பெங்களூரு: பெங்களூருவில் கர்நாடக சட்டசபைக்கு அருகே, பலத்த காற்று மற்றும் கனமழையால் வெள்ளம் சூழ்ந்த பாதாள சாக்கடையில் சிக்கி இன்ஃபோசிஸ் ஊழியர் ஞாயிற்றுக்கிழமை இறந்த வண்டியின் ஓட்டுநரை போலீஸார் திங்கள்கிழமை கவனக்குறைவாகக் குற்றம் சாட்டி அழைத்துச் சென்றனர். வார இறுதி.
டிரைவருடன் ஹரிஷ் கவுடா, நகரின் முனிசிபல் கார்ப்பரேஷன் பிபிஎம்பியின் அடையாளம் தெரியாத அதிகாரிகள் மீதும் குற்றம் சாட்டப்பட்டது. இதையடுத்து ஹரிஷ் ஜாமீனில் விடுவிக்கப்பட்டார்.
“எங்கள் எம்யூவி தண்ணீரில் சிக்கி, என்ஜின் நின்றதால், கதவுகள் தானாக பூட்டப்பட்டன. நாங்கள் அவற்றைத் திறக்க முயற்சித்தோம், ஆனால் தண்ணீர் உயர்ந்தது மற்றும் எங்கள் வாகனம் மிதக்கத் தொடங்கியது, ”என்று பத்துலா கூறினார் சந்தீப் (25), பத்துலா பானுவின் குடும்பத்தில் இருந்து தப்பிய ஆறு பேரில் ஒருவர் ரேகா (23), தங்கள் கூலியில் மூழ்கியவர் மஹிந்திரா சைலோ. “ஓட்டுனர் ஜன்னலை (அவரது பக்கத்தில்) எட்டி உதைத்தார். கண்ணாடி உடைந்ததால், அவர் வெளியே சறுக்கி உதவிக்காக கத்தினார். நானும் வெளியே வந்தேன், மற்ற ஐவரையும் காரில் இருந்து வெளியே இழுத்தோம். அதற்குள் என் சகோதரி ரேகா மயங்கி விழுந்துவிட்டார், நாங்கள் அவளை ஒரு ஆட்டோரிக்ஷாவில் செயின்ட் மார்தாஸ் மருத்துவமனைக்கு அழைத்துச் சென்றோம், அங்கு வந்தவுடன் அவள் இறந்துவிட்டதாக மருத்துவர்கள் அறிவித்தனர், ”என்று அவர் கூறினார்.
சந்தீப் இரவில் போலீசில் புகார் அளித்தார், மேலும் “என் சகோதரியின் மரணத்திற்கு பிபிஎம்பி மற்றும் வண்டி ஓட்டுநர் பொறுப்பு. ”
உடன்பிறந்தவர்கள் ரேகா மற்றும் சந்தீப் ஆகியோர் தங்கள் தாய் பத்துலா ஸ்வரூபா (46) மற்றும் உறவினர்களான சாம்ராஜ்யம் (65) ஆகியோருடன் வாடகை காரில் சுற்றுலா சென்று கொண்டிருந்தனர். ஷமிதா (13) மற்றும் ஷோவிதா (15) ஆகியோர் ஆந்திராவின் விஜயவாடாவில் இருந்து பார்க்க வந்திருந்தனர்.
டிரைவர் ஹரிஷ் மற்றும் முன் பயணிகள் இருக்கையில் இருந்த சந்தீப் ஆகியோர் முதலில் வெளியே குதித்ததாக போலீசார் தெரிவித்தனர். ஹரிஷ் பின்பக்க கதவுகளில் ஒன்றைத் திறக்க, இருவரும் அங்கு கூடியிருந்தவர்களின் உதவியுடன் மற்ற பயணிகளை வெளியே இழுத்தனர். கடைசியாக ரேகா வெளியேற்றப்பட்டார்.

Source link