ஆக்ரா: நிறுவனங்களின் சங்கங்கள் மற்றும் சிட்ஸ் அலுவலகத்தில் ஒரு எழுத்தர் ஆக்ரா கமிட்டி பதிவு செய்வதற்காக தனியார் கல்லூரி இயக்குனரிடம் ரூ.10,000 லஞ்சம் வாங்கியபோது, ​​லஞ்ச ஒழிப்புத் துறை அதிகாரிகளால் திங்கள்கிழமை பிடிபட்டார்.
இச்சம்பவத்தைத் தொடர்ந்து ஹரிபர்வத் காவல் நிலையத்தில் ஊழல் தடுப்புச் சட்டம் 1988ன் கீழ் பிரிஜேஷ் குமார் சிங் (50) மீது வழக்குப் பதிவு செய்யப்பட்டது.
இதுகுறித்து எஸ்எச்ஓ அரவிந்த் குமார் கூறும்போது, ​​“குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்களிடம் இருந்து லஞ்சப் பணம் மீட்கப்பட்டுள்ளது. அவர் மீரட்டில் உள்ள ஊழல் தடுப்பு நீதிமன்றத்தின் மாஜிஸ்திரேட் முன் ஆஜர்படுத்தப்படுவார்.
திங்களன்று, புகார்தாரர் ஓம் பிரகாஷ் சிங் அலுவலகத்திற்குச் சென்று, லஞ்சம் வாங்கிய குற்றவாளியிடம் பணத்தைக் கொடுத்து தனது அலுவலகத்தில் வைத்திருந்தார்.
இதையடுத்து, அந்த அலுவலகத்தில் அதிகாரிகள் சோதனை நடத்தி அவரை கைது செய்தனர்.
குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்கள் மீது துறை ரீதியான விசாரணை நடத்தவும் அறிவுறுத்தினர்.
ஊழல் தடுப்பு பிரிவு பொறுப்பாளர் சன்யாஜ் யாதவ் கூறுகையில், “ஓம் பிரகாஷ் சிட் ஃபண்ட் அலுவலகத்திற்கு பலமுறை சென்றுள்ளார், ஆனால் எழுத்தர் அவரிடம் பணம் கேட்டுக்கொண்டே இருந்தார். மன உளைச்சலுக்கு ஆளான அவர், மே 17ம் தேதி எங்களிடம் புகார் அளித்தார். எனவே, 10,000 ரூபாய் லஞ்சம் வாங்கிய குற்றவாளியை பொறி வைத்து கையும் களவுமாக பிடித்தோம்.
காவல்துறை வட்டாரங்களின்படி, மதுராவைச் சேர்ந்த ஓம் பிரகாஷ், துணைப் பதிவாளர் அலுவலகத்தில் விண்ணப்பித்த ஒரு குழுவை பதிவு செய்ய வேண்டியிருந்தது.

Source link