சாவர்க்கர் பிறந்த நாளில் நாடாளுமன்ற புதிய கட்டட திறப்பு விழா நடைபெற்றதைக் கண்டித்து, தூத்துக்குடியில் விடுதலை சிறுத்தைகள் கட்சி சார்பில் கடலுக்குள் படகில் சென்று கருப்பு கொடி ஏந்தி போராட்டம் நடைபெற்றது.

மத்திய அரசு சார்பில் புதிய நாடாளுமன்ற கட்டிடம் நேற்று திறந்து வைக்கப்பட்டது. சாவர்க்கரின் பிறந்த நாளை முன்னிட்டு இந்த நாடாளுமன்ற கட்டிடம் திறக்கப்படுவதை கண்டித்து தமிழகம் முழுவதும் விடுதலை சிறுத்தை கட்சியினர் கருப்பு சட்டை அணிந்து, கருப்பு கொடியேற்றி மே 28 கருப்பு நாளாக கடைபிடிக்க வேண்டும் என்று அக்கட்சியின் தலைவர் திருமாவளவன் அறிவித்திருந்தார்.

இதைத்தொடர்ந்து தூத்துக்குடியில் விடுதலை சிறுத்தைகள் கட்சி சார்பில் மாவட்ட செயலாளர் அகமது இக்பால் தலைமையில் மொட்டைகோவில் கடற்கரையில் இருந்து படகில் கடலுக்குள் சென்று கருப்புச்சட்டை அணிந்து கருப்பு கொடி ஏந்தி மத்திய பாஜக அரசை கண்டித்து ஆர்ப்பாட்டத்தில் துவக்கபுரம்.

உங்கள் நகரத்திலிருந்து(தூத்துக்குடி)

தூத்துக்குடி

தூத்துக்குடி

மேலும் படிக்க… மணிப்பூர் வன்முறை: 40 தீவிரவாதிகள் சுட்டுக்கொலை- முதல்வர் பிரேன் சிங்

அப்போது சாவர்க்கரின் பிறந்தநாளில் நாடாளுமன்ற கட்டிடம் திறக்கப்படுவதை கண்டித்தும், மதச்சார்பற்ற நாடான இந்தியாவில் பாராளுமன்றத்தில் மத அடையாளத்தை ஏற்படுத்தும் வகையில் செங்கோல் நிறுவப்பட்டதை கண்டித்தும் தோஷங்களை எழுப்பினர்.

செய்தியாளர்: பி.முரளிகணேஷ், தூத்துக்குடி.

உலகம் முதல் உள்ளூர் வரை இன்றைய முக்கிய செய்திகள் (Top Tamil News, Breaking News), உண்மைச் செய்திகள் (Latest Tamil News), அனைத்தையும் நியூஸ்18 தமிழ் (News18Tamil.com) இணையதளத்தில் உடனுக்குடன் அறியலாம்.
நியூஸ்18 தமிழ்நாடு தொலைக்காட்சி, ARASU CABLE – 50, TCCL – 57, SCV – 28, VK Digital – 30, SUN DIRECT DTH: 71, TATA PLAY: 1562, D2H: 2977, AIRTEL: 782, DISH TV:Source link