மான்செஸ்டர்: மன்செஸ்டர் நகரம் அவர்களின் கொண்டாடப்பட்டது பிரீமியர் லீக் ஞாயிற்றுக்கிழமை தலைப்பு, அடிக்கிறது செல்சியா ஆரம்ப கோல் மூலம் 1-0 ஜூலியன் அல்வாரெஸ் வெயிலில் நனைந்த எதிஹாட் மைதானத்தில் அணியின் ஹோம் பைனலில்.
சனிக்கிழமையன்று நாட்டிங்ஹாம் பாரஸ்டால் அர்செனல் தோற்கடிக்கப்பட்டபோது பட்டத்தை வென்ற டிரெபிள்-சேஸிங் சிட்டி, டாப் ஃப்ளைட்டில் தொடர்ந்து 12 ஆட்டங்களில் வென்றுள்ளது.
அவர்கள் 36 ஆட்டங்களில் 88 புள்ளிகளைப் பெற்றுள்ளனர், 37 ஆட்டங்களில் விளையாடிய அர்செனலை விட ஏழு புள்ளிகள் அதிகம். பிராங்க் லம்பார்டின் செல்சி 43 புள்ளிகளுடன் 12வது இடத்தில் உள்ளது மேலும் ஒரு ஆட்டம் எஞ்சியுள்ளது.

12வது நிமிடத்தில் இரண்டாவது ஸ்டிரிங் சிட்டி அணிக்காக அல்வாரெஸ் கோல் அடித்தார், கைல் வாக்கரின் பாஸில் இருந்து கீப்பர் கெபா அரிசபாலகாவின் கீழ் பந்தை நழுவவிட்டார். பில்ட்-அப்பில் ஒரு கைப்பந்துக்காக அவர் மற்றொரு கோல் அடித்தார்.
ஞாயிற்றுக்கிழமை வரிசையில் எதுவும் இல்லை மற்றும் அடிவானத்தில் இரண்டு பெரிய விளையாட்டுகள் – FA கோப்பை மற்றும் சாம்பியன்ஸ் லீக் இறுதிப் போட்டிகள் – பெப் கார்டியோலா தனது பெரிய துப்பாக்கிகளை கோல் அடிக்கும் இயந்திரமான எர்லிங் ஹாலண்ட் உட்பட ஆட்டத்தின் பெரும்பகுதிக்கு பெஞ்சில் விட்டுச் சென்றார். நகரம் இன்னும் ஆதிக்கம் செலுத்துகிறது, தலைசிறந்த மேலாளர் எந்தப் பகுதிகளுடன் வேலை செய்ய வேண்டியிருந்தாலும், அவை நன்கு எண்ணெயிடப்பட்ட இயந்திரம் என்பதை நிரூபிக்கிறது.

கால்பந்து போட்டி2

ஆர்சனலின் 1-0 என்ற தோல்வியானது லண்டன் வாசிகள் அவர்களைப் பிடிப்பார்கள் என்ற நம்பிக்கையைத் தணித்தபோது, ​​எதிர்பார்த்ததை விட ஒரு நாள் முன்னதாகவே சிட்டி தொடர்ச்சியாக மூன்றாவது சீசனுக்கும், ஆறு ஆண்டுகளில் ஐந்தாவது முறையாகவும் பட்டம் வென்றது.
ஞாயிற்றுக்கிழமை மனநிலை பண்டிகையாக இருந்தது. முந்தைய நாள் மாலை ஆர்சனல் ஆட்டத்தை ஒன்றாகப் பார்த்த சிட்டி வீரர்களுக்கு செல்சி விளையாட்டுத்தனமாக, இறுதி விசிலுக்குப் பிறகு ஆயிரக் கணக்கான ரசிகர்கள் மைதானத்திற்கு விரைந்தபோது, ​​கிக்ஆஃப் செய்வதற்கு முன் ஒரு மரியாதையைக் கொடுத்தார்.
ஹாலண்ட் ஒரு தாமதமான மாற்று வீரராக இருந்தார், மேலும் ஒரு பிரீமியர் லீக் சீசனில் 36 கோல்கள் என்ற தனது சாதனையை நீட்டிக்கவில்லை.

Source link