பனாஜி: தி நீச்சல் குளம் ஃபடோர்டா மூன்று ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக மூடப்பட்டது, ஆனால் நீச்சல் சகோதரத்துவத்திற்கு ஒரு நல்ல செய்தி உள்ளது. குளம், பொது மக்களுக்கு மூடப்பட்டது COVID-19 கோவாவின் விளையாட்டு ஆணையத்தின்படி, தொற்றுநோய், ஒரு பதினைந்து நாட்களுக்குள் திறக்கப்படும்.எஸ்.ஏ.ஜி)
SAG க்கு சொந்தமான ஃபடோர்டாவில் உள்ள குளம் 1997 இல் செயல்பாட்டுக்கு வந்தது. அதிக பராமரிப்பு வேலைகள் இல்லாமல், குளம் பழுதுபார்ப்புக்காக அழுதது: இயக்க முறைமைகள் காலாவதியானவை, பைப்லைன் அரிப்பு மற்றும் கட்டமைப்பைப் பற்றி குறைவாகக் கூறப்பட்டது.
அதிகாரிகளின் கூற்றுப்படி, SAG இப்போது கிட்டத்தட்ட வேலைகளை முடித்து விட்டது மற்றும் ஒரு புதிய வடிகட்டுதல் ஆலை ஏற்கனவே நிறுவப்பட்டுள்ளது.
இந்த ஆண்டு பிப்ரவரியில் வேலையை முடிக்க SAG முதலில் இலக்கு வைத்தது, ஆனால் தாமதமானது.
“எங்கள் தரப்பில், நாங்கள் கோப்புகளை அழித்து, பணி ஆணைகள் வழங்கப்பட்டன. ஒப்பந்தக்காரரால் வேலையை முடிக்க முடியவில்லை. எங்களிடம் ஒரு புதிய வடிகட்டுதல் ஆலை உள்ளது. நீர் வடிகட்டலைப் பொருத்தவரை சில சிறிய வேலைகள் இன்னும் முடிக்கப்பட உள்ளன” என்று மூத்த எஸ்.ஏ.ஜி. குளத்தில் பணியை கண்காணிக்கும் அதிகாரி.
நீண்ட நாட்களாக வசதி இல்லாமல் இருந்த நீச்சல் வீரர்கள் காத்திருப்புப் போக்கைக் கடைப்பிடிக்கின்றனர்.
“அவர்கள் வேலையை முடிக்கும் தருவாயில் இருப்பதாகத் தெரிகிறது,” என்று ஃபடோர்டாவில் வழக்கமாக நீந்திய அக்னெலோ பாரெட்டோ கூறினார். “அவர்கள் ஒரு புதிய ஆலையை நிறுவியிருப்பதையும், குளத்தில் தண்ணீர் நிரம்பியிருப்பதையும் நான் பார்த்தேன். இருப்பினும், அவர்கள் மாற்றுவதைப் பார்க்க வேண்டும். நீச்சல் வீரர்களின் பாதுகாப்பிற்காக குளத்திற்கு அருகில் அறைகள், குளியலறைகள் மற்றும் ஓடுகள். நாம் அவர்களுக்கு நேரம் கொடுத்து அவர்கள் எப்படி முடிக்கிறார்கள் என்பதைப் பார்க்க வேண்டும்.
குளத்திற்கு வெளியே புதுப்பித்தல் பற்றி கேட்டபோது, ​​SAG அதிகாரிகள் விரைவாக பணியை முடிப்பதாக தெரிவித்தனர்.
“அனைத்தும் இடத்தில் இருக்கும் போது மட்டுமே குளம் பொதுமக்களுக்கு திறக்கப்படும், அதில் ஆடை மாற்றும் அறை மற்றும் குளியலறையில் உள்ள ஓடுகள் அடங்கும்” என்று அதிகாரி கூறினார்.

Source link