காயம் புதுப்பிப்பு: பயிற்சியாளர் பிராண்டன் மெக்கல்லம் மற்றும் அணி ஆஷஸ் தொடருக்கு எந்தக் கல்லையும் விட்டு வைக்காததால், பந்துவீச்சுத் துறையில் காயம் அதிகம் இருப்பதால், இந்தத் தொடருக்கான வலுவான அணியை இங்கிலாந்து பெயரிட்டுள்ளது. ஜேம்ஸ் ஆண்டர்சன் மற்றும் ஒல்லி ராபின்சன் ஆகியோர் இந்த ஆட்டத்திற்கு கிடைக்கவில்லை, அதே சமயம் மார்க் வுட் சந்தேகத்திற்குரியவர். கேப்டன் பென் ஸ்டோக்ஸ் ஆட்டத்தில் ஒரு பேட்டராக மட்டுமே இருப்பார்.

அயர்லாந்தில் காயம் பற்றிய கவலைகள் எதுவும் இல்லை, ஆனால் இடது கை வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஜோசுவா லிட்டில் இல்லாமல் விளையாடுவார், உலகக் கோப்பை தகுதிச் சுற்றுக்கு வேகப்பந்து வீச்சாளர் புதியதாக இருக்க வேண்டும் என்று அணி நிர்வாகம் கடினமான IPL 2023 சீசனுக்குப் பிறகு ஓய்வெடுக்க முடிவு செய்துள்ளது.

ENG vs IRE முக்கிய வீரர்கள்

இங்கிலாந்து: (விக்கெட் கீப்பர்: பென் டக்கெட், ஜானி பேர்ஸ்டோவ்) கவுண்டியில் உள்ள லார்ட்ஸ் மைதானத்தில் கடைசியாக 177 ரன்களை அடித்தவர், நியூசிலாந்து மற்றும் பாக்கிஸ்தான் தொடர்களிலும் தனது பெயரைப் பெற்றிருந்தார். சமீபகாலமாக ரன்களை எடுக்க முடியாமல் தவிக்கும் பேர்ஸ்டோவின் ஃபார்ம் கேள்விக்குறியாகியுள்ளது.

(பேட்டர்ஸ்: ஜாக் க்ராலி, ஒல்லி போப், ஹாரி புரூக்) சாக் க்ராலி டக்கெட்டுடன் இன்னிங்ஸைத் தொடங்க வாய்ப்புள்ளது. நியூசிலாந்திற்கு எதிரான க்ராவ்லியின் கடைசி டெஸ்ட் அவுட்டிங் சரியாக நடக்கவில்லை, ஏனெனில் அவர் நான்கு இன்னிங்ஸ்களில் 58 ரன்கள் எடுத்தார். கென்ட் தொடக்க ஆட்டக்காரர் கடந்த மாதம் கவுண்டி சாம்பியன்ஷிப்பில் 170 ரன்களுடன் ஃபார்முக்கு திரும்பினார், அதைத் தொடர்ந்து இரண்டு வாரங்களுக்கு முன்பு அரை சதம் அடித்தது.

ஒல்லி போப் 3-வது இடத்தில் பேட்டிங் செய்ய வாய்ப்பு உள்ளது மற்றும் சீசனில் நியூசிலாந்து மற்றும் பாக்கிஸ்தானுக்கான வெளிநாட்டு சுற்றுப்பயணங்களில் போராடிய பின்னர் சர்ரேக்காக கடந்த மாதம் சதம் அடித்தார். ஐபிஎல்-க்கு செல்லும் முன் தனது கடைசி டெஸ்ட் போட்டியில் 153 மற்றும் 95 ரன்கள் எடுத்த ஜோ ரூட் ஃபார்மேட்டில் நாட்டின் நம்பர் 1 பேட்டர் மீது எதிர்பார்ப்பு அதிகமாக இருக்கும்.

