நாளை ‘மாமன்னன்’ இசை வெளியீடு : ரஜினி, கமல் வருவார்களா ?

31 மே, 2023 – 12:33 IST

எழுத்தின் அளவு:


வில்-ரஜினி---கமல் கலந்துகொள்ளும் மாமன்னன் ஆடியோ வெளியீட்டு விழா

மாரி செல்வராஜ் இயக்கத்தில், ஏஆர் ரஹ்மான் இசையமைப்பில், உதயநிதி ஸ்டாலின், பகத் பாசில், கீர்த்தி சுரேஷ், வடிவேலு மற்றும் பலர் நடித்துள்ள ‘மாமன்னன்’ படத்தின் இசை வெளியீடு நாளை(ஜூன் 1) சென்னையில் உள்ள நேரு உள்விளையாட்டு அரங்கில் நடைபெற உள்ளது.

தமிழக விளையாட்டுத்துறை அமைச்சராகப் பதவியேற்றதால் சினிமாவில் நடிப்பதை உதயநிதி நிறுத்திவிட்டார். அவர் நடிக்கும் கடைசிப் படம் இது என சொல்லப்படுகிறது. எனவேதான், இசை வெளியீட்டை பிரம்மாண்ட விழாவாக நாளை நடத்தி உள்ளார்களாம்.

இவ்விழாவில் ரஜினிகாந்த், கமல்ஹாசன் ஆகியோர் கலந்து கொண்டதாக ஒரு பேச்சு கடந்த சில வாரங்களாகவே இருந்து வந்தது. ஆனால், சமீபத்தில் வருமான வரித் துறை சோதனை, அமலாக்கத் துறை சோதனை ஆகியவற்றால் சூழலில் நிறைய மாற்றம் ஏற்பட்டுள்ளதாகத் தெரிகிறது. எனவே, தகவல் பரவியபடி நாளை ரஜினி, கமல் கலந்து சிறப்பிப்பார்களா என்பது சந்தேகம் என்றும் சொல்கிறார்கள்.

உதயநிதியுடனும், திமுகவுடனும் இணக்கமாக இருக்கும் கமல்ஹாசன் கலந்து கொள்ளலாம், ரஜினிகாந்த் தவிர்த்தாலும் ஆச்சரியப்படுவதில்லை என்கிறார்கள்.

Source link