தொலைக்காட்சி நடிகர் நித்தேஷ் பாண்டே காலமானார்.

தொலைக்காட்சி நடிகர் நித்தேஷ் பாண்டே காலமானார்.

தொலைக்காட்சி நடிகர் நித்தேஷ் பாண்டே மே 23 அன்று மாரடைப்பால் மரணமடைந்தார். 51 வயதான நடிகர் மிகவும் சமீபத்தில் அனுபமாவில் காணப்பட்டார்.

தொலைக்காட்சி நடிகர் நித்தேஷ் பாண்டே தனது 51 வது வயதில் காலமானார். சமீபத்தில் அனுபமாவில் காணப்பட்ட நடிகர் மாரடைப்பால் இறந்தார். அவரது மரணச் செய்தியை அவரது மைத்துனரும் தயாரிப்பாளருமான சித்தார்த் நகர் உறுதிப்படுத்தினார். மே 23 அன்று நாசிக் அருகே உள்ள இகத்புரியில் நித்தேஷ் ஒரு திட்டத்திற்காக படப்பிடிப்பில் ஈடுபட்டிருந்தபோது மாரடைப்பு ஏற்பட்டது. அவரது சகோதரி அர்பிதா அதிர்ச்சியில் இருப்பதாக கூறப்படுகிறது.

ஏஎன்ஐ செய்தியின்படி, டியூ டிராப் ஹோட்டலில் உள்ள அறையில் நித்தேஷ் இறந்து கிடந்தார், மேலும் இந்த மரணம் குறித்து போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர். “டிவி நடிகர் நித்தேஷ் பாண்டே மகாராஷ்டிராவின் நாசிக் இகத்புரியில் உள்ள ஒரு ஹோட்டலில் இறந்து கிடந்தார். முதல் பார்வையில், மரணத்திற்கான காரணம் மாரடைப்பு என்று தெரிகிறது. ஹோட்டலில் போலீஸ் குழு வந்து விசாரணை நடத்தி வருகிறது. பிரேத பரிசோதனை அறிக்கை காத்திருக்கிறது. ஹோட்டல் ஊழியர்கள் மற்றும் அவருக்கு நெருக்கமானவர்களிடம் விசாரணை நடத்தப்பட்டு வருகிறது” என்று அந்த ட்வீட்டில் கூறப்பட்டுள்ளது. பாண்டே அடிக்கடி ஹோட்டலுக்கு வந்து கதைகள் எழுதுவதை வழக்கமாகக் கொண்டிருந்தார் என்று வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன.

ETimes உடன் பேசிய சித்தார்த் நாகர், “ஆம் நீங்கள் கேட்டது சரிதான். எனது மைத்துனர் இப்போது இல்லை, எனது சகோதரி அர்பிதா பாண்டே அதிர்ச்சியில் உள்ளார். நிதீஷின் தந்தை இகத்புரிக்கு அவரது உடலைப் பெறச் சென்றுள்ளார். மதியம் அவர்கள் இங்கே இருக்க வேண்டும். நாங்கள் முற்றிலும் உணர்ச்சியற்றவர்களாகிவிட்டோம், சோகத்திற்குப் பிறகு என்னால் அர்பிதாவிடம் பேசக்கூட முடியவில்லை.”

“நானும் இகத்புரிக்குச் செல்கிறேன், நான் இப்போது ரயிலில் இருக்கிறேன். இதைப் பற்றி கேள்விப்பட்ட போது நான் டெல்லியில் இருந்து திரும்பி வந்து கொண்டிருந்தேன். நித்தேஷ் என்னை விட மிகவும் இளையவர். அவர் மிகவும் சுறுசுறுப்பான நபர், அவருக்கு இதய நோய் எதுவும் இருந்ததாக நான் நினைக்கவில்லை, ”என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

நித்தேஷ் முன்பு அஸ்வினி கல்சேகரை திருமணம் செய்து கொண்டார். அஸ்தித்வா…ஏக் பிரேம் கஹானி (2002) பியார் கா தர்த் ஹை மீத்தா மீத்தா பியாரா பியாரா (2012), மற்றும் ஏக் ரிஷ்தா சாஜ்ஹேதாரி கா (2016) போன்ற தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகளுக்காக மிகவும் பிரபலமானார். இருப்பினும், அவர் கோஸ்லா கா கோஸ்லா (2006), ஷாருக்கானின் ஓம் சாந்தி ஓம் (2007), தபாங் 2 (2012), ஹன்டர்ர் (2015) மற்றும் சமீபத்தில், பதாய் தோ (2022) உள்ளிட்ட பல படங்களில் நடித்துள்ளார்.

நடிகர் தனது வாழ்க்கையை 1990 இல் நாடகத்துடன் தொடங்கினார். அவர் துப்பறியும் வேடத்தில் நடித்த தேஜாஸ் என்ற தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியின் மூலம் திரையில் அவருக்கு முதல் இடைவெளி கிடைத்தது. நடிப்பு தவிர, ட்ரீம் கேஸில் புரொடக்ஷன்ஸ் என்ற தயாரிப்பு நிறுவனத்தையும் அவர் வைத்திருப்பதாக கூறப்படுகிறது. தயாரிப்பு நிறுவனம் மூலம், நித்தேஷ் வானொலி நிகழ்ச்சிகளை தயாரித்தார்.

சாராபாய் vs சாராபாய் படத்தில் காணப்பட்ட தொலைக்காட்சி நடிகை வைபவி உபாத்யாயா சாலை விபத்தில் இறந்ததாக அறிவிக்கப்பட்ட சில மணிநேரங்களில் நித்தேஷ் மரணம் குறித்த செய்தி வந்துள்ளது.

Source link