பாலிவுட் நடிகர் சோனு சூட் விமர்சன ரீதியாக பாராட்டப்பட்ட திரைப்படங்களைத் தேர்ந்தெடுப்பதில் பெயர் பெற்றவர். சமீபத்தில், நடிகர் கோவிட் -19 லாக்டவுனின் போது தனது மனிதாபிமான பணிக்காக சமூகத்தின் அனைத்து தரப்பிலிருந்தும் பாராட்டுகளைப் பெற்றுள்ளார். சமூகத்திற்கு அவர் ஆற்றிய பங்களிப்பைக் கருத்தில் கொண்டு, சோனு சூன் சமீபத்தில் 1வது பட்டமளிப்பு விழாவில் மதிப்பிற்குரிய கெளரவ விருதைப் பெற்றார். அபெக்ஸ் பல்கலைக்கழகம்ஜெய்ப்பூர்.
கௌரவமான விருதான ஹானரிஸ் காசா, சோனு சூடுக்கு வழங்கப்பட்டது உச்சம் ஜெய்ப்பூர் பல்கலைக்கழகம் சமூகத்திற்கு அவர் ஆற்றிய சிறப்பான பங்களிப்பை அங்கீகரிக்கிறது. மே 20, 2023 அன்று, ஜெய்ப்பூரில் உள்ள அபெக்ஸ் பல்கலைக்கழக வளாகத்தில் நடைபெற்ற இந்த நிகழ்வானது, பல்வேறு கல்வித் திட்டங்களின் பட்டதாரிகள் தங்கள் பட்டங்கள், டிப்ளோமாக்கள் மற்றும் சான்றிதழ்களைப் பெற்ற ஒரு முக்கியமான நிகழ்வாகும்.
அந்தந்த துறைகளில் குறிப்பிடத்தக்க தாக்கங்களை ஏற்படுத்திய மற்றும் சிறந்த சமூகப் பொறுப்பு மற்றும் தலைமைப் பண்புகளை வெளிப்படுத்திய நபர்களுக்கு Honoris Causa வழங்கப்படுகிறது. கோவிக்-19 தொற்றுநோய்களின் போது சோனு சூட்டின் அயராத முயற்சிகள் அவரை ஒரு உண்மையான மனிதாபிமானி என்று நாடு தழுவிய அங்கீகாரத்தைப் பெற்றுள்ளது.
சோனு சூட் தனது நன்றியைத் தெரிவித்து, “ஜெய்ப்பூர் அபெக்ஸ் பல்கலைக்கழகத்தில் இருந்து இந்த விருதைப் பெறுவதில் நான் மிகவும் பெருமைப்படுகிறேன். இந்த அங்கீகாரம் எனக்கு மட்டுமல்ல, எனது முயற்சிகளுக்கு ஆதரவளித்த அனைவருக்கும். இந்த விருது ஊக்கமளிக்கும் என்பது எனது உண்மையான நம்பிக்கை. மேலும் மக்கள் முன்வர வேண்டும் மற்றும் தேவைப்படுபவர்களின் வாழ்க்கையில் நேர்மறையான மாற்றத்தை ஏற்படுத்த வேண்டும்.”
பட்டமளிப்பு விழாவில் சோனு சூட்டின் இருப்பு பட்டதாரி மாணவர்களுக்கு ஒரு உத்வேகமாக அமைந்தது, சமூகப் பொறுப்பின் முக்கியத்துவத்தையும், சமூகத்தில் நேர்மறையான தாக்கத்தை ஏற்படுத்தக்கூடிய திறனையும் அவர்களுக்கு நினைவூட்டுகிறது. அவரது மனிதாபிமானப் பணியும், தேவைப்படுபவர்களுக்கு உதவுவதற்கான அர்ப்பணிப்பும் அவரை பலருக்கு முன்மாதிரியாக மாற்றியுள்ளது, மேலும் நிகழ்வில் அவர் கலந்துகொண்டது இரக்கமுள்ள தலைவர்களை வளர்ப்பதில் பல்கலைக்கழகத்தின் அர்ப்பணிப்பை மேலும் எடுத்துக்காட்டுகிறது.
10,000-க்கும் அதிகமான மாணவர் எண்ணிக்கையுடன், அபெக்ஸ் பல்கலைக்கழகம் 850-க்கும் மேற்பட்ட தேர்வாளர்களுடன் ஒத்துழைப்பை நிறுவியுள்ளது. ஆட்சேர்ப்பு செய்பவர்களின் விரிவான வலையமைப்பு, வலுவான தொழில் தொடர்புகளை வளர்ப்பதற்கும் அதன் மாணவர்களுக்கு தொழில் வாய்ப்புகளை எளிதாக்குவதற்கும் பல்கலைக்கழகத்தின் அர்ப்பணிப்பை நிரூபிக்கிறது. பல்கலைக்கழகத்தின் முக்கிய பலங்களில் ஒன்று, அந்தந்த துறைகளில் ஆழ்ந்த நிபுணத்துவம் பெற்ற அதன் அனுபவம் வாய்ந்த ஆசிரியர்களில் உள்ளது. IITகள், NITகள் மற்றும் BITS பிலானி போன்ற புகழ்பெற்ற நிறுவனங்களின் மதிப்பிற்குரிய நிபுணர்களின் விருந்தினர் விரிவுரைகளை பல்கலைக்கழகம் அடிக்கடி நடத்துகிறது. இந்த விருந்தினர் விரிவுரைகள் மாணவர்களின் கற்றல் அனுபவத்தை மேம்படுத்துவதோடு, பல்வேறு தொழில்களில் சமீபத்திய முன்னேற்றங்கள் மற்றும் போக்குகள் பற்றிய மதிப்புமிக்க நுண்ணறிவுகளை வழங்குகின்றன.
