையை மக்கள் விரும்பினர்.
இப்போது, ​​​​அலியா பட் இந்த நிகழ்வின் மேலும் சில படங்களைப் பகிர்ந்து கொண்டதால், அதற்கு பதிலளித்துள்ளார்.
புகைப்படங்களை இங்கே பாருங்கள்:

ட்ரோல்களை ஒருமுறை மூடிவிட்டு, ‘ஆமாம், பை காலியாக இருந்தது’ என்று பதிவிற்கு அலியா தலைப்பிட்டார். நடிகை உலகெங்கிலும் உள்ள பிரபலங்களுடன் ஹேங்அவுட் செய்யும் நிகழ்வில் இருந்து மேலும் சில BTS படங்களைப் பகிர்ந்துள்ளார்.

அவர் படங்களைப் பகிர்ந்தவுடன், எல்லா தரப்பிலிருந்தும் லைக்குகள் மற்றும் கருத்துகள் கொட்டின. சிறிது நேரத்தில், அலியாவின் அம்மா சோனி ரஸ்தான், “ஸ்மாஷிங்” என்று கருத்து தெரிவித்தார். அவரது ரசிகர் ஒருவர் எழுதிய போது, ​​’OMG IU ஒரு சட்டத்தில் அலியா’, மற்றொருவர், ‘அது எப்படி உங்களுக்கு சொந்தமானது!!!!’

அடுத்து கரண் ஜோஹர் இயக்கத்தில் ஆலியா நடிக்கவுள்ளார்.ராக்கி அவுர் ராணி கி பிரேம் கஹானி‘ இணைந்து நடித்தார் ரன்வீர் சிங். ‘ஹார்ட் ஆஃப் ஸ்டோன்’ படத்தின் மூலம் ஹாலிவுட்டிலும் அறிமுகமாகிறார்.

Source link