இந்த ஆண்டு, ஏறக்குறைய 2 லட்சம் மாணவர்கள் AHSEC 12 ஆம் வகுப்பு தேர்வில் கலந்து கொண்டனர் (பிரதிநிதி படம்)

இந்த ஆண்டு, ஏறக்குறைய 2 லட்சம் மாணவர்கள் AHSEC 12 ஆம் வகுப்பு தேர்வில் கலந்து கொண்டனர் (பிரதிநிதி படம்)

அறிக்கைகளின்படி, அஸ்ஸாம் கல்வி அமைச்சர் ரனோஜ் பெகு 12 ஆம் வகுப்பு முடிவு தேதி மற்றும் நேரத்தை அதே நாளில் அறிவிக்க விரும்புகிறார்

அசாம் உயர்நிலைக் கல்வி கவுன்சில் (AHSEC) உயர்நிலை (HS) அல்லது 12 ஆம் வகுப்பு முடிவுகளை விரைவில் அறிவிக்க வாய்ப்புள்ளது. அறிக்கைகளின்படி, கலை, அறிவியல் மற்றும் வணிகத்திற்கான அஸ்ஸாம் 12வது தேர்வு முடிவுகள் ஜூன் முதல் வாரத்தில் வெளியிடப்படும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. எவ்வாறாயினும், எச்.எஸ் முடிவு தேதி மற்றும் நேரம் பற்றிய அறிவிப்பு குறித்து அசாம் வாரியம் இதுவரை எந்த அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பையும் உறுதிப்படுத்தவில்லை அல்லது வெளியிடவில்லை.

சில நாட்களுக்கு முன்பு, உயர்நிலைத் தேர்வு முடிவுகள் குறித்த தவறான செய்திகளுக்கு மாணவர்கள் இரையாக வேண்டாம் என்று அமைச்சர் ஒரு ட்வீட்டைப் பகிர்ந்து கொண்டார். எந்தவொரு போலித் தகவலையும் நம்ப வேண்டாம், மாறாக அனைத்து சமீபத்திய புதுப்பிப்புகளுக்கும் அசாம் வாரியத்தின் அதிகாரப்பூர்வ வலைத்தளத்தைப் பார்வையிடவும் என்றும் அவர் மாணவர்களுக்கு அறிவுறுத்தினார்.

அறிக்கைகளின்படி, அஸ்ஸாம் கல்வி அமைச்சர் ரனோஜ் பெகு 12 ஆம் வகுப்பு முடிவு தேதி மற்றும் நேரத்தை அதே நாளில் அறிவிக்க விரும்புகிறார். இந்த அணுகுமுறை இந்த ஆண்டு அஸ்ஸாம் 10 வது முடிவு அறிவிப்பின் போது பின்பற்றப்பட்ட முறையைப் பின்பற்றுகிறது. அப்படியானால், மாணவர்கள் மற்றும் பங்குதாரர்களுக்கு சரியான நேரத்தில் தகவலை உறுதி செய்யும் வகையில், 10 ஆம் வகுப்பு முடிவு தேதி மற்றும் நேரம் SSC முடிவு அறிவிப்புக்கு இரண்டு மணி நேரத்திற்கு முன்னதாக வெளியிடப்பட்டது.

அஸ்ஸாம் வகுப்பு 12 முடிவுகள் 2023: எப்படிச் சரிபார்ப்பது

படி 1: AHSEC இன் அதிகாரப்பூர்வ வலைத்தளமான ahsec.assam.gov.in க்குச் செல்லவும்.

படி 2: முகப்புப் பக்கத்தில் உள்ள ‘அஸ்ஸாம் எச்எஸ் முடிவு 2023’ இணைப்பைக் கிளிக் செய்யவும்.

படி 3: முடிவைப் பெற, வழங்கப்பட்ட இடத்தில் உங்கள் ரோல் எண்ணை உள்ளிடவும்.

படி 4: அஸ்ஸாம் மேல்நிலை அல்லது 12 ஆம் வகுப்பு முடிவுகள் திரையில் தோன்றும்.

படி 5: முடிவை கவனமாகச் சரிபார்த்து, எதிர்கால குறிப்புக்காக அதைப் பதிவிறக்கவும்.

அசாம் வகுப்பு 12 ஆம் வகுப்பு முடிவுகள் மற்ற இணையதளங்களிலும் கிடைக்கும் – assamresult.co.in, assam.result.in மற்றும் resultsassam.nic.in.

இந்த ஆண்டு, ஏறக்குறைய 2 லட்சம் மாணவர்கள் AHSEC 12 ஆம் வகுப்பு தேர்வை எழுதினார்கள். அஸ்ஸாம் 12வது தேர்வு பிப்ரவரி 20 முதல் மார்ச் 20 வரை இரண்டு ஷிப்டுகளில் நடந்தது. காலை அமர்வு காலை 9 மணிக்கு தொடங்கி மதியம் 12 மணிக்கு முடிவடைந்தது, மாலை அமர்வு மதியம் 1:30 முதல் மாலை 4:30 வரை நடைபெற்றது.Source link