ஹாரி ப்ரூக் ஐபிஎல் 2023 இல் வெற்றி அல்லது தவறவிட்ட சீசனைக் கொண்டிருந்தார், ஆனால் பாகிஸ்தான் மற்றும் நியூசிலாந்துக்கு எதிராக டெஸ்டில் நல்ல தாக்கத்தை ஏற்படுத்தினார்.

(ஆல்-ரவுண்டர்கள்: பென் ஸ்டோக்ஸ், கிறிஸ் வோக்ஸ்) பென் ஸ்டோக்ஸைப் பொறுத்தவரை, இந்த சீசனில் பெரிய ஆட்டங்கள் காணவில்லை, மேலும் ஐபிஎல்லில் மட்டுப்படுத்தப்பட்ட செயலையும் பார்த்தார். வோக்ஸ் மூன்று ஆட்டங்களில் 10 விக்கெட்டுகளுடன் கவுண்டியில் உள்ள வார்விக்ஷயர் அணிக்காக அதிக அவுட்களை எடுத்தார், அதே நேரத்தில் அவரது பேட் பெரும்பாலும் அமைதியாக இருந்தது.

(பந்து வீச்சாளர்கள்: ஸ்டூவர்ட் பிராட், ஜாக் லீச் மற்றும் மார்க் வூட், மேத்யூ பாட்ஸ்) மூத்த ஸ்டூவர்ட் பிராட் பல முக்கிய பெயர்கள் இல்லாத நிலையில் வேகப்பந்து வீச்சு பிரிவை சுமந்து செல்வார். 36 வயதான வேகப்பந்து வீச்சாளர் நாட்ஸ் அணிக்காக தனது கடைசி மூன்று ஆட்டங்களில் 13 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார்.

டர்ஹாமுக்கு கடந்த மூன்று முதல் தர ஆட்டங்களில் 22 விக்கெட்டுகளுடன் சிறந்த பார்மில் இருந்த மேத்யூ பாட்ஸுக்கு மார்க் வுட்டின் நிச்சயமற்ற தன்மை காரணமாக இருக்கலாம். ஜேக் லீச் ஒரே சுழற்பந்து வீச்சாளராக விளையாடுவது உறுதி, மேலும் இந்த மாதத்தில் மூன்று ஆட்டங்களில் 11 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியுள்ளார்.

அயர்லாந்து (விக்கெட் கீப்பர்: லோர்கன் டக்கர்) டக்கர் இந்த சீசனில் நல்ல ஃபார்மில் இருந்தார் மற்றும் டெஸ்டுக்கு முன்னதாக பயிற்சி ஆட்டத்தில் எசெக்ஸ் அணிக்கு எதிராக 97 ரன்கள் எடுத்தார்.

(பேட்டர்: ஆண்டி பால்பிர்னி, பால் ஸ்டிர்லிங், ஹாரி டெக்டர், ஜேம்ஸ் மெக்கோலம்) பால் ஸ்டிர்லிங், ஜேம்ஸ் மெக்கோலம் மற்றும் ஹாரி டெக்டர் ஆகியோர் எசெக்ஸுக்கு எதிரான பயிற்சி ஆட்டம் உட்பட சமீபத்தில் சதம் அடித்துள்ளனர். கேப்டன் ஆண்டி பால்பிர்னி இலங்கைக்கு எதிரான டெஸ்டில் அரை சதம் உட்பட, கண்ணியமான ஆட்டங்களையும் ஆடியுள்ளார்.

(ஆல்-ரவுண்டர்: ஆண்டி மெக்பிரைன், கர்டிஸ் கேம்பர், ஜார்ஜ் டோக்ரெல்) வலது கை வேகப்பந்து வீச்சாளர் கர்டிஸ் கேம்பர் கடந்த நான்கு ஆட்டங்களில் மூன்று விக்கெட்டுகளுடன் தாமதமாக விக்கெட்டுகளை எடுக்க சிரமப்பட்டார், ஆனால் இலங்கைக்கு எதிராக சதம் அடித்தார். சுழற்பந்து வீச்சாளர் ஆண்டி மெக்பிரைன் எசெக்ஸ் அணிக்கு எதிரான பயிற்சி ஆட்டத்தில் 3 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தி 67 ரன்கள் எடுத்தார்.

