பழம்பெரும் நடிகர் நசிருதீன் ஷா சமீபத்தில் இயக்குனர் பற்றிய தனது பார்வையை பகிர்ந்து கொண்டார் சுதிப்தோ சென்யின் சர்ச்சைக்குரிய படம் கேரளக் கதை. படத்தின் வெற்றி ஆபத்தான போக்கு என்றும் அதை ஒப்பிட்டுப் பார்த்தார் நாஜி ஜெர்மனி. பாஜக தலைவர், பாடகர் மற்றும் நடிகர் மனோஜ் திவாரி இப்போது சாடியுள்ளார் நசீருதீன் பற்றிய அவரது கருத்துக்காக ஆதா ஷர்மா நடித்தவர்.
எப்பொழுது மனோஜ் நசிருதீனின் கருத்துக்கு அவரது எதிர்வினை குறித்து கேட்கப்பட்டது கேரளா கதை, நசீருதீன் ஒரு நல்ல நடிகர், ஆனால் அவரது நோக்கம் சரியில்லை என்று கனத்த மனதுடன் இதைச் சொல்ல வேண்டும் என்று அவர் ஒரு செய்தி இணையதளத்தில் கூறினார்.
வழிதவறிய ஒரு பையன் எப்படி பெண்களை துன்புறுத்துகிறான் என்பதையும், அவர்களைப் பற்றி தகாத கருத்துக்களைக் கூறுவதையும் முந்தைய படங்களில் காட்டும்போது நசீருதீன் ஏன் குரல் எழுப்பவில்லை என்று அவர் கேள்வி எழுப்பினார். முந்தைய படங்கள் கற்பனையானவை என்றாலும், கேரளக் கதை மற்றும் தி காஷ்மீர் கோப்புகள் உண்மைகளை அடிப்படையாகக் கொண்டவை என்று அவர் வலியுறுத்தினார்.

அப்போது நசீருதீனிடம் எதுவும் பேசவில்லை என்று மனோஜ் கூறினார். அப்போது அவர் கூறுகையில், நசீருதின் படத்துக்கு பிரச்சனை என்றால் நீதிமன்றத்தை நாடலாம். பேசுவது மிகவும் எளிதானது ஆனால் நசீருதீன் தன்னை ஒரு இந்திய குடிமகனாகவும், ஒரு மனிதனாகவும் அடையாளப்படுத்திய விதம் நல்லதல்ல என்றும் அவர் கூறினார்.
சில நாட்களுக்கு முன்பு, நசீருதீன், பீத், அஃப்வா மற்றும் ஃபராஸ் போன்ற பயனுள்ள படங்கள் அனைத்தும் சரிந்துவிட்டன, ஆனால் மக்கள் தி. கேரளா கதை. அவர் படத்தைப் பார்க்கவில்லை என்றும், அதைப் பற்றி போதுமான அளவு படித்திருப்பதால் அதைப் பார்க்க விரும்பவில்லை என்றும் அவர் குறிப்பிட்டார்.
அப்போது பேசிய அவர், ஹிட்லரின் காலத்தில் சினிமா தயாரிப்பாளர்கள் இணைந்து அவரைப் புகழ்ந்து திரைப்படம் எடுப்பதற்கும், யூத சமூகத்தை விரட்டியடித்து நாட்டு மக்களுக்கு என்ன செய்துள்ளார் என்றும் குறிப்பிட்டார்.

Source link