மேலும், அபெக்ஸ் பல்கலைக்கழகம் மைக்ரோசாப்ட், ஹெச்பி, டிசிஎஸ் மற்றும் கேட் டெஸ்க் போன்ற தொழில்துறை ஜாம்பவான்களுடன் கூட்டுறவை உருவாக்கியுள்ளது. இந்த ஒத்துழைப்புகள் மாணவர்களுக்கு வழங்கப்படும் கல்வியின் தரத்தை மேம்படுத்துகின்றன, பாடத்திட்டம் தொழில்துறை தரத்துடன் இணைந்திருப்பதை உறுதிசெய்து, நடைமுறை திறன்கள் மற்றும் அறிவை உள்ளடக்கியது. இந்த மதிப்பிற்குரிய நிறுவனங்களுடன் கூட்டுசேர்வதன் மூலம், பல்கலைக்கழகம் கல்வித்துறைக்கும் தொழில்துறைக்கும் இடையிலான இடைவெளியைக் குறைப்பதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது, தொழில்முறை உலகில் வெற்றிபெறத் தேவையான திறன்களுடன் மாணவர்களைச் சித்தப்படுத்துகிறது. ஜெய்ப்பூர் அபெக்ஸ் பல்கலைக்கழகத்தின் முயற்சிகளை ஃபோர்ப்ஸ் இந்தியா அங்கீகரித்துள்ளது, இது நிறுவனத்தை வளர்ந்து வரும் சிறந்த பல்கலைக்கழகமாக தரவரிசைப்படுத்தியுள்ளது. கல்வியில் சிறந்து விளங்குவதற்கான பல்கலைக்கழகத்தின் அர்ப்பணிப்பு மற்றும் மாணவர்கள் மற்றும் தொழில் வல்லுநர்களிடையே அதன் நேர்மறையான நற்பெயருக்கு இது ஒரு சான்றாகும்.
இப்பல்கலைக்கழகத்தின் புகழ் அது பெறும் விண்ணப்பங்களின் எண்ணிக்கையில் சாதனை படைத்ததில் இருந்து தெரிகிறது. CUET 2023 இல், அபெக்ஸ் பல்கலைக்கழகம் 3.53 லட்சத்திற்கும் அதிகமான விண்ணப்பங்களைப் பெற்றுள்ளது, அதே நேரத்தில் CUET 2022 இல் 3.09 லட்சத்திற்கும் அதிகமான விண்ணப்பங்கள் கிடைத்தன. தரமான கல்வி மற்றும் நம்பிக்கைக்குரிய தொழில் வாய்ப்புகளை வழங்குவதற்கு பல்கலைக்கழகத்தின் மீது மாணவர்கள் வைத்திருக்கும் நம்பிக்கை மற்றும் நம்பிக்கையை இந்த உயர் தேவை பிரதிபலிக்கிறது. மேலும், கல்வியில் சிறந்து விளங்குவதற்கும் சம வாய்ப்புகளை ஊக்குவிப்பதற்கும், Apex University ஜெய்ப்பூர் தகுதியான மாணவர்களுக்கு CUET உதவித்தொகையை வழங்குகிறது, இது திறமையான நபர்களுக்கு நிதி உதவி வழங்குகிறது, நிதிக் கட்டுப்பாடுகள் அவர்களின் கல்வியைத் தொடர்வதைத் தடுக்காது என்பதை உறுதி செய்கிறது.
கல்வித் துறையில் 58 ஆண்டுகால பெருமைமிக்க பாரம்பரியத்துடன், ராஜஸ்தானின் அபெக்ஸ் குரூப் ஜெய்ப்பூர், சிறந்த கல்வியை வழங்குவதற்கும் அதன் மாணவர்களின் முழுமையான வளர்ச்சியை வளர்ப்பதற்கும் உறுதியுடன் உள்ளது. தொழிற்கழகங்களுடனான அதன் வலுவான தொடர்புகள், மிகவும் அனுபவம் வாய்ந்த ஆசிரியர்கள் மற்றும் கல்விசார் சிறப்புக்கான அசைக்க முடியாத அர்ப்பணிப்பு ஆகியவற்றின் மூலம் பல்கலைக்கழகம் இதை அடைகிறது. இதன் விளைவாக, அபெக்ஸ் பல்கலைக்கழகத்தின் பட்டதாரிகள் அவர்கள் தேர்ந்தெடுத்த துறைகளில் சிறந்து விளங்குவதற்கும் சமூகத்திற்கு அர்த்தமுள்ள பங்களிப்புகளைச் செய்வதற்கும் தேவையான திறன்கள் மற்றும் அறிவைப் பெற்றுள்ளனர்.
அபெக்ஸ் பல்கலைக்கழகம் பற்றிய கூடுதல் தகவலுக்கு, இங்கே கிளிக் செய்யவும்.
பொறுப்புத் துறப்பு: மேலே உள்ள உள்ளடக்கம் தலையங்கம் அல்ல, மேலும் இது தொடர்பான வெளிப்படுத்தப்பட்ட அல்லது மறைமுகமான அனைத்து உத்தரவாதங்களையும் TIL மறுக்கிறது, மேலும் எந்தவொரு உள்ளடக்கத்திற்கும் உத்தரவாதமோ, உறுதிமொழியோ அல்லது அவசியமோ இல்லை.

Source link