மற்றொரு மரபுவழி சுழற்பந்து வீச்சாளர் ஜார்ஜ் டோக்ரெல் பந்தில் திறமையற்றவராகவும், கடந்த இரண்டு டெஸ்டில் இரண்டு விக்கெட்டுகளை மட்டுமே வீழ்த்தியுள்ளார். இருப்பினும், பயிற்சி ஆட்டத்தில் 74 ரன்கள் எடுத்தார். சமீபத்தில் வங்கதேசத்துக்கு எதிராக இங்கிலாந்தில் ஒருநாள் போட்டிகளில் அதே அளவு ரன்களை எடுத்தார்.

(பந்து வீச்சாளர்கள்: மார்க் அடேர், கிரெய்க் யங், கிரஹாம் ஹியூம், தாமஸ் மேஸ்) அயர்லாந்தின் வேகப்பந்து வீச்சு டெஸ்ட் வடிவத்தில் சரியாக வேலை செய்யவில்லை, மார்க் அடயார், கிரேக் யங், கிரஹாம் ஹியூம் போன்றவர்கள் தரமான பேட்டிங் வரிசைக்கு எதிராக விக்கெட்டுகளை வீழ்த்துவதில் சிரமப்பட்டனர்.

இருப்பினும், பழக்கமான சூழ்நிலைகள் அவர்கள் சிறப்பாக செயல்படுவதைக் காணலாம், அதே நேரத்தில் இளம் வேகப்பந்து வீச்சாளர் தாமஸ் மேயஸ் பயிற்சி ஆட்டத்தில் ஏழு விக்கெட்டுகளுடன் விளையாடும் 11 இல் ஒரு இடத்திற்கு உரிமை கோரியுள்ளார்.

ENG vs IRE பிட்ச் அறிக்கை

லார்ட்ஸ் ஆடுகளத்தில் பேட்டர்கள் மற்றும் பந்துவீச்சாளர்கள் இருவருக்கும் சலுகை உள்ளது, முதல் இரண்டு நாட்களில் வேகப்பந்து வீச்சாளர்கள் போதுமான அளவு இயக்கத்தைப் பெறுகிறார்கள். போட்டி முன்னேறும்போது பேட்டர்கள் மிகவும் வசதியாக உணரலாம்.

ENG vs IRE கணிக்கப்பட்டது விளையாடுவது 11

இங்கிலாந்து: ஜாக் க்ராவ்லி, பென் டக்கெட், ஒல்லி போப், ஜோ ரூட், ஹாரி புரூக், பென் ஸ்டோக்ஸ் (சி), ஜானி பேர்ஸ்டோ (WK), கிறிஸ் வோக்ஸ், ஸ்டூவர்ட் பிராட், ஜாக் லீச், மார்க் வூட்

அயர்லாந்து: ஜேம்ஸ் மெக்கோலம், பீட்டர் மூர், ஆண்டி பால்பிர்னி (சி), ஹாரி டெக்டர், பால் ஸ்டிர்லிங், லோர்கன் டக்கர் (WK), கர்டிஸ் கேம்பர், ஜார்ஜ் டோக்ரெல், ஆண்டி மெக்பிரைன், மார்க் அடேர், கிரேக் யங்

ENG vs IRE ட்ரீம்11 கணிப்பு

ENG vs IRE ட்ரீம்11 கணிக்கப்பட்ட வரிசை 1

ENG vs IRE ட்ரீம்11 கணிக்கப்பட்ட வரிசை 2Source link