அஜ்மீர்: கிராமத்தில் எட்டு வயது சிறுமி பாலியல் பலாத்காரம் செய்யப்பட்டு கொலை செய்யப்பட்டுள்ளார் ராஜஸ்தான்திங்கள்கிழமை பில்வாரா மாவட்டம். முதற்கட்ட விசாரணையில் பலாத்காரம் நடந்துள்ளது தெரியவந்துள்ளது. பிரேதப் பரிசோதனையில் உடல் முழுவதும் காயங்கள் இருப்பது தெரியவந்ததுடன், கழுத்தை நெரித்து கொலை செய்யப்பட்டதற்கான காரணம் தெரியவந்துள்ளது.
அந்த கிராமத்தைச் சேர்ந்த 16 வயது சிறுவன், தப்பி ஓடிய குற்றத்திற்கு, அப்பகுதியில் பதற்றத்தை ஏற்படுத்தியதாக பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் தாய் குற்றம் சாட்டியுள்ளார்.
குழந்தையின் குடும்பத்தினர் திங்கள்கிழமை இரவு கிராமத்தில் உள்ள ஒரு வெளிப் பண்ணையில் அவரது உடலைக் கண்டனர் மற்றும் அவரது தாயார் செவ்வாய்க்கிழமை காலை போலீஸை அணுகினார், அதைத் தொடர்ந்து போலீசார் வழக்கு பதிவு செய்து விசாரணையைத் தொடங்கினர்.
செவ்வாய்கிழமை தடயவியல் குழுக்கள் சம்பவ இடத்திலிருந்து ஆதாரங்களை சேகரித்து, உடலை பிரேத பரிசோதனைக்கு அனுப்பி வைத்தனர், அதைத் தொடர்ந்து அது இறந்த குடும்பத்தினரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டது என்று பாண்டர் எஸ்ஹோ பிரகாஷ் நாயக் கூறினார்.
திங்கள்கிழமை மதியம் தனது மகள் விளையாடச் சென்றதாகவும், வீடு திரும்பவில்லை என்றும் அதிர்ச்சியடைந்த தாய் கூறியுள்ளார்.
கவலையடைந்த குடும்பத்தினர் தேடினர் ஆனால் அவரை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.
நள்ளிரவில், கால்நடைகள் தங்கியிருந்த கிராமத்தின் வெளிப்புறப் பண்ணையில் ஒரு சிறுமியின் சடலம் கண்டெடுக்கப்பட்டதாக யாரோ தங்களுக்குத் தகவல் கொடுத்தனர் என்று எஸ்.எச்.ஓ.
சிறுமியை கடைசியாகப் பார்த்த கிராம மக்களிடம் ஆதாரங்களை சேகரித்து வருவதாகவும், அவர்களிடம் வாக்குமூலம் பெறுவதாகவும் போலீசார் தெரிவித்தனர். இறுதிச்சடங்கு நடத்தப்பட்டாலும் கிராமமே பதற்றமாகவே இருந்தது.

Source link