விராட் கோலியின் சதத்திற்கு பதிலடியாக ஷுப்மான் கில் சதம் அடித்தார், குஜராத் டைட்டன்ஸ் ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூரை (ஸ்போர்ட்ஸ்பிக்ஸ்) வீழ்த்தியது.

விராட் கோலியின் சதத்திற்கு பதிலடியாக ஷுப்மான் கில் சதம் அடித்தார், குஜராத் டைட்டன்ஸ் ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூரை (ஸ்போர்ட்ஸ்பிக்ஸ்) வீழ்த்தியது.

ஷுப்மான் கில் தனது 2-வது சதத்தை ஒரு சிக்ஸருடன் விளாசினார், இது குஜராத் டைட்டன்ஸ் அணியின் வெற்றியையும் உறுதிப்படுத்தியது.

இந்தியன் பிரீமியர் லீக் 2023ல் இருந்து ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூரு அணியை குஜராத் டைட்டன்ஸ் 6 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வீழ்த்தியதால், ஷுப்மான் கில் தனது ஆதர்சமான விராட் கோலியை விஞ்சினார். RCB க்கு கட்டாயம் வெற்றி பெற வேண்டிய போட்டியில், பெங்களூரில் உள்ள M சின்னசாமி ஸ்டேடியத்தில் கோஹ்லி தனது அணிக்கு 197/5 ரன்களை குவிக்க உதவினார். இருப்பினும், இலக்கைத் துரத்தும்போது மற்றொரு மாஸ்டர் கிளாஸ் சதத்தின் மூலம் சுப்மான் RCB க்கு கட்சியைக் கெடுத்தார்.

ஷுப்மான் தனது 2-வது சதத்தை ஒரு சிக்ஸருடன் விளாசினார், இது குஜராத் டைட்டன்ஸ் அணியின் வெற்றியை உறுதிப்படுத்தியது. எலிமினேட்டரில் லக்னோ சூப்பர் ஜெயன்ட் அணியுடன் மோதவுள்ளதால், ஆர்சிபிக்கு 6 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் தோல்வியை தழுவிய மும்பை இந்தியன்ஸ் பிளேஆஃப் சுற்றுக்கு தகுதி பெற அனுமதித்தது.

IPL 2023: RCB vs GT ஹைலைட்ஸ்

198 ரன்கள் இலக்கை துரத்திய குஜராத் டைட்டன், தொடக்க ஆட்டக்காரர் விருத்திமான் சாஹாவை 12 ரன்களுக்கு ஆரம்பத்தில் இழந்தது. விக்கெட் கீப்பர் பேட்டர் துருப்பிடித்ததாகத் தோன்றியது, முகமது சிராஜ் மூன்றாவது ஓவரில் ஆரம்ப விக்கெட்டைப் பெற்று அதை சாதகமாக்கினார். இருப்பினும், RCB அதன் பிறகு இரண்டாவது விக்கெட்டை எடுக்க கிட்டத்தட்ட 13 ஓவர்கள் காத்திருக்க வேண்டியிருந்தது, இதனால் ஷுப்மான் மற்றும் விஜய் சங்கர் இரண்டாவது விக்கெட்டுக்கு 123 ரன்களை பகிர்ந்து டைட்டன்ஸ் துரத்தலை மீண்டும் பாதைக்கு கொண்டு வந்தனர். இம்பாக்ட் பிளேயராக வெளியேறிய ஷங்கர் 35 பந்துகளில் 7 பவுண்டரிகள் மற்றும் 2 சிக்ஸர்களுடன் மதிப்புமிக்க 53 ரன்கள் எடுத்தார்.

ஷுப்மான் தனது வகுப்பைக் காட்டினார் மற்றும் அவரது சிலையைப் பின்தொடர்ந்தார் – சின்னசாமியின் பந்துவீச்சாளர்களை ஆதிக்கம் செலுத்த விராட் கோலியின் அடிச்சுவடு. அவர் ஆர்சிபி பந்துவீச்சாளர்கள் மீது தனது அதிகாரத்தை விக்கெட்டுக்கு முன்னால் தனது கம்பீரமான எல்லைகள் மூலம் முத்திரை குத்தினார்.

RCB விரைவாக அடுத்தடுத்து மூன்று விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தி சிறிது மீண்டு வர முடிந்தது, ஆனால் ஷுப்மான் தனது தரையை நிலைநிறுத்தி, சீரான இடைவெளியில் பவுண்டரிகள் மற்றும் சிக்ஸர்களை அடித்து தனது அணியை எல்லைக்கு மேலே கொண்டு சென்றார்.

இருப்பினும், இறுதியில், கோஹ்லி மற்றும் ஆர்சிபியின் இதயங்களை மீண்டும் ஒருமுறை உடைத்த தரையில் நேராக சிக்ஸர் அடித்து சின்னசாமியை அமைதிப்படுத்த ஷுப்மான் நிமிர்ந்து நின்றார்.

ஷுப்மான் 52 பந்துகளில் 104 ரன்கள் எடுத்தார் மற்றும் 5 பவுண்டரிகள் மற்றும் 8 சிக்ஸர்களுடன் ஷார்ட் பவுண்டரிகளை முழுமையாகப் பயன்படுத்திக் கொண்டார்.

இதையும் படியுங்கள் | RCB vs GT: 7வது சதத்துடன் விராட் கோலி புதிய ஐபிஎல் சாதனையை படைத்தார்

முன்னதாக, ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூரு அணிக்காக நடந்த அனைத்து முக்கிய மோதலில் கோஹ்லி தனது 7வது ஐபிஎல் சதத்தை அடித்தார். மற்ற RCB பேட்டர் செல்லத் தவறியபோது அவர் மீண்டும் தனது வகுப்பைக் காட்டினார். அழுத்தத்தின் கீழ் கோஹ்லி ஆட்டமிழக்காமல் 101 ரன்கள் எடுத்தார் மற்றும் அவரது அபாரமான ஆட்டத்தின் போது 13 பவுண்டரிகள் மற்றும் ஒரு சிக்ஸர் விளாசினார்.

பகலில் RCB இன் பிளே-ஆஃப் திட்டங்களை கெடுத்துவிடும் என்று மழை தெய்வங்கள் அச்சுறுத்திய நிலையில், அரை மணி நேரம் தாமதமாக தொடங்கிய போட்டியில் கோஹ்லி (61 பந்துகளில் 101 நாட் அவுட்) 2016 அவதாரத்தை மீண்டும் கொண்டு வந்தார். அவர் 13 பவுண்டரிகள் மற்றும் ஒரு சிக்சருடன் அனைத்து ஏஸ்களையும் பிடித்தார்.

மற்ற RCB பேட்டர்கள் யாரும் 30 ரன்களை கூட எட்ட முடியாத சூழலில் அவரது இன்னிங்ஸ் விலைமதிப்பற்றது, மேலும் பழைய நாட்களைப் போலவே, ‘கிங் கோஹ்லி’ பந்து வீச்சாளர்களின் லைன், லெந்த் மற்றும் மனதைக் கொண்டு விளையாடி கதையை அமைத்தார்.Source link