இது மீண்டும் 2016? சரி, விராட் கோலி நிச்சயமாக எல்லோரையும் உணர வைக்கிறது. ஐபிஎல் 2023 முழுவதும், கோஹ்லியின் ஸ்ட்ரைக் ரேட் மற்றும் நவீன டி20 பேட்டிங்கில் அவர் இன்னும் பொருந்துகிறாரா என்பது குறித்து விமர்சனங்கள் இருந்தன. ஆனால் கிறிஸ் கெய்ல் கூறியது போல், “கோலியை ஒருபோதும் சந்தேகிக்க வேண்டாம்”. ஞாயிற்றுக்கிழமை, ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூருக்கு இறுதி பிளேஆஃப் இடத்திற்கான போரின் மத்தியில் அவரது சேவைகள் மிகவும் தேவைப்படும் நிலையில், கோஹ்லி இந்த சீசனில் தனது இரண்டாவது தொடர்ச்சியான சதத்தை அடித்து, அணியை 5 விக்கெட்டுக்கு 197 ரன்களுக்கு ஒற்றைக் கையால் வீழ்த்தினார். அந்தத் தட்டுடன் மனைவி அனுஷ்கா சர்மாவின் அற்புதமான எதிர்வினை மற்றும் குஜராத் டைட்டன்ஸ் கேப்டன் ஹர்திக் பாண்டியாவின் நம்பமுடியாத சைகையைப் பின்பற்றினார். (RCB vs GT லைவ் ஸ்கோர், IPL 2023)

கோஹ்லி சதமடித்த பிறகு ஹர்திக்கின் அபாரமான செயல், முத்தமிட்ட அனுஷ்கா
கோஹ்லி சதமடித்த பிறகு ஹர்திக்கின் அபாரமான செயல், முத்தமிட்ட அனுஷ்கா

ஞாயிற்றுக்கிழமை ஆர்சிபிக்கு கோஹ்லி மட்டுமே ரேஞ்சராக இருந்தார். மும்பை இந்தியன்ஸ் அணிக்கு எதிராக இறுதி ப்ளேஆஃப்ஸ் இடத்திற்கு போராடி வரும் நிலையில், சன்ரைசர்ஸ் ஹைதராபாத் அணிக்கு எதிரான முந்தைய ஆட்டத்தில் கோஹ்லி வெளியேறிய இடத்திலேயே அதை எடுத்தார். அந்த ஆட்டத்தில் 63 ரன்களில் 100 ரன்கள் எடுத்த நிலையில், கோஹ்லி குஜராத் டைட்டன்ஸ் அணிக்கு எதிராக தனது அன்புக்குரிய சின்னசாமி டிராக்கில் இதேபோன்ற ஆட்டத்தை ஆடினார், 60 பந்துகளில் மும்மடங்கை எட்டினார். அந்த இன்னிங்ஸில் வேறு எந்த பேட்டரும் 30 ரன்களுக்கு மேல் எடுக்கவில்லை, ஃபாஃப் டு பிளெசிஸ் 28 ரன்களுடன் அடுத்த சிறந்த ஸ்கோரராக நிற்கிறார்.

இறுதி ஓவரில் இலக்கை எட்டியதும், SRHக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் காணப்பட்டதற்கு மாறாக கோஹ்லியின் லேசான கொண்டாட்டம் இருந்தது. இன்னும் ஒரு வேலை இருக்கிறது என்று அவனுக்குத் தெரியும். ஆனால் அனுஷ்கா கோஹ்லியை பலமுறை முத்தமிட்டதால் உற்சாகமடைந்தார். இதற்கிடையில், ஹர்திக் கோஹ்லியை கட்டிப்பிடித்து, அற்புதமான சாதனைக்கு வாழ்த்து தெரிவித்தார்.

ஷிகர் தவானுக்குப் பிறகு ஐபிஎல்லில் தொடர்ச்சியாக சதம் அடித்த இரண்டாவது இந்திய வீரர் என்ற பெருமையையும், ஜோஸ் பட்லருடன் ஒட்டுமொத்தமாக மூன்றாவது வீரர் என்ற பெருமையையும் கோஹ்லி பெற்றார். போட்டியில் ஒரு பேட்டரால். அவர் தனது முன்னாள் சக வீரர் கிறிஸ் கெயிலைக் கடந்தார்.

GT க்கு எதிராக கோஹ்லி மற்றும் ஃபாஃப் ஆக்ரோஷமான தொடக்கம் RCB க்கு நம்பிக்கையான தொடக்கத்தை பெற உதவியது, ஏனெனில் அவர்கள் 67 ரன் தொடக்க நிலைப்பாட்டைத் தொடங்கினார்கள், அதற்கு முன் ரஷித் கான் மற்றும் நூர் அகமது ஆகியோர் டாப்-ஆர்டர் வீழ்ச்சியை ஏற்பாடு செய்தனர். கோஹ்லி மைக்கேல் பிரேஸ்வெல்லிடமிருந்து சில திறமையான ஆதரவைக் கண்டார், ஆனால் நியூசிலாந்தின் ஆட்டம் 16 பந்துகளில் 26 ரன்களுக்கு மட்டுமே நீடித்தது. இறுதியில், ஆர்சிபி 5 விக்கெட்டுக்கு 197 ரன்கள் எடுத்த நிலையில், அனுஜ் ராவத்தின் சிறிதளவு உதவியின் மூலம் ஆர்சிபிக்கு கோஹ்லிதான் காரணம்.

“அனுஜ் கடைசியாக அங்கீகரிக்கப்பட்ட பேட்ஸ்மேனாக எஞ்சியிருந்த நிலையில், நடு ஓவரில் ஐந்து விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியவுடன் நாங்கள் அதை இரண்டு கைகளாலும் எடுத்திருப்போம். இறுதியில் நாங்கள் விஷயங்களை நன்றாகப் பின்னுக்குத் தள்ளினோம். நாங்கள் ஐந்தை இழந்தபோது 190 ரன்களை இலக்காகக் கொண்டோம், ஆனால் நெருங்கிவிட்டோம். 200 என்பது எனக்கு மிகவும் போட்டித்தன்மை வாய்ந்த ஸ்கோர் மற்றும் வெற்றி பெறக்கூடிய ஸ்கோர் ஆகும். சமீப காலங்களில் அணிகளால் இங்கு சேஸ் செய்ய முடியவில்லை. திட்டங்களை செயல்படுத்துவதும், அவற்றை விரிவுபடுத்துவதும் இப்போது பந்துவீச்சாளர்களின் கையில் உள்ளது,” என்று கோஹ்லி கூறினார். இன்னிங்ஸ் அரட்டை.
Source link