தேனி மாவட்டம் சின்னமனூர் அருகே உள்ள எரசக்கநாயக்கனூரில் கட்டப்பட்டுள்ள ஆதிதிராவிடர் பெண்கள் விடுதியினை தேனி மாவட்ட ஆட்சியர் மற்றும் கம்பம் சட்டமன்ற தொகுதி உறுப்பினர் ராமகிருஷ்ணன் ஆகியோர் குத்து விளக்கு ஏற்றி துவக்கி வைத்தனர்.

சென்னை தலைமைச் செயலகத்திலிருந்து காணொளி காட்சி (ஆஃப்லைன்) வாயிலாக தேனி மாவட்டம் போடிநாயக்கனூர் சட்டமன்ற தொகுதிக்குட்பட்ட கோட்டூர் பகுதியில் கட்டப்பட்டுள்ள ஆதிதிராவிடர் பெண்கள் விடுதியையும், கம்பம் சட்டமன்ற தொகுதிக்கு உட்பட்ட எரசக்கநாயக்கனூரில் கட்டப்பட்டுள்ள ஆதிதிராவிடர் பெண்கள் விடுதியையும் முதலமைச்சர் மு.க.ஸ்டாலின் திறந்து வைத்தார்.

இதனைத்தொடர்ந்து, தேனி மாவட்ட ஆட்சியர் சஜ்ஜீவனா கம்பம், சட்டமன்ற தொகுதிக்குட்பட்ட எரசக்கநாயக்கனூரில் மதுரை கோட்டம் தாட்கோ சார்பில் ரூபாய் 142. 23 லட்சம் மதிப்பீட்டில் ஆதிதிராவிடர் பெண்கள் விடுதியில் குத்து விளக்கு ஏற்றி வைத்தார்.

உங்கள் நகரத்திலிருந்து(தேனி)

எரசக்கநாயக்கனூரில் ஆதி திராவிடர் நல மாணவர் விடுதி

இதையும் படிங்க : ஐ.டி.யில் பணிபுரிந்து கொண்டே இயற்கை விவசாயம் செய்து அசத்தும் தென்காசி இளைஞர்!

மேலும் இந்நிகழ்ச்சியில் கம்பம் சட்டமன்ற உறுப்பினர் ராமகிருஷ்ணன் ஊராட்சி மன்ற ஒன்றியக் குழு தலைவர் நிவேதா, எரசக்கநாயக்கனூர் ஊராட்சி மன்ற தலைவர் தனலட்சுமி மற்றும் துறை சார்ந்த அலுவலர்கள் கலந்து கொண்டனர்.

உங்கள் ஊர் செய்திகளை வீடியோவாக பெற கிளிக் செய்க

உலகம் முதல் உள்ளூர் வரை இன்றைய முக்கிய செய்திகள் (Top Tamil News, Breaking News), உண்மைச் செய்திகள் (Latest Tamil News), அனைத்தையும் நியூஸ்18 தமிழ் (News18Tamil.com) இணையதளத்தில் உடனுக்குடன் அறியலாம்.
நியூஸ்18 தமிழ்நாடு தொலைக்காட்சி, ARASU CABLE – 50, TCCL – 57, SCV – 28, VK Digital – 30, SUN DIRECT DTH: 71, TATA PLAY: 1562, D2H: 2977, AIRTEL: 782, DISH TV:Source link