கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: மே 21, 2023, 20:50 IST

லாவெண்டர் ஸ்ட்ராப்லெஸ் கவுனில் மகப்பேறு பளபளப்பை வெளிப்படுத்தும் அம்மாவாக இருக்கும் இஷிதா தத்தா

லாவெண்டர் ஸ்ட்ராப்லெஸ் கவுனில் மகப்பேறு பளபளப்பை வெளிப்படுத்தும் அம்மாவாக இருக்கும் இஷிதா தத்தா

தாயாகவிருக்கும் இஷிதா தத்தா, தனது மகப்பேறு போட்டோஷூட்டிலிருந்து புதிய தொடர் புகைப்படங்களைப் பகிர்ந்துள்ளார்.

இஷிதா தத்தா மற்றும் வத்சல் சேத் ஆகியோர் விரைவில் பெற்றோரை தழுவ உள்ளனர். தம்பதிகள் தங்கள் முதல் குழந்தையை எதிர்பார்க்கிறார்கள். நடிகை ஞாயிற்றுக்கிழமை தனது சமூகக் கைப்பிடிக்கு அழைத்துச் சென்று தனது புதிய மகப்பேறு போட்டோஷூட்டிலிருந்து தொடர்ச்சியான அதிர்ச்சியூட்டும் புகைப்படங்களைப் பகிர்ந்துள்ளார். சமூக வலைதளங்களில் அவர் அழகாக இருப்பதால் அது ட்ரெண்டாகி வருகிறது.

வசீகரிக்கும் லாவெண்டர் ஸ்ட்ராப்லெஸ் கவுன் அணிந்திருந்த இஷிதா, தன் குழந்தைப் புடைப்பைப் பெருமையுடன் வெளிப்படுத்தியபோது பார்வைக்குக் குறைவில்லை. அவரது வாழ்க்கையின் இந்த விலைமதிப்பற்ற கட்டத்தின் மகிழ்ச்சியையும் அழகையும் ஈதர் புகைப்படங்கள் கைப்பற்றின. மயக்கும் படங்களின் வரிசையில், இஷிதா தத்தா நேர்த்தியை வெளிப்படுத்தினார் மற்றும் கதிரியக்க மகப்பேறு பிரகாசத்தை தவறவிடக்கூடாது. லாவெண்டர் ஸ்ட்ராப்லெஸ் கவுன் அவளது அழகான நிழற்படத்தை உச்சரித்தது, அவளது மலர்ந்த தாய்மையை முழுமையாக பூர்த்தி செய்தது. அவளது சூடான புன்னகையுடனும், ஒளிரும் நிறத்துடனும், தன்னம்பிக்கையுடனும் சமநிலையுடனும் கேமராவைத் தழுவினாள்.

இங்கே புகைப்படங்களைப் பாருங்கள்:

அந்த புகைப்படங்களுக்கு ‘காதல்’ என தலைப்பிட்டுள்ளார். மேலும் இந்த நிறத்தின் மீது வெறி கொண்டவர்.” ரசிகர்களும், பின்தொடர்பவர்களும் இஷிதாவை அன்புடனும் பாராட்டினாலும் பொழிந்தனர். அவர் தனது மகப்பேறு போட்டோஷூட்டின் வீடியோவையும் பகிர்ந்துள்ளார்.

கடந்த மாதம், இஷிதா தனது மூன்றாவது மூன்று மாதங்களில் வேலை செய்ய வேண்டாம் என்று எப்படி முடிவு செய்துள்ளார் என்பதை பகிர்ந்து கொண்டார், மேலும் அவர் வீட்டில் தங்கி ‘குழந்தைக்காக காத்திருப்பேன்’ என்று குறிப்பிட்டார். இஷிதா தத், கர்ப்ப காலத்தில் தான் வேலை செய்வதைப் பற்றி ஆரம்பத்தில் குடும்பத்தில் உள்ள அனைவரும் எப்படிக் கவலைப்படுகிறார்கள் என்பதைப் பற்றியும் ETimes இடம் கூறினார், “முதல் மூன்று மாதங்கள் பொதுவாக மிகவும் முக்கியமானவை, முதல் இரண்டு மாதங்களில் நான் 16-17 விமானங்களை எடுத்திருக்க வேண்டும்! ஆனால் எனது மருத்துவர்கள் மிகவும் உறுதியளித்தனர் மற்றும் எனது முழு குழுவினரும் அற்புதமாக இருந்தனர். இது பரபரப்பாக இருக்கும் என்று நினைத்தேன், ஆனால் எனது அட்டவணையின் போது எனக்கு போதுமான ஓய்வு கிடைத்தது, நான் மிகவும் கவனமாக இருந்தேன், மெதுவாக நடப்பேன், நான் கர்ப்பத்தை உறுதி செய்த பிறகு, எனக்குள் ஏதோ மாற்றம் ஏற்பட்டது.

இஷிதா தத்தா மற்றும் வத்சல் சேத்தின் கர்ப்பம் குறித்த செய்தி இந்த ஆண்டு மார்ச் மாதம் தலைப்புச் செய்தியாக வந்தது. இருப்பினும், தம்பதியினர் ஏப்ரல் முதல் வாரத்தில் “பேபி ஆன் போர்டு” என்ற இன்ஸ்டாகிராம் இடுகையுடன் அதிகாரப்பூர்வமாக அதை உறுதிப்படுத்தினர்.

இஷிதா தத்தா மற்றும் வத்சல் சேத் இருவரும் 2017 இல் திருமணம் செய்து கொண்டனர். அவர்கள் முதலில் தங்கள் தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியான ரிஷ்டன் கா சவுதாகர் – பாசிகர் நிகழ்ச்சியின் செட்டில் நண்பர்களாகி பின்னர் ஒருவரை ஒருவர் காதலித்தபோது சந்தித்தனர்.Source link