நீலகிரி மாவட்டம் உதகையில் நடைபெற்ற நாய்கள் கண்காட்சியில் 500 வருடம் பழமையான அமெரிக்கன் காக்கர் ஸ்பெனியல் நாய், காட்சிப்படுத்தப்பட்டது. இந்த நாய் உடல் முழுவதும் முடிகளை கொண்டு அழகிய தோற்றத்தில் காட்சியளித்து வருகிறது.

இந்த நாயை பற்றி கோவையை சேர்ந்த அதன் உரிமையாளர் நிதின் கூறினார், “இந்த நாயை பராமரிப்பதற்கு அதிக அளவு செலவீனம் தேவைபடும். இந்த நாய்களுக்கு தலையில் முடிகள் அதிக அளவு வளரும். தொடர்ந்து அவற்றை பராமரிக்க வேண்டும். இந்த வகை நாய்களுக்கு அதிக அளவு சதை பிடிக்கும். இந்த நாய்களின் முடிகளை அழகுபடுத்த வேண்டும்.

அமெரிக்கன் காக்கர் நாய்

உங்கள் நகரத்திலிருந்து(நீலகிரி)

மேலும் அதிக அளவு நீர் நிறைந்த பகுதிகளில் இந்த நாய்களை விட கூடாது. இந்த நாய் அனைவருடனும் சகஜமாகவும் பழக கூடிய நாய்.

இந்த நாயின் விலை ரூ.50 ஆயிரம் முதல் ரூ.80 ஆயிரம் வரை விற்பனையாகிறது” என அவர் தெரிவித்தார்.

உங்கள் ஊர் செய்திகளை வீடியோவாக பெற கிளிக் செய்க

உலகம் முதல் உள்ளூர் வரை இன்றைய முக்கிய செய்திகள் (Top Tamil News, Breaking News), உண்மைச் செய்திகள் (Latest Tamil News), அனைத்தையும் நியூஸ்18 தமிழ் (News18Tamil.com) இணையதளத்தில் உடனுக்குடன் அறியலாம்.
நியூஸ்18 தமிழ்நாடு தொலைக்காட்சி, ARASU CABLE – 50, TCCL – 57, SCV – 28, VK Digital – 30, SUN DIRECT DTH: 71, TATA PLAY: 1562, D2H: 2977, AIRTEL: 782, DISH TV:Source link