வெளியிட்டவர்: சௌரப் வர்மா

கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: ஜூன் 01, 2023, 18:47 IST

கொல்கத்தா [Calcutta]இந்தியா

கொல்கத்தா மைதானத்தில் உள்ள இந்திய தேசிய கால்பந்து அணியின் முதல் கேப்டனான கோஸ்தா பால் சிலையிலிருந்து மயோ ரோடு-டஃபரின் ரோடு கிராசிங்கில் உள்ள மகாத்மா காந்தியின் சிலை வரை மெழுகுவர்த்தி ஊர்வலத்தை பானர்ஜி வழிநடத்தினார்.  (PTI கோப்பு)

கொல்கத்தா மைதானத்தில் உள்ள இந்திய தேசிய கால்பந்து அணியின் முதல் கேப்டனான கோஸ்தா பால் சிலையிலிருந்து மயோ ரோடு-டஃபரின் ரோடு கிராசிங்கில் உள்ள மகாத்மா காந்தியின் சிலை வரை மெழுகுவர்த்தி ஊர்வலத்தை பானர்ஜி வழிநடத்தினார். (PTI கோப்பு)

கொல்கத்தாவின் தெருக்களில் இரண்டாவது நாளாக பானர்ஜி, மல்யுத்த வீரர்களின் போராட்டத்தை “வாழ்க்கை, நீதி மற்றும் சுதந்திரத்திற்கான போராட்டம்” என்று விவரித்தார்.

மேற்கு வங்க முதல்வர் மம்தா பானர்ஜி, WFI தலைவர் பிரிஜ் பூஷன் சிங்கைக் கைது செய்யக் கோரி போராட்டம் நடத்தி வரும் மல்யுத்த வீரர்களுக்கு வியாழக்கிழமை ஆதரவு தெரிவித்து, தங்களுக்கு நீதி கிடைக்கும் வரை போராடப் போவதாகக் கூறினார்.

கொல்கத்தாவின் தெருக்களில், இரண்டாவது நாளாக, பானர்ஜி மல்யுத்த வீரர்களின் போராட்டத்தை “வாழ்க்கை, நீதி மற்றும் சுதந்திரத்திற்கான போராட்டம்” என்று விவரித்தார்.

போராட்டம் நடத்தும் மல்யுத்த வீரர்களுக்கு நீதி கிடைக்கும் வரை போராடுவோம் என்று முதல்வர் கூறினார்.

“மல்யுத்த வீரர்கள் தங்கள் இயக்கத்தைத் தொடருமாறு கேட்டுக்கொள்கிறேன். இந்த போராட்டம் வாழ்க்கைக்காகவும், சுதந்திரத்திற்காகவும், மனிதாபிமான நீதிக்காகவும் ஆகும்” என்று பானர்ஜி, பெண் கிராப்லர்களை பாலியல் ரீதியாக துன்புறுத்திய மல்யுத்த வீரர்களை ஆதரித்தும், WFI தலைவரைக் கைது செய்யக் கோரியும் போராட்டத்தில் கலந்துகொண்டார்.

கொல்கத்தா மைதானத்தில் உள்ள இந்திய தேசிய கால்பந்து அணியின் முதல் கேப்டனான கோஸ்தா பால் சிலையிலிருந்து மயோ ரோடு-டஃபரின் ரோடு கிராசிங்கில் உள்ள மகாத்மா காந்தி சிலை வரை மெழுகுவர்த்தி அணிவகுப்பு நடத்தினார்.

(இந்தக் கதை நியூஸ்18 ஊழியர்களால் திருத்தப்படவில்லை மற்றும் சிண்டிகேட்டட் செய்தி நிறுவன ஊட்டத்திலிருந்து வெளியிடப்பட்டது – PTI)Source link