ராமநாதபுரம் நகராட்சிகுட்பட்ட வள்ளல் பாரி தொடக்கப்பள்ளி மற்றும் நகராட்சி பெண்கள் மேல்நிலைப் பள்ளியில் பயிலும் மாணவிகள் 2012 முதல் ஆண்டு ஆங்கிலவழிக் கல்வியை கற்று வந்தனர்.

இந்நிலையில், தற்போது 2022-2023 கல்வியாண்டில் 10ம் வகுப்பு தேர்வில் தேர்ச்சி அடைந்து 11ம் வகுப்பு செல்லும் மாணவிகளுக்கு ஆங்கில வழிக்கல்வி முறை அரசு பள்ளி மற்றும் நகராட்சி பள்ளிகளில் இல்லாததால் படிப்பை தொடரமுடியாத சூழல் உள்ளது.

ராமநாதபுரம் கலெக்டரிடம் மனு அளித்த மாணவிகள்

உங்கள் நகரத்திலிருந்து(ராமநாதபுரம்)

ராமநாதபுரம்

ராமநாதபுரம்

இதையடுத்து, மாணவிகளின் கல்வியை கருத்தில் கொண்டு மாவட்ட ஆட்சியர் நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும், எதிர்காலத்தில் வரும் மாணவிகளின் கல்வியை கருத்தில் கொண்டு 11ம் வகுப்புக்கு ஆங்கில வழிக்கல்விக்கு உரிய நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்று ஆசிரியர் கழக நிர்வாகிகளுடன் மாணவிகள் ராமநாதபுரம் மாவட்ட ஆட்சியரிடம் மனு அளித்தனர்.

உங்கள் ஊர் செய்திகளை வீடியோவாக பெற கிளிக் செய்க

உலகம் முதல் உள்ளூர் வரை இன்றைய முக்கிய செய்திகள் (Top Tamil News, Breaking News), உண்மைச் செய்திகள் (Latest Tamil News), அனைத்தையும் நியூஸ்18 தமிழ் (News18Tamil.com) இணையதளத்தில் உடனுக்குடன் அறியலாம்.
நியூஸ்18 தமிழ்நாடு தொலைக்காட்சி, ARASU CABLE – 50, TCCL – 57, SCV – 28, VK Digital – 30, SUN DIRECT DTH: 71, TATA PLAY: 1562, D2H: 2977, AIRTEL: 782, DISH TV:Source link